Euro 2008!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phải có cầu thì mới có cung chứ :)) tennis cũng hay mà, cứ ra lập topic là ắt sẽ có người vào :> đc mấy hôm đầu post bài đúng nội dung chứ e là lại thành ổ spam :))

Mai là Euro khai mạc rồi, HAO nhà mình có tổ chức cá độ đánh giá tốt ko nhỉ :">

em mở topic Grand Slam rồi. Ai yêu tennis thì vào ủng hộ nhé :D

bảng tử thần thì bó chiếu mà dự đoán

năm 2000 đấy thôi,Anh,Đức,Bồ,Rumani là bảng tử thần

2 thằng UCV vô địch bị loại,Bồ và Rumani vào,ảo chưa :))

năm đấy chú Rumani ko đỡ được,cả đội quần vàng áo vàng tất vàng....và....tất cả các cầu thủ trên sân lẫn dự bị đều nhuộm vàng cắt trọc...thẩm nào nó giết phát xít đức 3-0,đập anh 3-2 :))

bảng tử thần thì bó chiếu mà dự đoán

năm 2000 đấy thôi,Anh,Đức,Bồ,Rumani là bảng tử thần

2 thằng UCV vô địch bị loại,Bồ và Rumani vào,ảo chưa :))

năm đấy chú Rumani ko đỡ được,cả đội quần vàng áo vàng tất vàng....và....tất cả các cầu thủ trên sân lẫn dự bị đều nhuộm vàng cắt trọc...thẩm nào nó giết phát xít đức 3-0,đập anh 3-2 :))

cái vụ đấy là toàn đội Rumani cắt đầu cua xong nhuộm vàng tóc :)) từ đầu đến chân vàng khè :)) Nếu em nhớ k nhầm là từ WC 98 cơ, bảng G Rumani, Anh, Colombia, Tunisia. Rumani hình như thắng hay hòa Anh đâm cửng nên nhuộm vàng như thế :D Đến Euro 2000 thì ảo rồi :))

vụ nhuộm vàng là năm 98 , có cái trò ghi bàn thắng trận xong nằm xếp hàng ngang ra đập tay đập chân xuống mặt cỏ . Năm 2000 thì hình như ko còn trò đấy nữa.

Vẫn tiếp tục"Fantasy Football" à=))
Tối nay xem xét ko biết có nên xem trận khai mạc ko:-?.Hay dành sức xem trận sau nhể:)

3 đội ở bảng tử thần đều đón nhận tin chấn thương =)) ( có khi đòn gió lắm :)) )

toàn đòn gió mà :D
Henry đá ở tuyển thường thường thế mà cũng đã đóng góp 44 bàn :|
kinh ~_~

44 bàn chắc toàn là đá giao hữu anh ạ :))
còn vào giải lớn thì lại chẳng làm ăn được gì =))
năm nay thấy Czech loại Baros ra khỏi đội hình chính thức do thể hiện phong độ kém cỏi. Czech còn có Martin Fenin còn trẻ nhưng đá có vẻ hay :D

ai có hứg thú vs cá độ như hồi xưa ko :((

mở lại 2pic đi :((

bắt 2 trận mở màn :(

đùa chứ cái ông BLV VCTV3 cứ "kô le a, kô le a" ngứa hết cả đít :)|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên