FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

có thể là do style hồi đấy, với cả nước ảnh thôi :D em đừng nói thế thần tượng em đau lòng :D

Phạm Lan Hương đã viết:
Ảnh đấy chắc lâu rồi.
Nhưng mà ảnh đấy vẫn kute,chỉ hơi bị NQ chút thôi.:p
nông thôn chân chất :)) =))

È hèm, trẻ con bây giờ láo nhỉ? Con ranh! :)) biết thế chị mua panties tặng quà Giáng Sinh cho bé chứ ko mua son! :)) Láo nè! X(

Có cần phải lôi chuyện sư tỉ "A" ra ko? Hả??? :(( Ai cũng bắt nạt mình!!!

Trang em, đổi host thế nào rồi cưng? ^^ Có anh nào ngon ko chị sang sleep over? :D

À, thông tin cho các hội viên, quên mất là thần tượng ăn rất khỏe, thần tượngt thích ăn ốc. Bữa tối thần tượng ăn khoảng... ờ... hình như đại khái giữa 7:30 -->8:30 gì đấy. Nhà thần to đẹp khang tranng hoành tráng, phòng thần tượng ở tầng ba.

@ ANH VŨ: Anh ý kiến gì với 61 Lạc Trung vậy ạ? X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Wa, có cách 1 ngày em ko vào <vì máy hỏng> mà đã nhảy trang nhanh thế!!!:eek:
Ơ thế thần tượng thick ăn ốc ah, em cũng thick ăn ốc, nhưng là hồi xưa, h ít ăn.:D
Gấu đú nhá , vào đây thì phải ..., đại khái là phải ừm...ko dược bôi xấu thế nhá, nếu hông , ko cho vào nữa giờ....:)):D

Trời , nhắc đến hoa điểm tốt thì năm mới em đã ăn được con 10 sử<của thầy Định:D> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Anh Khoa đã viết:
@các em : Đúng roài cứ phải sơ kết hoa điểm tốt để dâng lên thần tương ! :)) ( như trẻ con mẫu giáo ý :)) ). Thần tượng học giỏi lắm nên gu fan cũng phải học giỏi ! Em nào chưa giỏi là phải cố ko là bị loại đấy :))

@chị Nguyệt : Càng ngày càng thần tượng chị Nguyệt :D với những câu nói bất hủ ! ( ví như sleep over, sleep around or " năng lực đàn ông của thần tượng " -> ;). À quên, mà chị Nguyệt có dụng ý gì khi chưa gì đã chỉ cho các fan hâm mộ là phòng thần tượng on the third floor thế nhẩy ? b-) :-$ )

Đỗ Thu Hương đã viết:
Wa, có cách 1 ngày em ko vào <vì máy hỏng> mà đã nhảy trang nhanh thế!!!:eek:
Ơ thế thần tượng thick ăn ốc ah, em cũng thick ăn ốc, nhưng là hồi xưa, h ít ăn.:D
Gấu đú nhá , vào đây thì phải ..., đại khái là phải ừm...ko dược bôi xấu thế nhá, nếu hông , ko cho vào nữa giờ....:)):D
em post ảnh thế để làm nổi bật hình ảnh thần tượng đấy chứ :))
vâng ;;) anh đã từng là một người thôn quê chân chất :)) nhưng h đây :)) ko hiểu phép lạ nào đã biến anh trở thành 1 con người đẹp zai đè bẹp :)) :p

Ôi hôm nay đã tận mắt ngắm nhìn dung nhan anh Đức

:)) ra hôm trước em tia nhầm 8-} thảo nào thấy xấu thế :D

oài đẹp chưa từng thấy :x mắt đẹp, da trắng, mũi cao, dáng tuyển :x

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
oài đẹp chưa từng thấy :x mắt đẹp, da trắng, mũi cao, dáng tuyển :x

Anh Đức có fan hâm mộ thê này ko uổng đời nhẩy :)>- ... Mà sao hôm nay lại gặp tận mặt hả các em ? ;;) Họp fan club & giao lưu cùng thần tượng à ? :))

=)) uh đấy thì làm sao :> hả

:)) các bạn phải biết đường mà theo đuôi tớ chứ b-)

ra hôm trước em tia nhầm thảo nào thấy xấu thế

oài đẹp chưa từng thấy mắt đẹp, da trắng, mũi cao, dáng tuyển

Hôm nay á??? :-/
Bao h thế mày? :-/
Ở trường ah? :-/

Ah mà anh ý thik màu đỏ giống tao chúng mày ah! ;;) :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đi Phượng.
Chị cứ điêu.
Chị thích màu hồng cơ mà.
SAo lại nhảy sang màu đỏ thế.

Con Linh ăn mảnh,ko cho tao đi cùng.
Ko được gặp thần tượng.
hix,cho đến ngày hôm nay tao vẫn chưa được trực tiếp gặp thần tượng.

Thôi đi Phượng.
Chị cứ điêu.
Chị thích màu hồng cơ mà.
SAo lại nhảy sang màu đỏ thế.

Ơ, Heo này, mày là bạn thân của tao mà còn nói thế thì pó sờ tay rùi! :-s
Thế mày ko bít là màu hồng chỉ là chủ đạo còn tao hầu hết là ưa màu nóng như đỏ và da cam nữa! /:)
Mày ko thấy đến 3/4 số đồ tao mặc là màu đỏ và da cam là chủ yếu ah? :)

Tao ko để ý.
MÀy thích màu đỏ à
\/

Trùi ui, pótay! /:)

FC thảo luận đi
có thik ảnh thần tg say rượu ko nào
để hội trưởng poz

Hehehe, poz đi! ;;)
Làn da trắng trẻo của anh ý mà thêm với màu hồng hồng, đỏ đỏ của say rượu chắc là đáng iu lắm đây! :x

Back
Bên trên