Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

Công nhận SHK phim này thiên thần thật :x nó đóng film nhắng nhắ thế này có vẻ hay hơn cái kiểu ủ ê như trái tim mùa thu nhỉ.
Ui mà sao Bi với SHK ngoài đời ko là đôi đi nhỉ thật là trai tài gái sắc :x

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại dậy muộn ko nghe được bài I do hả anh??? Nó phát trên kênh nào à???
nó phát trên MTV suốt mà em, anh thấy cứ tầm 6,7 giờ nó lại phát một quả, đổi gió hay phết. mà có em nào thích bài we believe của good charlotte không

Công nhận SHK phim này thiên thần thật nó đóng film nhắng nhắ thế này có vẻ hay hơn cái kiểu ủ ê như trái tim mùa thu nhỉ.
Ui mà sao Bi với SHK ngoài đời ko là đôi đi nhỉ thật là trai tài gái sắc
anh thấy bọn nó xứng đôi thật đấy, không hẳn là quá đẹp nhưng chúng nó trông đều rất cute, mà thằng bi có quả thể hình ấn tượng, mà nó còn dám trêu em hye kyo là mắt to tròn chân ngắn mập lùn, ức chế vãi
mà có em nào thành lập hội anti fan của cái con gì kết anh thằng bi trong phim không. anh ghét con đấy không chịu được.
Thông báo với các em thằng đóng anh thằng bi đã từng đóng rất nhiều phim sex đấy

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
mà có em nào thành lập hội anti fan của cái con gì kết anh thằng bi trong phim không. anh ghét con đấy không chịu được.

Em thấy con đấy ai cũng ghét cả, nhưng trong phim phải có nhân vật như thế thì mới kịch tính, với cả đến cuối phim chắc anh cũng ko ghét nó lắm nữa đâu :>

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
Thông báo với các em thằng đóng anh thằng bi đã từng đóng rất nhiều phim sex đấy

Thằng nào là anh thằng Bi hả anh??? Trong phim này làm gì có ai là anh nó đâu??? Mà anh Nam chắc là kinh nghiệm mấy khoản phim sex nên mới rành như thế hả [-x

À anh ui, anh xem MTV của gì??? Thái Lan hay là Philip??? Để em còn rình xem clip I do :D

Bài này cũng hay nhưng bài mình cần là bài khác :D
Dù sao cũng cảm ơn bạn, mình down được bài mình cần rồi :D

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
sáng nay anh cũng vừa nghe i do, hay phết, thằng đấy trông cũng được, anh kết nhất quả ăn mặc, nhưng phải cái nhảy hơi ẹ em ạ. Nhưng các em có công nhận trong full house thằng đấy mặc nhiều bộ hơi... vấn đề không, trông nó cứ thế nào, anh thấy..

óe, em châu trông thế mà đa đánh ra phết, té ra không phải em đi mổ mắt nên bỏ kính mà do điệu à :)),

câu này anh nói hữu nghị thôi, em tưởng thật à :))
-------------------------------
Hôm nay anh mới nhận ra phim đấy hay, em hye kyo đóng cute không chịu được, mà anh thấy cách thể hiện của phim độc đáo hơn truyện bao nhiêu, xem hay ra phết, nhưng mừ anh ghét cái con may quần áo không chịu đựoc, cả cái thằng điên mà hay mặc áo trắng, trông nó cứ trai lơ thế nào. Được đôi diễn viên chính trông cute. Mà sao có lúc anh thấy thằng rain trông như con gái ý, nhất là mấy chỗ nó mặc áo đỏ.
Hye kyo phim này xinh hơn hẳn mấy phim trước, cuteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
----------------------------------------------------
em nào bít đĩa thằng rain có bài i do không, anh kết bài đấy quá, mà có em nào nghe c-pop có mấy bài của bọn tears không, hay vãi à
hoho !! thế anh cũng tưởng em nghĩ anh nói thế thật à , anh nhắng nhít thật :D anh bảo em đánh đá à , cảm ơn nhưng em nghĩ nên dùng từ " đáo để" ^^ >_< hehe
cái gì mà bài I DO nhảy chán , vãi hay ^^ ko bít thưởng thức rùi anh zai , keke :)>- oài, mấy bộ Bi mặc trong phim bộ nào cũng cute ^^ mấy cái áo pull chậc, đẹp mê ly !! ^^
oài, xem " cô dâu nhỏ xinh " cũng hay quá ^^ bùn cười vỡ bụng ^^

