Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kô leo=)

buồn ngủ quá. Mà khổ thân thằng Frei bố em bảo toi cả giải rồi =.= Nhìn khóc thương quá

đùa chứ cái ông BLV VCTV3 cứ "kô le a, kô le a" ngứa hết cả đít :)|

cả VTV 3 cũng thế anh ạ :))

VCTV 3 mời mấy ông chuyên gia về mà :)) phát mấy chương trình gì dạy phát âm chuẩn tên cầu thủ ý :))

em nhớ là Villa dạy đọc là Bi da hay cái gì ý =))

nhớ các anh quý xờ tộc Hà Lan đọc là Phan chứ không phải Van :"> anh Phan Văn Tài Em có máu quý xờ tộc í :">

Th` Grygera hại đời con nhà người ta thế à :))

Đùa Thụy Sĩ dứt điểm chán quá :-<

Czech :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Thụy Sĩ đá hay hơn mong đợi, nhưng dứt điểm vô duyên

Còn cái anh BLV đọc Frei thành Phờ rai, may mà Koller vs Frei ra sớm anh đỡ xướng tên :))

Ronaldo vừa có quả dắt vl quá, qua 3 4 chú liền, tiếc là xong sút hơi lởm :(

lại cột rồi. dù bây h mình ghét thằng này thế nhưng vẫn phải nói nó đá vl :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mặc dù nó đá vờ lờ đến mức nào thì từ trc đến h mình vẫn ghét nó :-<

Ron đá hay vl:-<

BLV nó đọc đúng tên cầu thủ, các bác phản ứng j thế;)) suốt ngày chửi nó đọc sai tên, h đọc đúng lại=))

mà thật là ko đỡ đc cái thằng BLV trân Por, cả trận nó ngồi khăng khăng cái thẻ đầu tiên của Tur là do đá bóng vào người Simao:-<

----------

p/s: yêu Czech vl:x yêu Cech vl:x

Hay bt :-j
Trận này ấn tượng chú râu quai nón số 2 của Tur , to cao , không chiến , tỳ đè , kèm người , che bóng , tackle các kiểu đều khủng 8-> Với chú kazim kazim , mie , bên Por mang tiếng brasil của EU mà để chú đấy qua bóng thành công nhiều nhất trận , không màu mè mà hiệu quả vãi 8->
Tuy Tur thua nhưng mà cứ đá thế này chắc gì Czech đã ăn dc Tur , Thụy Sĩ thì chắc 50-50

dm sáng dậy lọ mọ định post bài khen 2 chú ấy thì anh bít bon chen nhanh vl :)) em kết anh số 2 vs thằng Kazim kazim đấy :x

Mà thẻ vàng đầu tiên của thằng Kazim là tại sao thế nhờ :-B

Hôm qua bỏ công xem trận khai mạc :)|
Cuối cùng đến hết hiệp 1 trận 2 phải leo lên giừơng đi ngủ :)|

Chẳng hỉu mấy ông đội tuyển có chém gió ko nhỉ:)) Hà Lan mất 3 AML là Van Persie, Babel, Robben:)) Chẳng lẽ để Drenthe lên hoặc Sneijder sang=))

tớ chả xem trận 1 mấy,ngồi cứ thỉnh thoảng chuyển kênh nên cũng xem đc vài pha chú ý :D
trận 2 thì ông BLV BL thiên vị Por quá, xem dẫn 1-0 mà ông ý hét như VN đá thủng lưới Brazin, chán Tur đá bế tắc nên cũng tắt TV đi ngủ :D
thế mà cũng hơn 3h sáng :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên