FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Cha nì hình như hồi trước có lên HHT

Trông quen quen :-?

Thần tượng hot quá đi.

MÀ lập FC của vợ thần tượng thì em cũng tham gia nhé.
Chưa gặp mặt vợ thần tượng bao giờ nhưng nhìn ava là biết xinh thế nào rồi.

tưởng thần tượng bị cắt dây thần kinh xấu hổ rùi mà

Em làm thế này thằng Đức nó anh hùng núp bây lâu nay không chịu được lên tiếng bây h :))
Thôi Đức mày vào trả lời các em mấy câu cho chúng nó đỡ sốt :D

thôi để mình thay mặt bạn Đức vào trả lời cho;;)

cảm ơn các em nhiều nhé hí hí:x các em cứ tiếp tục hâm mộ anh đi>:-D<

Thần tượng vào phát ngôn 1 câu đi.
Sao lại nhờ người khác vào nói hộ được.

chắc thần tượng còn đang âm thầm để ra mắt = liveshow hoành tráng :))

:)) :guitar: :drummer: Tuấn Đức và những người bạn :)) :guitar: :drummer:

:)) bằng 10 lần thì sao hả em:)) bằng 10 lần nó thì định làm gì:))

mạo phạm j đâu :-j chị thấy em có tương lai lắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
khéo lúc nữa em lại lập FC Võ Tuấn Anh mất :))

bạn này bạn ý hot lắm chị Zz ah :)) cứ phải gọi là pờ rờ :))

100 lần achilles cơ mà :))

thế mà mình ko quote lại bài ấy cho cả box xem :)) bạn ý del mất rồi :))

hay lúc nữa bảo TQM undel :))

Ừ.Tớ cũng chưa đọc được.
Bảo TQM undel đi.
MÀ vừa chat với thần tượng.
Nói thế nào thần tượng cũng nhất quyết ko chịu vào đây post bài.

:)), sao có thằng nào dám tranh FC với achilles hử. Thằng Đức đâu, nhân danh trưởng band tao ra lệnh cho mày vào xoa dịu cơn sốt của người hâm mộ. Bằng không tao chuyển mày từ ví trí đánh trống xuống vị trí... lau trống :))

Chết chết, em Lan Hương lại cứ âm thầm chát chít với thần tượng là ko xong rồi. Các hội viên khác đâu để yên như thế hả? Đã lên chức thần tượng rồi thì gái là gái của thiên hạ, zai là zai của mọi nhà. Lén lút nhú vầy là ko tốt nha! [-( Nói thế thôi, êk phải thần tượng ko lên đọc đâu em ạ, chắc ngày nào cũng lén lút mở ra xem bài viết mới (đảm bảo đọc đến đây đang cười nhăn nhở). Nhưng mà ko ai post ảnh thần tượng lên tiếp à? ^^

em còn mấy cái nữa nhg hình như toàn ảnh thần tg say rượu mắt đỏ ngầu mặt đỏ ửng :< poz lên xấu mặt lắm :(

EM đâu có âm thầm.
EM chẳng bảo em có nick thần tượng từ đầu mà.

Ôi chị Nguyệt đấu tranh cho anh Đức 's devotees nhìu quá... Xin cho 1 tràng pháo tay ạ ! :))
Có 1 bài trên buốn cười quá : "Tuấn Đức & những người bạn ", chết cười mất thoai :)) :D

Thần tượng cũng phải có lúc đẹp lúc xấu chứ.
Cứ post ảnh lên đê.

100 lần achilles cơ mà
Mạo phạm thần tượng rồi em ơi!!!:))

Thằng TOàn bon chen vãi.[-x Cứ như muốn có FC ko bằng. Để mai tao lập hộ mày một cái, tình nguyện làm bảo kê, gọi CM's gay bf làm fan cho mày;;)

em còn mấy cái nữa nhg hình như toàn ảnh thần tg say rượu mắt đỏ ngầu mặt đỏ ửng :< poz lên xấu mặt lắm
Em ơi, đừng sợ. Cái này giới chuyên môn gọi là "bản lĩnh":|

SM, thần tượng mắt đỏ ngầu rượu chè be bét --> hoành tráng quá còn gì, hùng dũng quá còn gì. Khả năng uống rượu của thần tượng hoành tráng thì tất nhiên... các khả năng đàn ông khác của thần tượng cũng vô cùng tráng kiện. :))) cười chết thôi, hàng xóm đừng oánh em)

Em Khoa ý kiến giề với chị hả? Loyal Fan nó phải thế biết chưa?

@ Anh Toàn: cũng muốn các em nó lập cho một topic thế này hả? ;;) Đàn ôgn... ai chả thế. [-( chẹp... phù du ... phù du...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hô hô ông ơi =)) ông hoành tráng quá =)) thôi ông đừng sang Mỹ nữa, ở nhà cho sướng, có người mong như ông k đc =))

ối giời, anh nhiều FC (f*** club) roài, không cần nữa đâu :D, bé Nguyệt đừng có nói oan cho anh chớ :p
Nói thế thôi, êk phải thần tượng ko lên đọc đâu em ạ, chắc ngày nào cũng lén lút mở ra xem bài viết mới (đảm bảo đọc đến đây đang cười nhăn nhở)
Hay vãi :D

Back
Bên trên