Du hoc Singapore

Anh đi Open của NJ được 5' phút cuối :)), bọn sailing kéo vào. Mà thằng Nguyên cầm cái túi của anh thì phải.

Em không cầm Phong ca nhớ :D thằng Phú cầm :)) 5' cuối có gặp em DA với bạn Ngọc nhưng mà mải nc với bạn Ngọc quá không nhớ mặt em DA ntn :"> Xin lỗi em :))=))

:))..công nhận, làm thằng Nam háo hức:))..Mà dạo này Cu bệnh quá đấy:p..Toàn lải nhải nonsense:))

LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT LỘT
đủ 20 chữ lột nhá :)) chúc mừng sinh nhật Tùng kaka 20 cái xuân xanh ;)) >:D< năm nay chúc kaka vào được IVY+2, để sau này còn đi đón em ở sân bay nhé ;))
hihi

thôi xong tùng ca :-" anh chuẩn bị mai mang theo cái gì mà che đi :-" Lột Tùng ca nào :))=))
Cái bọn NSL nó sang phòng trấn máy, h vẫn chưa đi ngủ được =))

Nguyên ca: ca thế đấy hả? Thấy Ngọc tỉ là quấn quýt, xúm xít lấy, chả còn biết trời đất gì nữa, thế là không được!
Tùng ca: chúc mừng sinh nhật ca! :p

DA muội hiểu nhầm rồi, tại thứ nhất là hôm đấy đến anh có việc hơi vội, thứ 2 là Ngọc tỉ nói nhiều nói nhanh quá :"> không có thời gian cho anh ngắm gái =)) Hôm khác đến thăm 2 người sau :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên thiếu hiệp tưởng hôm đấy từ Nanyang boarding ra vẫn còn choáng váng cơ mà ;;)

oh oh :)) QA tiểu thư thật là... =)) thế mà Phong ca với cả Phú công tử dám ăn nói linh tinh /:) nhưng mà độ choáng được save về nhà lôi ra choáng tiếp

haha, thx mọi người mà:)..Mà chán các chú quá:)..ANh chờ các chú ở hall 2 cả ngày mà chả chú nào đến làm gì được anh:)..

chẳng qua là tha cho anh thôi >:) chứ lúc 10h em mà gọi hội phục kích dưới track thì anh toi roài >:)

:"> đừng nói thế , tốt đẹp phô ra xấu xa đậy lại , chỗ này đông người , ai lại thế :">
ah mà hình như là "sa" chứ ko phải là xa ???
ah ko , xa đúng rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên