Gửi chồng iu ^^

Ku Linh có ngày sinh trừ đi 9 tháng 9 ngày (con đầu lòng thường hay sinh sớm b-)) trùng với ngày tuti ly dị anh ;;) Thế là thế lào, Thư ra đây làm chủ cho anh nhận lại núm ruột của mình coi :)) :smoking:

ỦA, ra a Chương từng làm chồng em rùi à, thế mà em cứ tưởng bố của Đăng Linh con là thằng khác :)) Kiểu này đến em cũng ko xác định được.... :))
Con iu ui, con xem có chỗ nào giống anh Chương ko để mẹ còn xét :D

Tao cứ tưởng đơn li dị của mày với Biên:))

Hé hé, hóa ra bố con lại là Nguyên Chương à? Mà sao họ mình là Nguyễn Đăng, mà họ bố lại là Nguyên :-/ Lạ thế nhỉ :eek: :-/

@con trai: Đâu cưng, họ bố là Nguyễn đó chứ :D Nguyên là tên đệm thôi ku :smoking:

@tuti: em từng là vợ anh mà em ko hề nhớ tí gì ah :( em thật là hời hợt /:)

Nguyên Chương đã viết:
@con trai: Đâu cưng, họ bố là Nguyễn đó chứ :D Nguyên là tên đệm thôi ku :smoking:

@tuti: em từng là vợ anh mà em ko hề nhớ tí gì ah :( em thật là hời hợt /:)
Hê, họ của con là Nguyễn Đăng đấy nhá, chứ không phải là Nguyễn không đâu :p

kinh, con trai mẹ giỏi :D
keke, anh Chương thấy chưa, con trai em nó nói thế rùi mờ :D
@ Khanh: mày mà chung thủy.......... >_<

Giỏi gì mà gioải hở mẹ, sự thực tên con nó là như thế mà :) ;) :p

Ko, ý mẹ là con nói được thế là tốt, dù gì cũng phải phân biệt bố con vợ chồng cho rõ ràng....
À, mà có họ Nguyễn Đăng cơ hả con, mẹ tưởng chỉ có họ Nguyễn, Đăng là tên phụ, thích đặt thế nào thì đặt chứ nhỉ? :D

Không, Nguyễn Đăng là họ của con đấy, bố con, ông nội con, cụ nội, ... đều Nguyễn ĐĂng hết :D :biggrin:

ừm, thế nan giải rùi, vì tìm họ Nguyễn Đăng làm bố con thì khó lắm đấy >_<

Hé hé, con để ý thấy trong HAO nhiều người họ Nguyễn Đăng lém :biggrin:

Vào Google.com ý, gõ vào keyword là HAO - Nguyễn Đăng. Chỗ nào có result của HAO thì bấm vào "Thêm kết quả từ www.hn-ams.org" ý, bao nhiêu người tên là Nguyễn Đăng gì gì đó :> :> :p :p

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Vào Google.com ý, gõ vào keyword là HAO - Nguyễn Đăng. Chỗ nào có result của HAO thì bấm vào "Thêm kết quả từ www.hn-ams.org" ý, bao nhiêu người tên là Nguyễn Đăng gì gì đó :> :> :p :p

Phức tạp quá sử dụng luôn chức năng tìm kiếm nâng cao của HAO

HEHE, thôi, mẹ ơi, không cần thiết phải Nguyễn Đăng đâu, gì cũng được :p

Nguyên Chương đã viết:
Thế mẹ ưng cỡ nào mẹ nói cho nhanh đi mẹ :D Mẹ khó tính thế ;;) :smoking:

Cỡ như a Chương trở lên cơ ;))
Ừ, mẹ cũng tính thế, thế nếu là họ Phạm thì có được ko con?

Back
Bên trên