Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

keke, í tưởng của anh Nam hay vật vã :D

Bài 3 con gấu đúng là cute, mà lúc hát bài này phải uốn dẻo như Bi và SHK cơ :))

oài , ko ai dẻo bằng BI , cái đoạn lau cửa kính ý , ngoáy rụng trời :D nhìn ...muốn.....:D

Ặc ặc, con gái lớp Pháp ai cũng ác liệt như bẹn Châu thì ... :D
Ủa bà già cũng hát bài 3 con gấu mà :D
Chỉ sợ bà già ít fan nên ko ai up lên :D

Hehe, bài 3 con gấu chỉ nghe được apamu, amamu, với cả ứtxư ứtxư thui :)

oài, mình ko biết tiếng Hàn nên phải chịu thui chị ạ, ai có lyric dịch ra tiếng anh rùi post lên cho mọi người coi :)

Cái gì mà cứt cứt gì cơ :-?
Người việt xài tiếng việt đê :D

Sướng thế, 1/8 chiếu ở kênh Ha` Nội rồi, Bi trong đáng yêu nhỉ :x

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Cái gì mà cứt cứt gì cơ :-?
Người việt xài tiếng việt đê :D

oài, bạn Việt Long phiên dịch hay quá ta :(

Lời tiếng anh hay tiếng hàn cũng được, mọi người mại zo post đê :D

Thôi tốt nhất lyric phiên ân tiếng hàn còn lầm bầm theo được chứ tiếng Anh thì chỉ hiểu thoai chứ sao hát theo được :D

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Sướng thế, 1/8 chiếu ở kênh Ha` Nội rồi, Bi trong đáng yêu nhỉ :x
Hé hé thế là đc xem lại lần 2 ko tốn xiền thuê đĩa mà khỏi phải nge cái giọng thuyết minh choe chóe
Ui Bi :x :x :x

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
Thông báo với các em thằng đóng anh thằng bi đã từng đóng rất nhiều phim sex đấy
Hehe,cái thèng đóng vai Min Huyk chứ gì ạ!!!!! :D
Nó trước kia là người mẫu rùi thì bon chen sang đóng phim nhưng mà thời gian đầu ko nổi tiếng lém nên thía đấy ạ!!!!!! :))
Với cả diễn viên HQ bi h có 1 số ko nhỏ đã từng đóng những phim được liệt vào dạng cấp 3 hoặc chí ít thì cũng có những cảnh ko lành mạnh đấy ạ!!!!!! :D
Cái việc nó đóng phim "nóng" cũng đã được báo chí VN nhắc đến rùi!!!! :D

Mà theo như những gì tui đọc được thì thấy Bi khen SHK hết lời!!!! :D Đọc mà thấy iu chết được!!!!!!!
"ấn tượng đầu tiên của tôi về SHK là cô ấy quá xinh đẹp....Khi cô ấy cười tươi tôi thấy mọi vật xung quanh như bừng sáng....Tôi ít khi thấy cô gái nào đẹp thánh thiện và đáng yêu đến vậy" :D
Nghe iu nhờ!!!!!!! :x

Còn Min Huyk thì nhận xét SHK như thiên thần!!!!Còn cái con Hye Won thì quyến rũ như 1 nữ hoàng :))

Mà mấy lần em gặp anh Nam ở cái hàng net gần nhà rùi,vẫn bít "ông này học lớp hóa trường mình" nhưng mà ko quen nên.... :D

Ối giời, SHK thì đúng là đỉnh rùi :D

Giá mà oppa Bi cưa SHK thì họ sẽ thành đôi đẹp phải biết :))

Cái rì , sao mà anh thằng Bi với SHK lại đẹp đôi được ! :)) . Bi với SHK là đẹp đôi lắm rùi !
Trời nhưng sao chị SHK lại xinh đến kinh dị vậy nhỉ??:D. Cách ăn mặc của chị í cũng hay we' cơ ! Xanh xanh đỏ đỏ thui nhưng phối màu đẹp vãi ạ ! :))

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Cái rì , sao mà anh thằng Bi với SHK lại đẹp đôi được ! :)) . Bi với SHK là đẹp đôi lắm rùi !

Con Ốc này ko hiểu rì về điện cả, oppa là để nói đến anh Bi chứ ko phải là anh của thằng Bi [-(

oppa là cách gọi thân mật mà các fan hay gọi anh í mà b-)

:)) :)) :))
Đến khổ :))
Tao cứ tưởng SHK thấp lém vì thằng Min Hyuk nó bảo ấn tượng đầu tiên về SHK là "sao cô gái này lại bé tí vậy nhỉ?"
:))
Đến hôm nay xem lại mới bít SHK cao đến 1m64 :))
Thía mà cả Bi với cả Min Hyuk bảo nó bé tí :))
2 thằng kia thì Bi cao 1m81....MH cao 1m84 :))

Mà Bi với cả SHK bằng tuổi nhau,đẹp thía còn gì nhỉ!!!!!! :-s

Ờ đẹp đôi mà, post cho một ít ảnh SHK nào, còn ảnh Bi thì sang topic clb điện ảnh nha :D link đây
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=657904#post657904&conly=

Ảnh chọn lọc tẹo đi chứ :D
Mấy ảnh này thường quá :D

oài, đòi hỏi ghê quá hen [-x

Dạo này ai cũng bận làm sao có thời gian chọn lọc được cơ chứ --> cứ từ từ :D

Back
Bên trên