FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
SM, thần tượng mắt đỏ ngầu rượu chè be bét --> hoành tráng quá còn gì, hùng dũng quá còn gì. Khả năng uống rượu của thần tượng hoành tráng thì tất nhiên... các khả năng đàn ông khác của thần tượng cũng vô cùng tráng kiện. :))) cười chết thôi, hàng xóm đừng oánh em)
Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
Chị Nguyệt đúng là thấn tường mới của giới trẻ :* , hay ghê cơ. A woman of new millemnium :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hahah, thấy chị hay thì mở FC cho chị đi. Nhoi thần tượng phát!

Chán thế, thôi để khi nào kiếm mấy con ảnh ngon ngon của thần tượng post lên cho ;)

Này anh kia, anh gọi ai là bé đấy hả? X(

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Lập FC này đúng là hay thật, có anh nào lập FC cho chị Nguyệt đê;;) , mà thần tượng lúc nào cũng vào xem mà chả nói câu nào , nói gì đi chớ ;;) ở ngoài nói nhiều lắm cơ mà;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ thế àh , sao em thấy mỗi vài cái , ko nhớ!!!!^^
Mà hôm 25 ý, tớ vẫn có ấn tượng anh ý, mặc cái áo nâu xong rùi biểu diễn tiết mục xoay áo, hay cực >.<
Mà hình như thần tượng thick màu đỏ phải ko nhỉ, lúc nào cũng thấy đội mũ đỏ^.^

thấy bạn Hương cũng tik cực phết nhỉ :-? có thik chân nào ko, hội trưởng giao cho, ah, founder nhỉ ;;)

----------

Các hội viên xem đi, hội trưởng mới đổi chữ kí. Đề nghị các hội viên phải tuân thủ ít nhất 1 trong 2 điều lệ:
- lấy 1 cái chữ kí giống Hội trưởng :D
- lấy 1 cái ava giống hoặc khác bạn Hương nhg cùng là mặt anh Đức =D>
lúc nữa ngồi lập list các fan :>

Chán thế, thôi để khi nào kiếm mấy con ảnh ngon ngon của thần tượng post lên cho
Em hàng xóm này chắc lại post ảnh chụp trộm thằng Đức đang tắm lên đây hả, kiểu này thì... :))

Thế chị tRang Thư có hâm mộ sếp ko thì cho chị vào FAn Club luôn thể.
TỚ nhoi làm chân gì với.
Ht lập danh sách hội viên đê.
MÀ quyền lợi của hội viên là gì.

Hahah, ảnh thần tượng tắm? Thiếu gì! >:) Mà này, :-w anh kia, tôi hỏi anh, anh gọi ai là bé hả?

Rốt cuộc chị hỏi thật, em nào thần tượngt thật, em nào nhoi. Cái này là nghiêm túc à nha!

Em thần tượng thật nè. Mà hội trưởng ơi , tớ đăng kí làm chân hội phó rùi mà>.<

cho em làm hội viên với :x
anh Đức cute thế :D

Tại sao nhân dịp năm mới các em ko làm cho thần tượng các em 1 cái j đấy nhi? sao ko làm 1 bộ fim về thần tượng của các em lấy tên là The boy next door (như e Nguyệt đã nói) dựa trên fim The girl next door :))

Nên lập thêm 1 số FC cho thần tượng 's vợ, thần tượng 's bà nội, thần tượng 's mẹ, thần tượng 's co-sleeper , thần tượng 's co-sleeper 's co-bather=thần tượng 's con trai, thần tượng 's neighbour :)) Co len cac em đừng Sợoooooo

Nguyễn Minh Phương đã viết:
cho em làm hội viên với :x
anh Đức cute thế :D
Gấu đú ở đâu nhoi vào thế hả :))
Nên lập thêm 1 số FC cho thần tượng 's vợ, thần tượng 's bà nội, thần tượng 's mẹ, thần tượng 's co-sleeper , thần tượng 's co-sleeper 's co-bather=thần tượng 's con trai, thần tượng 's neighbour Co len cac em đừng Sợoooooo
Okie luôn, chỉ sợ mod lock thui:)) , có thì chị lập hộ luôn đê:))

Em thì hâm mộ rồi.
Lập topci thì dễ thôi.
Chỉ sợ ko duy trì được topic thôi.
Như topic này là bọn em phải cố chèo chống lắm.
Chứ ko các mod cho vòa sọt rác thì phí.

Đứa nào vứt vào sọt rác chị mang lên lại cho:)) chị là mod thùng rác:)) ko sợ:))

Chị đã nói thế thì chị cho danh sách những người muốn lập FC đi.
Bọn em lập cho ạ.

các em iu. Đây là ảnh anh Đức với ban nhạc :D (thèng đt này làm gì mà kĩ tính thế :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà này, :-w anh kia, tôi hỏi anh, anh gọi ai là bé hả
KHông bé thì lớn với ai :p
Mà sao SP post ảnh mờ mờ ảo ảo thế, các em ý không nhìn rõ "mặt hàng" được :D

hiwf hờ
anh này hay đội mũ đỏ nhở
hè thì lưỡi trai
đông thì mũ len--> đỏ tuốt :D

Back
Bên trên