Em chao ca nha a,

Nguyen Ngoc Thuy Quynh
(quynh)

Em chao ca nha A2 a

Em que^ qua', co biet truong Am mi`nh lai co cai website tha^`n ki` the nay dau? Em moi duoc con Pho.t no mach cho, nen cung le te dang ki de duoc le^n net nhan tin cho ca lang. Moi nguoi van khoe chu a? Co tin gi hay hay buo^n cho em voi nhe! Thoi nhe be...

Chỉnh sửa lần cuối:
Rõ khỉ cái đồ quê mùa, dạy mãi không khá lên được. Hé hé, thế là bây giờ lại tha hồ tung tẩy với làng xóm rùi nhỉ

đấy.. đẹp mặt chưa???... từ lúc mà biết có kẻ-mà-ai-cũng-biết-đấy-là-ai ở đây là thi nhau vào nhỉ.... khổ dưng mà con nhà như thế... bố mẹ cũng mát lòng mát dạ nhỉ... lại thấy đẹp ra chứ lại chả thấy già đi tí nào.. thế có khổ tôi không cơ chứ ni..... B-)

Con ranh Hien kia, sao may cu lo^. lie^~u the^', da the thi phai dau nhem di nhu meo giau "â'y'" chu lai noi thang ra the thi lai khien khoi dua no tran troc ban khoan khong biet minh co duoc la` "ke-ma-ai-cung-biet -day -la-ai" khong?
Ma` na`y con ranh con , thang 12 nay may co ve khong, con Phot no bao 1/4/2004 co "Ngay ve" day, may co di khong? Hay la chi bao gio co ho.p co^? do^ng may moi di thoi, hehe..

Phot oi

Hom qua tao goi dien cho may lai gap phai cai co^ gi` nha may y. Tao xin so cellphone cua may thi bi co y qua't cho, bao la " khong co dau!". Tao bao: "O, the co khong co so dien thoai cam tay cua ban Phuong a.?" thi co y bao: " Da bao la khong co ma lai, khong co dau..". Kho than tao chua, mat toi $3 lai con bi qua't!
Tao lam mat so cell cua may voi ca so dien thoai moi cua con Huyen roi. Hom Bive sang day ba`y bư`a ba~i ca pho`ng tao, mat het ca giay to quan trong. May email cho tao, bao lai cho tao voi nhe
Con cho, len anh xinh gai ghe! Tao da nghien cuu cai mat met cua may roi, da'nh ma`u ti'm cung duoc day. Thang 12 nay ba` ve^` ba` de` ma`y ra ba` make-up cho may chet con a!

Con này, bây giờ có khi mày còn chịu khó chui vào đây hơn là check meo í nhỉ, đúng là ko hổ danh cái đồ...
Hiền ơi, mày thấy khổ thân tao chưa, nó lại sắp đè nghiến tao ra nó ấy rùi, thế có khổ ko cơ chứ lị, mày khôn hồn thì tránh xa nó ra nhé.
Mà này màu tím ko được đâu, già lắm, tao thích màu vàng với cả nâu cơ, kiếm tao một cái palette nào ngon ngon vào

ơ, té ra trong này toàn các gái quê nhỉ?

Nguyen Ngoc Thuy Quynh đã viết:
Em que^ qua', co biet truong Am mi`nh lai co cai website tha^`n ki` the nay dau? Em moi duoc con Pho.t no mach cho, nen cung le te dang ki de duoc le^n net nhan tin cho ca lang. Moi nguoi van khoe chu a? Co tin gi hay hay buo^n cho em voi nhe! Thoi nhe be...

Ơ hơ, cho tao hỏi, kẻ mà ai cũng biết đến là ai đấy? B-) ;;)

Duong Thu Hien đã viết:
đấy.. đẹp mặt chưa???... từ lúc mà biết có kẻ-mà-ai-cũng-biết-đấy-là-ai ở đây là thi nhau vào nhỉ.... khổ dưng mà con nhà như thế... bố mẹ cũng mát lòng mát dạ nhỉ... lại thấy đẹp ra chứ lại chả thấy già đi tí nào.. thế có khổ tôi không cơ chứ ni..... B-)

A' a`

Lau lam moi tu'm duoc con Duong, may the nao roi ha, chong con gi chua>?

