Em chao ca nha a,

Phọt béo dạo này bận "lên hình" quá hay sao mà chả thấy mặt mũi đâu thế nhỉ.
Phọt ơi, đâu mất rồi?
Chị Huyền nhà mình chỉ thò ra mọt phát rồi lại thụt vào tịt ngóm luôn thế?

Bố chúng mày, biến đâu hết cả rồi? Nghịch được...... mấy phát, rồi chúng mày bỏ ông chềnh ềnh thế này à?

Hố hố thằng mọi lại tơ hơ ra đấy ko ai thèm ngó ngáy đến à. Tội nghiệp mày ghê, tao cũng muốn giúp mày lắm dưng mà sức cùng lực kiệt rùi.
Hê hê, bố đây Quỳnh ơi, tau vẫn còn cay cú cái vụ mày làm xịt của bố cái mát xì ca ra đấy nhá, cứ liệu đấy, cuối sang năm bố tính sổ mày một thể

Phot oi

Phọt oi, dao nay Phot lam sao ma suc cung luc kiet ha Phot?

Bon lop minh di Ngay Ve nhieu phet nhi. Chán moi cai la khong duoc đàn đúm voi bon lop minh chu tao check cai danh sach HAO ngay ve roi, cung cha co gi hay ho, lam tao cha tiec lam nua, hehe..

Tao nhan tin cho ban to chuc ve cai viec may dinh lay ve roi, dang chờ no tra loi.

Con Huyen dao nay bien di dau roi ha may?

Duong Xuan Hieu đã viết:
Bố chúng mày, biến đâu hết cả rồi? Nghịch được...... mấy phát, rồi chúng mày bỏ ông chềnh ềnh thế này à?
Hiếu ơi, chị em nghịch... mày xong rồi lại bỏ đi thì chắc phải có lí do gì người ta mới bỏ chứ? Bình thường cái của ấy là khó dứt ra lắm, thế mà chị em lại lẳng lặng bỏ mày chềnh ềnh ra đấy thì biết rồi đấy...hehe..

Khà khà, gớm Quỳnh cứ làm bà con gần xa băn khoăn quá,....

Quỳnh ơi, mày cứ như trong chuyện "con cáo và ......qủa chuối" ấy. Mày tị với chị em ở đây à? :)) Tao nói thế thôi, chứ chiều từng lày chị iêm lớp mình xong tao cũng lử đử rùi. Mày cứ nhìn con Phọt thì biết đấy. ;)

Duong Xuan Hieu đã viết:
Quỳnh ơi, mày cứ như trong chuyện "con cáo và ......qủa chuối" ấy. Mày tị với chị em ở đây à? :)) Tao nói thế thôi, chứ chiều từng lày chị iêm lớp mình xong tao cũng lử đử rùi. Mày cứ nhìn con Phọt thì biết đấy. ;)
Hieu oi, ý mày bảo là "con cáo và ....quả ớt " ý hả? Mà thôi, chấm dứt cái câu chuyện lăng nhăng này, càng nói lại càng trở nên bậy bạ. Từ ngày mày chui lên đây tán phét là làm lộ rõ hết bản mặt của chị em A2. Thế này thì mất hết mối rồi còn đâu?

Con Quỳnh, mày không về thật đấy hả. Có giai sang rồi thế là mặc kệ 2 ông bà già ở nhà. Đúng là cái thói...gì mà tao với con Phọt hay bảo mày ý. Hay là đang phải kéo cày trả nợ bác Lộc?? Thằng mọi nó bảo sẽ cho mày biết ớt thế nào là hiểm đấy. Mau mà về nhanh lên cho nó biết thế nào là Quỳnh...

COn Huyền nó mất dạy đấy, ko phải thế đâu Quỳnh ạ. Tao hiểm với ai thì hiểm chứ sao lại hiểm độc với Quỳnh cho đặng. Với lại, ai lại đi rắc ớt vào đấy??? ;) :))

Ha Thanh Huyen đã viết:
Con Quỳnh, mày không về thật đấy hả. Có giai sang rồi thế là mặc kệ 2 ông bà già ở nhà. Đúng là cái thói...gì mà tao với con Phọt hay bảo mày ý. Hay là đang phải kéo cày trả nợ bác Lộc?? Thằng mọi nó bảo sẽ cho mày biết ớt thế nào là hiểm đấy. Mau mà về nhanh lên cho nó biết thế nào là Quỳnh...
Con kia, ở nhà ko học hành đi lại mò mẫm vào mạng làm gì thế hả? Bọn bố lên Ngày về một tí rồi đi uống nước ở Z café, rồi về đi ăn thịt gà, vui vãi chứ có cái gì đâu mà mày phải ở nhà tức tối nhể? :D

Dan tinh oi, hom "Ngay Ve"the nao ha dan tinh, buon dua le di chu?

Duong Xuan Hieu đã viết:
Con kia, ở nhà ko học hành đi lại mò mẫm vào mạng làm gì thế hả? Bọn bố lên Ngày về một tí rồi đi uống nước ở Z café, rồi về đi ăn thịt gà, vui vãi chứ có cái gì đâu mà mày phải ở nhà tức tối nhể? :D

Chó chết, sao cái đoạn thịt gà tao ko biết gì thế nhi?

Thế à? THế thì bây giờ bố nói cho mày bít đấy, BỌN BỐ ĐI ĂN THỊT GÀ (có anh em làm chứng, gà tây đàng hoàng nhé :))

Back
Bên trên