Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

Người Việt xem tiếng Việt
Vả lại ra ngoài thuê đĩa tốn xu :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Năm nay lớp 12 sắp thi ĐH đến nơi liệu phụ huynh có cho xem cái giờ ấy ko 8-}

Vào năm thì hết phim rùi :)), 1 tuần chiếu 3 tập mà có 20 tập --> khoảng 7 tuần --> chỉ dính đầu năm thui --> các cụ chưa cấm :D

các em cứ xem cho thả phanh đê, năm sau thi kiểu gì chả đỗ
Bí quyết dành cho các bạn là phải xem phim lành mạnh, không được có những cảnh sex, hoặc là nếu có thì mới ở mức độ romance, nghe nhạc bật volume vừa phải, không to không nhỏ, nang gây sự và chửi nhau với ngừoi lớn, đối với các em nhỏ ta phải bắt nạt thả phanh

Năm nay 27 điểm còn trượt thì ko biết năm sau thế nào đây :((Sao tự nhiên anh Nam lại đề cập đến bí quyết xem film làm gì ạ :-?

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
các em cứ xem cho thả phanh đê, năm sau thi kiểu gì chả đỗ
Bí quyết dành cho các bạn là phải xem phim lành mạnh, không được có những cảnh sex, hoặc là nếu có thì mới ở mức độ romance, nghe nhạc bật volume vừa phải, không to không nhỏ, nang gây sự và chửi nhau với ngừoi lớn, đối với các em nhỏ ta phải bắt nạt thả phanh

học theo bí quyết này của anh Nam để mà chết à :(
nói chung là nếu làm việc khoa học thì cũng ko sao đâu :D
năm sau có lẽ đề sẽ ko dễ như năm nay ko thì điểm cao chót vót :(

Năm nay 27 điểm còn trượt thì ko biết năm sau thế nào đây Sao tự nhiên anh Nam lại đề cập đến bí quyết xem film làm gì ạ
à, bởi vì đôi tình nhân lớp anh, xem hết các phim ở rạp mà vẫn 30 như thường (dĩ nhiên cả cộng
)

hic năm sau thi đại học mà vẫn chơi đàn đúm đc á :D:D AMS có khác :D anh Nam cho em hỏi thế 02_05 đỗ hết hả anh? Có TH nào trượt ko?

tiện thể topic về phim ảnh, anh hơi kết bố lu i đờ phu nét này (vì không thể post tiếng pháp)

Phim nhộn thật
Hôm nay mới đên tập 2
Không khéo mình phải thuê đĩa mất :D

để em viết tiếng Pháp ra cho :D Louis de Funès ^^
Sao bạn Long lại giật mình :D:D ava hơi đẹp đấy nhỉ :p
Ah để tránh lạc đề ai up mấy cái ảnh để bình luận cho khí thế nhỉ ^^

bố đấy đóng hay vãi, mà lạ một cái chẳng có phim nào bố đấy đóng lại bị chán mới chết

hôm wa xem được tập 2 trên TV,thấy nó cứ sao ấy,chán hơn cả xem phụ đề TA!! :-?

Hà Anh Vũ đã viết:
hôm wa xem được tập 2 trên TV,thấy nó cứ sao ấy,chán hơn cả xem phụ đề TA!! :-?

đồng í là chán hơn cả xem phụ đề tiếng anh. Có lẽ nguyên nhân là:
thứ 1: nhạc nền bé --> ko đạt được hiệu quả âm thanh
thứ 2: thuyết minh chán, ko lên xuống giọng để diễn đạt đúng tâm trạng và cảm xúc nhân vật --> làm cho người xem nhàm.
thứ 3: khi xem bằng phụ đề TA thì giọng là giọng thật của diễn viên nên nghe rất giống với tâm trạng nhân vật lúc đó --> nên có hồn hơn :D

ảnh em yến post bốc thế, nhưng nhìn hye kyo gợi cảm trông hơi không wen nhể, đồng í không

tiện đây thành lậo fanclub của luis de funes, anh nhận làm hội trưởng, kết nhất mấy tập chống chọi với fantomas, nhân vật yêu thích là chị sơ rất máu đua xe

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
ảnh em yến post bốc thế, nhưng nhìn hye kyo gợi cảm trông hơi không wen nhể, đồng í không

hì, tại bạn Việt Long chê mấy cái ảnh lần trước em post nên lần này quyết định làm 1 mẻ HOT luôn :D

nhìn ko quen nhưng trông vẫn đẹp lắm đó :D

Back
Bên trên