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
anh thấy bọn nó xứng đôi thật đấy, không hẳn là quá đẹp nhưng chúng nó trông đều rất cute, mà thằng bi có quả thể hình ấn tượng, mà nó còn dám trêu em hye kyo là mắt to tròn chân ngắn mập lùn, ức chế vãi
chậc coi bộ anh này am hiểu về fim sex HQ quá :D em sợ anh luôn

anh bảo em đánh đá à , cảm ơn nhưng em nghĩ nên dùng từ " đáo để" ^^ >_< hehe
ơ kìa, anh bảo em đanh đá chứ có bảo là đánh đá đâu, đáo để chỉ là dùng cho những bạn không có hộ khẩu hà nội thôi, em này nhắng nhít thaat

Thằng nào là anh thằng Bi hả anh??? Trong phim này làm gì có ai là anh nó đâu??? Mà anh Nam chắc là kinh nghiệm mấy khoản phim sex nên mới rành như thế hả
à, cái thằng nhân vật nam chính còn lại trong phim í mà, kinh nghiệm thì hông dám, chỉ có thể nói là " học trò cũng có chút nghiên cứu" :)), nghe thối nhờ

À anh ui, anh xem MTV của gì??? Thái Lan hay là Philip??? Để em còn rình xem clip I do
do em trêu anh nên anh không nói cho em nữa, em cứ tự đi dò đài, chắc chắn có, mà bài đấy mê li rụng ti luôn, trông bi trong clip đấy cute hơn trong full house nhìu

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Bài này cũng hay nhưng bài mình cần là bài khác :D
Dù sao cũng cảm ơn bạn, mình down được bài mình cần rồi :D
Vitlon ơi ông down đc bài Salala rồi a`, up lên đây đi hay send cho tui cũng đc

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
do em trêu anh nên anh không nói cho em nữa, em cứ tự đi dò đài, chắc chắn có, mà bài đấy mê li rụng ti luôn, trông bi trong clip đấy cute hơn trong full house nhìu

oài, em trêu anh hồi nào đâu :D Mà cái clip đó em xem đến mòn cả mắt rùi :))

Mà cái thằng nhân vật chính còn lại, ko phải anh em họ hàng gì, mà hình như là anh em ngoài xã hội thôi :D

hêhe^ tui chua xem cung chua nghe Bi hát cho nên chỉ kết mỗi "lee Yong che" thoai Mọi người có công nhận Lee yong che qua cute ko Ui sao ko fai la chuyện ngoài đời của Song va bi nhi? hic hic Ma ` anh Nguyễn Vĩnh Nam gì đó oai Cai theng` cha đóng vai Min Hood trong fim lai di đóng fim sex ha Lam giảm hình tượng wa' trong fim hay thế mà lai đi đóng sex chẹp chẹp Mà đúng là xem truyện ko súc tích hay ho bằng phim Full house No 1 >,<

Cai theng` cha đóng vai Min Hood trong fim lai di đóng fim sex ha Lam giảm hình tượng wa' trong fim hay thế mà lai đi đóng sex
em ơi, nhưng mừ nó đóng phim sex cũng hay lắm :))

ông anh này ," đánh đá" là do trời tối viết sai , ai mà chẳng có lúc viết nhầm , à ko đánh nhầm , xì :-? mà thế nào là dân ko có hộ khẩu HN , chẳng ăn nhập gì cả NHẠT !

Back
Bên trên