ôi Dương đấy à... gớm thấy Đức ở bên này khen là trông mày xinh xắn điệu đà lắm... post ảnh lên cho làng nghía với .. đấy mà đọc ở đâu thấy bảo lại còn xinh nhiều nữa... phô quá.... [-x :D.. ơ cơ mà Nguyện thế nào í nhẩy.. tao đít bít gì .. ơ ơ quả mơ ....
bao giờ mày về hả Q... tao là hâm mộ bọn nào đi USA lắm lắm....quê chưa.. hehehe USA.. giờ tây phải gọi nó là "The States" :drummer:... tao chắc đầu tháng... bên này sắp nóng vãi tè.. trốn về VN thôi...."giải trí" của mày đọc rồi kekeke.. láo toét....

rình rình 4/1 đi cái nhỉ.. ơ mà phải mua vè à? tưởng được mời ơ.. lạ...
thế tuần rồi ai xếp hạng nhất Phọt? bố còn luyện giọng về đi karaoke
ơ.. hôm trước thấy Huyền Trần vao đây cơ mà đâu rồi???

The^' la` teo luon ca'i nga`y ve^`!

Hom qua tao check lai van chua co ve' may bay, chi co' China Airline thoi, ma dat kinh, nhung 1,300. MA lan nay ve duoc co 2 tuan ruoi, the la anh giai tao bao thoi hay Christmas nay co^' ma` nhi.n, khong ve^` nua. Huhu, the la di toi ca cai "ngay ve" roi! Khong duoc ve^` the^? na`o cu~ng mo't cho ma` xem!

Con có rồi rồi, nhưng chồng thì chưa!

Hè hè, tao đùa đấy nhé, bọn này là chúa hay hiểu xiên xẹo, chúng nó mà đem câu này của mình phân tích mổ xẻ thì chít toi...

Nguyen Ngoc Thuy Quynh đã viết:
Lau lam moi tu'm duoc con Duong, may the nao roi ha, chong con gi chua>?

Mày đừng nghe chúng nó nói lung tung, tao lại chẳng dám gặp chúng mày "Ngày về" bi giừ, lúc đấy đừng có mà kêu tao bốc phết sao hét to thế nhé. Chẳng qua là hồi đấy của chúng mày to thì của tao còn nhỏ, còn bi giừ chúng mày già rồi thì tao vẫn còn trẻ, có thía mà ko hỉu hê hê hô hô. (ôi, có đứa nó đinh chửi mình kìa)

Duong Thu Hien đã viết:
ôi Dương đấy à... gớm thấy Đức ở bên này khen là trông mày xinh xắn điệu đà lắm... post ảnh lên cho làng nghía với .. đấy mà đọc ở đâu thấy bảo lại còn xinh nhiều nữa... phô quá.... [-x :D.. ơ cơ mà Nguyện thế nào í nhẩy.. tao đít bít gì .. ơ ơ quả mơ ....
bao giờ mày về hả Q... tao là hâm mộ bọn nào đi USA lắm lắm....quê chưa.. hehehe USA.. giờ tây phải gọi nó là "The States" :drummer:... tao chắc đầu tháng... bên này sắp nóng vãi tè.. trốn về VN thôi...."giải trí" của mày đọc rồi kekeke.. láo toét....

rình rình 4/1 đi cái nhỉ.. ơ mà phải mua vè à? tưởng được mời ơ.. lạ...
thế tuần rồi ai xếp hạng nhất Phọt? bố còn luyện giọng về đi karaoke
ơ.. hôm trước thấy Huyền Trần vao đây cơ mà đâu rồi???

Cai gi, chít mớt này mày ko về á, Q? điên à, bố mày cú, thế còn cái mát ca ra của bố định bùng à? Mày mà ko về la ông lấy chồng cho mày chết

Ê, lớp mình xem ra bắt đầu rôm rả rồi nhỉ, xem xem còn có con nào túm nốt vào đây.

hôm qua mới lôi được con Cao xuân thu hâm vào đây, ko biết nó lại trôi dạt đi đâu rùi. Cả nhà nhớ giữ liên lạc nhé, Nhớ anh em ghê.

Con Thu điên thế nào rồi? Uh, tao cũng máu me họp mặt lớp mình lắm rồi. Mẹ kiếp, mấy con bí thở, lớp trưởng chẳng thấy hò hét gì cả, bây giờ có YIM cua đứa nào thì lôi kéo nó vào đây. giữa thang 12 bớt bận bụi phải gặp anh em một nhát mới được,vụ 20/11 liệu còn tiến hành được ko? Con Minh, Hoang Anh, Phuong đợt trước còn thấy vào, bây giờ ko thấy nữa, co cach gi tìm trẻ lạc ko nhi?

Vu Quynh Phuong đã viết:
hôm qua mới lôi được con Cao xuân thu hâm vào đây, ko biết nó lại trôi dạt đi đâu rùi. Cả nhà nhớ giữ liên lạc nhé, Nhớ anh em ghê.

Em đây em đây. Các bác gọi gì em thế?

Rõ chán các cô. Nhà mình đang kun (cool), trong khi các lớp ùn ùn đi bốt ảnh từng ngày theo cấp số nhân A2 ta với truyền thống bị xã hội ruồng bỏ và ruồng bỏ xã hội im lìm suốt 2-3 năm nay không động đậy. Những tưởng chị em nhà mình kun. Hóa ra là dốt máy tính. Nhục lắm các em ạ. Vẫn bon chen như xưa.

Con Phọt bây giờ làm celebrity à, hôm nào cho bạn mượn Phọt bạn với Phọt đi taxi ăn bún ốc cho nó sang nhé hé hé. Chả mấy khi, Hiền nhể, thôi chứ đi taxi hơi tốn, con Hiền lấy cái Porsche ghẻ ra đưa các bạn hóng mát chứ để dưới tầng hầm nhiều nó gỉ đấy.

Khẹc... nhớ em Hiền quá!

P.S: con Quỳnh thêm chữ A2 vào cái tô-pic cho bạn nhờ cái. Mà dạo này, gái quê thuở nào kháu gớm nhể, béo trắng ra bố mày đếch nhận được.

rồi.. sau khi được em TMinh thông báo về....vào ngay đây... kekeke... mà này....chị em thì vẫn kun như thường đấy chứ... chỉ khổ là máu buôn dưa .. với lại có cái máu này to hơn... là máu xem giai đẹp, gái đẹp (or just giai đẹp kekeke...) nên phải vào xem dân tình thế nào...... chết chết phô quá, lộ quá....hờ hờ.... Con Cao Xuân Thu đâu rồi.... lần cuối cùng nghe tin tức về mày là hồi mày đi "bán hoa"... giờ làm gì rồi mày...
Thị Đức gọi mấy lần rồi mà chưa thấy mò vào đây...
Ơ mà mấy bác nhà mình đâu rồi??? B-)

A ha, con Vũ Thị Thùy Minh mặt mo mặt mẹt đã vác xác vào rồi đấy à. Các bố gọi mày từ đời nào rùi mà giờ mới chịu thò vào một tí.
Thấy bạn Hiền bẩu là bạn Minh dạo này duyên dáng lắm, ấy thế mà Phọt béo chưa có được diện kiến lần nào, quả là đáng tiếc lắm thay. Tình hình ko biết cuối năm nay anh em ta có về nhiều ko nhỉ, hôm qua, trong lúc trà dư tửu hậu, dân làng ta đã có ý kiến là tết nhất này họp mẹt anh em cai, mà trước hết là cái vụ Ngày về này đã.
Mà này con Hà Thị Thanh Huyền, sao đã thò ra được một tí rùi lại thụt vào luôn thế hả, mày rập rình thế làm anh em chẳng sướng tẹo nào!

Back
Bên trên