FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Em nào có cái này là không được rồi. GDCD điểm cao là không đúng gu thần tượng rồi:))
Về chuyện trường chiếc thì để giải thích hộ thần tượng các em phát nào: Anh ý học trường Dân lập bán công dự khuyết chuyên dự thính 61 Lạc Trung. Trường này mới mở 100% vốn đầu tư nước ngoài. Thiết bị học tập ngoại nhập cùng với giáo viên bản địa.:-B Khủng lắm đấy.:-B

sao ko lập FC anh Vũ nè
anh Vũ mới đáng hâm mộ anh Vũ nhỉ :D:D:D

nhà mình gần Lạc Trung, bao h té ra xem trường thần tượng cái nào 8-|

dân lập rồi lại bán công, đối nhau ghê nhỉ :|

dự khuyết chuyên dự thính, cái này em đọc mấy lần vẫn k hiểu, trừu tượng quá anh ah 8-}

thế mới là anh VŨ
nói ra câu nào mà để chúng mày hiểu câu đấy thì sao còn gọi là anh Vũ đc nữa :D:)) :))

eh, mà sao mình thấy trên 360 của thần tượng "things that I recommend" có "philosophy" mà :)) Hóa ra đây lại là >< lại ah :)) Thần tượng thâm thúy thật :x Thế lại càng thêm thần tượng :))

hình như Fan Club của thần tượng chủ yếu là các bạn A1 nhỉ.
MÀ thành viên có những ai rồi.
Hội trưởng lập danh sách đi.

Cứ từ từ, chờ sơ kết HK 1 xong, xem thành tik của các fan thế nào rồi sơ kết, hoa điểm tốt dâng lên thần tượng luôn thể. Hôm qua chat với thần tượng, nói đc mấy câu đã cảm nhận rõ sự lạnh lùng đến đáng hâm mộ <đáng sợ> :-s

hiện tại stt của thần tượng đang là 1 spaghetti so't nam' + 1 phile bo` U'c + 1 bo` luc' lac' + 1 sup' + khoai tay chien + 1 banh croissant = no vai dai con ga mai : D

thần tượng làm fan đói quá... 8-| cả ngày hôm nay ăn đúng 1 bát cơm rang và 1 bát kem tự chế 8-|

ờ đúng là đồ dã man, hành hạ tinh thần ng khác ko gớm tay, thế mà các em còn thần tượng được:|[-x

Vũ Ngân Hà đã viết:
Cứ từ từ, chờ sơ kết HK 1 xong, xem thành tik của các fan thế nào rồi sơ kết, hoa điểm tốt dâng lên thần tượng luôn thể. Hôm qua chat với thần tượng, nói đc mấy câu đã cảm nhận rõ sự lạnh lùng đến đáng hâm mộ <đáng sợ> :-s

=)) =)) Không định post bài đâu nhưng đọc đến đoạn này không thể nhịn cười được =)) Em Hà đúng là crazy fan ;;) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ơi,ava trước là miss CAnada 2005 còn ava này là miss Thái Lan 2005 đấy anh ạ.Miss mà ko xinh mới lạ.:->

tưởng ảnh em Hương :( :D
@ Trang: hề hề, X-mas thế nào, mà anh bị A bao h thế :p

@Anh Toàn:Em mà xinh thế thì đã đi làm miss rồi.
MÀ có người tưởng nhầm mình xinh thế ,sướng thật.:D

Chỉnh sửa lần cuối:

sao thần tượng của các chị trong ảnh này :-s thế :)) :p

đây là quá khứ đã xa mà em :))
anh Toàn: hehe, xmas của em bthg, except for the thing that i changed my host family :D:D
còn vụ anh bị A, hỏi bà Nguyệt ý :)) mà hồi trước anh để status là wes has turned me A đúng ko :-?

Ảnh đấy chắc lâu rồi.
Nhưng mà ảnh đấy vẫn kute,chỉ hơi bị NQ chút thôi.:p

Back
Bên trên