Gấp sao

Thằng Vũ kave đừng có ngáng bạc, anh tặng ai thì mặc kệ anh chứ, ghen à :)) . Ai có thừa sao hoặc hạc giấy thì cho anh nhé, hoặc là hướng dẫn anh làm cũng được, cái này tặng được nhiều em mà lại có ý nghĩa :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thằng Vũ kave đừng có ngáng bạc, anh tặng ai thì mặc kệ anh chứ, ghen à :)) . Ai có thừa sao hoặc hạc giấy thì cho anh nhé, hoặc là hướng dẫn anh làm cũng được, cái này tặng được nhiều em mà lại có ý nghĩa :))
uầy!!!!!!

u a định tấn công 1 lúc nhìu e hay seo mà cần nhiu thía!!!! :)>-

đừng tốn thời gian học wa đàn e lèm j`---> a chịu khó mua quyển dạy gấp giấy ý ở hiệu sách quyển nhỏ chị 8k--> đủ loại hình nho nho? xinh xinh--> tha hồ thể hiện

hi,chjo em tham gia với nhe,em chi xếp hạc thôi nhưng sao trước đây em cũng xếp,mà hình như em thấy mấy cái này càng bé càng xinh thì phải,hiện giờ em mua giấy xếp hạc ở đối diện trường Dh Kinh tế(Q5),loại giấy như giấy dầu,hơi cứng một chút nhưng con hạc sẽ đẹp hơn nếu cứng(có ai nghĩ dậy ko?),lúc đầu hôi đau tay một chút nhưng mà nếu xếp lâu thì chẳng thấy đau nữa......bạn thân của em đã xếp được hơn 7000 con hạc rùi,còn em chỉ mới có 300 con thui(hix,đừng cười em,xấu hổ we')

Tớ nghĩ là tự gấp thì vẫn hay và ý nghĩa hơn, bạn tớ cũng đã tự gấp 999 sao cho tớ vào hôm sinh nhật tớ vừa roài (22/7 nhá, vẫn chưa muộn để tặng quà ^^). Ờ nhưng mà đến bi giờ tớ vẫn chưa ước rì cả. Mà gấp sao ntn vậy??? Tớ tưởng topic này hướng dẫn gấp sao chứ???

Trần Minh Hòa đã viết:
Tớ nghĩ là tự gấp thì vẫn hay và ý nghĩa hơn, bạn tớ cũng đã tự gấp 999 sao cho tớ vào hôm sinh nhật tớ vừa roài (22/7 nhá, vẫn chưa muộn để tặng quà ^^). Ờ nhưng mà đến bi giờ tớ vẫn chưa ước rì cả. Mà gấp sao ntn vậy??? Tớ tưởng topic này hướng dẫn gấp sao chứ???
hè hè,cách nhanh nhất là bạn ra ngoài hiệu sách mua giấy gấp sao về làm,người ta có chỉ dẫn cách làm trong đó lun đó,cũng đơn giản....khi nào gấp được nhìu nhìu nhớ tặng tui với nhe,heheh :)) còn trong room này có ai pro thì pót bài hướng dẫn cho ban í giúp,em bị mù IT....huhuhuh

Sao gấp ngoài tiệm người ta cắt từ giấy bọc ra không đều nhau cái nhỏ cái to..
Xét về màu sắc thì còn đẹp chứ còn về chất lượng thì thua xa gấp tay heng :) :)
ma thích nhất là gấp xong sao ngồi ngắm thành quả của mình sướng kinh khủng...
Trong cái hộp thuy tinh to đùng..

Em thấy bạn em làm sao đẹp lắm...
Nó mua một cái bình nuôi cá ý ạ..
Xong cho cát trắng và sổi o dưới đáy..
nó mua 1 cái giấy gấp sao về để lấy làm khuôn... rồi nó mua giấy thường (bọc quà) . XOng cắt theo cái khuôn ý ạ..
Rồi ngồi gấp...
Nhiều nhiều lại đổ vào bình...xếp thành nhiều tầng
Nó còn làm nhiều tầng mỗi tầng một màu nhìn hay phết... :x

có cách gấp sao được 5 cái 1 lúc nên gấp sao nhanh hơn gấp hạc nhìu.
ac hình như box này toàn con gái

cách nào gấp được 5 cách một lúc hả anh
mà gấp như thế có đẹp k ạ?

gấp xong thì kết wa' như gấp một cái một chỉ có điều cách này nhanh hơn thui(đây là cách để gấp sao kiếm tiền mà ^^ )

Lúc gấp thì ko sao nhưng đến lúc bóp những cánh sao lên thì quả thực là đau tay lắm. Đc cái khi nhìn lại thành quả của mình thì sung sướng vô cùng. Sao ko thấy anh Trần Bá Khoa reply nhỉ!! Em cũng tò mò wa!!

Em hỏi làm thế nào để gấp một lúc 5 sao hả anh? :x ;;)
Em muốn làm thử :D
Còn dĩ nhiên, nếu gấp tặng, ta nhâm nhi từng ngôi :>

Có người bảo gấp sao cho 1 người con zai thì người đó sẽ đáp trả lại tình cảm của mình..
E chẳng biết như thế đúng không..nói thật nhá..tính em nó thật thà, hối trc em dành ra 1 mùa hè gấp 1000 ngôi sao với 1000 lời chúc cho 1 thằng..xong rồi...đấy, chẳng có j` cả, như dở hơi ế, tốn công phí của
chính ra có 1 lọ sao đẹp để trong phòng rất là hay

Back
Bên trên