First-year students, let's rock!

Ôi em Linh V. Sao trường mình năm nay toàn nhận mắt híp thế nhỉ :D Bọn freshmen năm nay có đc ko em :D Đợi đấy nhá, có đánh quả gì thì cũng đợi chị về đã !

Ôi chị Trang thành senior rồi mà dám để í freshmen k0 sợ thiên hạ cười chê sao :)). Mà bọn nó vẫn chưa đến đâu, chỉ có lũ advisors thôi. Cơ mà năm nay trường ta nhận toàn giai quốc tế để cân bằng lũ chị em nhà mình đới. Mẹ kíp đứa nào nghe năm nay k0 có VN, mừng ra mặt chứ, mình làm gì nên tội chứ X(. Bọn đế quốc kết nạp mấy cái lũ Rợ Mông, Rợ Hồ, Cao Ly, Thổ Phồn làm đồng minh có khác, nhận lấy nhận để. Làm mình toàn trộm nghĩ thằng bé người chỉ có mông với cổ kia đến k0 chịu ở trong dorm ra thảm cỏ cắm cái lều rồi cưỡi ngựa chạy tung tăng:D

Ơ mà cái anh gì từ Ireland đến kháu giai thế, chị có biết k0 chị ới? :x

Anh Long xem thế nào bố trí cho em mấy chỗ đi chơi cái, Pittsburgh nhà quê buồn như trấu cắn.
Khi nào chắc phải lên cho anh Long five colleges chơi cho mở rộng tầm mắt. Em thấy bảo cho anh Long có mấy cái lesbian schools hay lắm
Cái bang PA này nó nhà quê thế ko biết. Liquor stores closed at 7 PM thảm vật.

freshmen đâu rồi? các ấy đã mua sách chưa? sách mới mua trên mạng ko hiểu sao tớ search thì nó cũng chỉ rẻ hơn vài đồng hix, mọi người cho em hỏi có nên mua sách used trên mạng ko ạ? thanx in advance

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Hà cứ sang đây ạ. sang đây em đón tiếp :D các em ở đây đều xinh tươi và nấu ăn giỏi. trường lesbian thì có Smith, cái này anh hỏi em Diệu Hương là em ý rõ nhất :mrgreen:
sách thì lên www.amazon.co.uk mà mua em ạ. mau sách từ UK nhiều khi giá rẻ được phải đến một nửa, năm ngoái thằng giáo sư nó bảo anhn mới biết.

hehe, o` để khi nào qua chỗ anh Long thăm mấy cái lesbian schools. Ở five college chắc nhiều em xinh tung tăng chứ ở chỗ em chả có mống nào. Hồi xưa em tưởng PA hay lắm giờ đến mới thấy nhà quê vật. Các em high school exchange năm nay đừng em nào chui vào PA nhé.

Hê hê em Linh chị để í cho em í mờ b-) Chị chả biết năm nay có những thằng nào cả nên mới còn hy vọng, chứ bọn upper thì như dở hơi cả lũ :D

Tình hình là khu vực New England hơi bị nhiều bà con cô bác trường Ams... list thì hình như cũng có nhưng ko tập trung lắm, khéo phải làm cái targeted lại để dễ bề liên lạc chỗ ngủ nhờ chư nhảy ;)

cho em hỏi chủ đề sách vở 1 tý: ở Half sách đúng là rẻ, có ai mua ở đây chưa ạ? rẻ 1 nửa ko hiểu chất lượng thế nào? em cảm ơn.

Ôi, ở PA mà tụ tập đi chơi thì cho em đi với :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ thì, thường là sách cũ, cũng có trường hợp sách thải vì in sai vài chỗ... nhưng nói chung, kô có vấn đề. Kỳ này anh chơi Amazon.com, save được khoảng 40-50%. Sách khá mới, chẳng có vết bút tí nào :D

Hoàng Thư Trang đã viết:
hehe, o` để khi nào qua chỗ anh Long thăm mấy cái lesbian schools. Ở five college chắc nhiều em xinh tung tăng chứ ở chỗ em chả có mống nào. Hồi xưa em tưởng PA hay lắm giờ đến mới thấy nhà quê vật. Các em high school exchange năm nay đừng em nào chui vào PA nhé.

keke.. em đang ở smith tham gia cái Intel-preorientation. Đùa chứ có mỗi 50 đứa mà tới 10 đứa xinh dã man con ngan. Còn cái chị president mà đi thi hoa hậu đảm bảo ít nhất giải gương mặt đẹp nhất. Nhìn bọn ấn độ với pakistan xinh ghê cơ. Kiểu này em ko thành les thì đúng là phí của giời :)) :))

Vừa có mấy cái workshop, rule của Smith là được host visitor ko quá 28 ngày 1 học kỳ ở trong phòng mình và ko cần biết là F hay là M, cười đau cả bụng. Đã thế lại có quy định nếu trong 28 ngày mà người đó rời khỏi campus 1 ngày rồi quay lại thì lại bắt đầu đếm từ đầu :)) lại còn thế nữa....

