Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kền kền lai cú sếp Bình nhờ :">

Nuno Gomez trận vừa rồi chơi hay mà, phải cái đen quá nên k ghi đc bàn :))

có ai nghe BLV phát âm ko 8-}
hình như phát âm đúng nhưng ko ngửi nổi 8-}
Kôn Le
Bờ rúc ne
Phờ Rai
Tun Giai

P/S : có màn đấu EURO 2k8 trước trận đấu 8->
1 bên Turkey 1 bên Portugal
chỉ số của Portugal hơn hẳn mà lúc Portugal thắng thằng BLV cứ làm như thánh ấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
VCTV3 nghĩ ra kái trò phát âm tên cầu thủ nhộn vãi:))
Koller hqua đọc là Con Le:-s

ESPN, Star sports, VTC, Truesport... không còn kênh nào chiếu Euro nữa à =((

Đài Vtv hôm qua đọc Kô le mà. Tại sao lại để BLV như thế cầm mic nhỉ???? Đài thiếu người thế àh??? Anh em nào xung phong đăng kí đi cho dân mình đỡ khổ:(

Bọn nó đọc đúng đấy chứ :-?? đấy là phiên âm của người bản ngữ, có cả chương trình dạy BLV thế mà, chuẩn luôn đấy. Hồi trước toàn phiên âm theo tiếng Anh. :-?

chỉ có điều là bình luận trận đấu vẫn phò như thường =)) ghét nhất cái thằng BL trận Por-Tur, ông ý nói như kiểu có mình ông ý là biết xem đá bóng :))

Có kênh Super Sport của Nam Phi :))

...cm toàn người việt xem chứ éo có ai nước ngoài xem mấy cái kênh phò của vtv mà cứ phải đọc theo tiếng bản ngữ...tổ sư nó...

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng công nhận thế:))
Mình từ trước đến giờ toàn đọc 1 kiểu, bây giờ nghe ko ngửi đc, dù biết là đọc đúng:)) Nhất là cái trò Hà Lan, "Van" đọc là "phan" 8-}:))

Phan nít ten roi :-B
Phan bát sờ ten :-B
A rien Rốp bừn =))

Làm sao bằng BĐN được,may mà nó ko đọc Ronaldo thành Khu-nan-đu đấy=)).Nhưng thôi thà nghe thế này còn hơn là để VTC mua bản quyền mình lại đêk được xem:(
Áo đá tấn công chiến thế nhỉ,mỗi tội ko có chân sút đẳng cấp nên vẫn thua.Giờ xem Đức đá đấm thế nào:-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên