Full House ---Bi +SHK= my love ^_^ >_< pic pic

nguyen ha linh đã viết:
hêhe^ tui chua xem cung chua nghe Bi hát cho nên chỉ kết mỗi "lee Yong che" thoai Mọi người có công nhận Lee yong che qua cute ko Ui sao ko fai la chuyện ngoài đời của Song va bi nhi? hic hic Ma ` anh Nguyễn Vĩnh Nam gì đó oai Cai theng` cha đóng vai Min Hood trong fim lai di đóng fim sex ha Lam giảm hình tượng wa' trong fim hay thế mà lai đi đóng sex chẹp chẹp Mà đúng là xem truyện ko súc tích hay ho bằng phim Full house No 1 >,<

nè, đề nghị mụ viết có dấu đầy đủ và cả chấm phẩy nha, viết thế khó hiểu, ko biết chỗ nào ngắt câu cả :D

to Việt Long: oài, sao phải reg thế, còn link nào khác ko???

xì mà thế nào là dân ko có hộ khẩu HN , chẳng ăn nhập gì cả NHẠT !
cái từ ấy các anh zai làng hay dùng để chỉ các chị gái làng mà, em này gấu thế nhở

reg cái đấy nhanh lắm
Có ai có cái bài "3 con gấu" ko :))
Clip trong film thì càng tốt :))

ặc, em long cứ đùa, bài đấy em thuê đĩa 3 về mà lọc ra, đảm bảo khi phát hành thành hit :))

Hehe , đang cầm 20 đĩa Full house ở hàng đĩa. Nói với chị chủ hàng là 3 ngày em trả cho nhưng mà về mới bit mỗi đĩa toàn 1 tiếng trở lên mà đến 20 cái :(( . Thế này ko khéo lần sau bà í dek cho thuê nữa í . Mới xem đựoc có 8 đĩa .
Anh Bi ko đẹp trai nhưng công nhận là dễ thương. Mấy cái hành động của anh í trong film hay vãi :p

20 đĩa cơ à, sao con Yến lùn bảo chỉ có 10 đĩa thui??? Với cả 10 đĩa cứ thiếu thiếu vì có lẽ người ta cắt bớt :D

to viet long: khi nào có thời gian tui sẽ up cái bài 3 con gấu lên

Have fun :D

^^ om cho lắm vào , mày chít , tao chừa tội om đĩa lâu , lần sau đi thuê phim hay mụ ý toàn nói là " người ta thuê mất rồi " ^^ hèm hèm.
to anh Nam : em có gấu đâu , trông em hiền lành thế này ....;;) :D
bài 3 con gấu , bản SHK hát tui có đấy nhưng mà muôn nghe phải giải nén zip cơ , cũng ko phức tạp lắm đầu , còn bản do đội Children lít nhít gì đó của bọn HQ thì có nhưng mà phải nghe SHK hát mới thú ^^ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bài đấy trông thế mà thành hit mới chết, nói về nhạc hàn hình như bi giờ chú seven đang gây sốt nặng à, bảo là BOA còn phải chịu lép

^^ hiền nhất ams à , hohoho thiện tai...thiện tai....a mi chua phùa ^^
cái gì , BI nổi hơn 7 đấy nhá :D chú chẳng bít gì cả :D

@CHâu: Ừ mà up bản của SHK ý
Giải nén thì đơn giản thoai :D

có phải hai em ngân và long là anh em không nhể, nghe tên giống nhau vãi, lại đều co hlv nữa chứ

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
thế à, anh tưởng seven nổi hơn nhiều chứ nhể, té ra anh nhầm à

anh Nam đúng là ko biết ri [-x

Em vừa mới up ảnh Bi nhận giải thưởng ở Trung Quốc --> Bi đã ôm trọn 3 giải thưởng lớn của Châu Á rùi, đó là MTV Buzz tại Thái Lan, MTV award tại Trung Quốc, và MTV tại Nhật Bản =D>

Điều đó chứng minh Bi sốt hơn 7 nhiều :))

Uh Bi bây giờ hot hơn 7 nhiều chứ, hôm truớc xem Channel V đang có The Record Shop toàn là Coldplay với cả Bobby Valentino tự nhiên thấy Bi với "I Do" to đùng, thế mới đẳng cấp chứ :D
Bi đóng hay vựt :D SHK thì siêu xinh :D

Chính xác chính xác
Đã ai tìm được bài 3 con gấu - Song Hye Kyo chưa :))
Cần thận bài này có 3 version
3 con gấu - Bi
3 con gấu - SHK
3 con gấu - bà già (ở đây là bà nội Bi:)))

... SHK dễ xinh nhất HQ ấy nhỉ ? .. :D:D .. mà FL bây h được hâm mộ ghê quá nhỉ :D:D .. :x ... bi bi bi .. :D ... không đẹp trai nhưng mà cute vật vã .. :x .. nhất là bi có điệu cười sweet dã man .. :D .. nhìn chỉ muốn cười theo :)):D:D:p ...

.. hình như không có bản 3 con gấu đấy đâu bạn Long ạ :)) .. =)) .. chắc phải sang HQ hỏi thôi :)) ..

Back
Bên trên