À, anh Long có gf rồi hả, tưởng chưa thì em giới thiệu cho mấy bạn hoa hậu ở đây nhé. Nhìn ảnh mà cứ tưởng chúng nó cắt từ tạp chí nào. ;;)

Bo^t' le^n cho chi. Trang nay`. Anh na`y Mo^ng Co^? chi'nh hieu. He's gracious, isn't he? :x

Đính kèm

60.1 KB · Xem: 56
He is hot!!!!!!!!!!!!!!!!!! ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
I haven't seen a hot guy for too long

hehe Thảo ơi, thế còn tớ thì sao?

vừa gặp 1 trong 2 đứa roommies, xinh vật vã, tài năng nghệ thuật nổi bật, phong cách hiphop, cực kỳ cool.. ko biết đứa kia thế nào.
Mà hóa ra cái phòng triple lại hay, có phòng tắm riêng, khá rộng, có cả lò sưởi và 3 cái cửa sổ to với curtain rất đẹp nữa.. :)

Đã ai chọn lớp chưa thế?
Tớ định học: Coloquial writing, Chinese intensive, Inter Econ, Statistics ko biết có được ko?

Deleted..........

Chỉnh sửa lần cuối:
I dont think hes hot ehehehe :))

btw, I arrived at my college 2,3 days ago. It seemed like I am the only student in this college... :(( but everything is getting better now.

Bạn Hương chọn 4 môn hả? Tớ nghĩ nếu ấy nên học thêm thì nên học những môn phụ phụ thôi... hehehe Được ở triple room nghe cũng sướng nhỉ. Tớ đây nè, request là ở vởi American mà tự nhiên lại xếp cho mình ở với người Việt mới chán huhuhuhu.... mà switch roommates thì cũng hơi bị tình hình.

Phòng thì cũng rộng, nhưng tớ cứ tưởng là đầy đủ tiện nghi không phải mang gì, hóa ra trống không, đã thế đi đâu để mua đồ cũng phải có ô tô, trướng tờ như kiểu Middle of No Where y' :(( :((

thôi đến giờ tớ đi ăn rồi. :D lần sau kể tiếp chuyện.
Class của tớ start khá muộn, Sep 8, mọi người ở đây thế nào? :D

I am looking for an online library...............anyone knows any???????? :) :) :)

thế giống tớ mấy hôm đầu rồi...đến sớm nên vắng vẻ là phải :D
ở với ng` VN à?? ai thế...thế cuối cùng là lakeland có tất cả bao nhiêu người vn?
tớ mới chuyển phòng chuyển roomate vì cái con roomate cũ đao quá...ko thể chịu nổi...sang ở với bọn Art major rất cool :D mỗi tội cả building có mỗi tớ là freshman....hầu hết là junior & senior...chuyển rồi mới thấy sao bọn freshman trường mình ở khổ sở thế :D
Phaminhang đã viết:
I dont think hes hot ehehehe :))

btw, I arrived at my college 2,3 days ago. It seemed like I am the only student in this college... :(( but everything is getting better now.

Bạn Hương chọn 4 môn hả? Tớ nghĩ nếu ấy nên học thêm thì nên học những môn phụ phụ thôi... hehehe Được ở triple room nghe cũng sướng nhỉ. Tớ đây nè, request là ở vởi American mà tự nhiên lại xếp cho mình ở với người Việt mới chán huhuhuhu.... mà switch roommates thì cũng hơi bị tình hình.

Phòng thì cũng rộng, nhưng tớ cứ tưởng là đầy đủ tiện nghi không phải mang gì, hóa ra trống không, đã thế đi đâu để mua đồ cũng phải có ô tô, trướng tờ như kiểu Middle of No Where y' :(( :((

thôi đến giờ tớ đi ăn rồi. :D lần sau kể tiếp chuyện.
Class của tớ start khá muộn, Sep 8, mọi người ở đây thế nào? :D

To Hang:
I have an AMerican roomate right now. I am not sure if I am enjoying it a lot..........
Are you getting along with your roomate?

Back
Bên trên