Du hoc Singapore

uầy mà cũng ko nên tg tg ghê lắm
hồi trc toàn thấy mình trỏ mấy em mắt híp tịt xấu ỉn kêu xinh :-?
chắc bạn này ngoại lệ rồi ;;)

"mấy anh dại gái" ==> Minh cu:D..
Mà công nhận em Mai nói đúng thật:))..Mà em biết thằng Nam cũng khen em xinh kô ==> thế nào nhỉ;)

thì em là 1 ngoại lệ mà ;;)
mà lấy đâu ra chuyện đấy :)) chồng em kêu em xấu ỉn anh ko biết ah ^^

anh Tùng cứ dở trò nịnh hót ;;) =)) koot đi học thi a đi còn ngồi đây câu bài cái nỗi j` /:)
ôi giời ơi em í có cái túi sọc đỏ trắng ko anh ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao em biết em là exception mà kô phải là cái em kia:))..
Thằng Nam xí xớn là tao lại quay ra oanh tạc mày đấy:p..Hôm nay tạm tha cho mày, kô cảm ơn lại láo toét à? 3 năm nữa cho ăn cà chua thối rồi tự bò từ sân bay bây giờ:p

Bùi Thanh Tùng đã viết:
Thằng Nam xí xớn là tao lại quay ra oanh tạc mày đấy:p..Hôm nay tạm tha cho mày, kô cảm ơn lại láo toét à? 3 năm nữa cho ăn cà chua thối rồi tự bò từ sân bay bây giờ:p
sân bay nào hở anh?? Changi hay Nội Bài ???:)) :)) :)) :))

nhạt vãi tè , em nào có ảnh em ý ( ko cần biết là ai ^_^ ) thì up lên là xong ^_^ lèo nhèo j ^_^ :''>

hey gays, cho em hỏi cái
tỉ lệ về VN < ^:)^>- ở lại sing <:(>- đi Mỹ <\:D/> sau 4 năm là khoảng bao nhiêu vậy ^^

oh hey gays ah ??? anh tùng em nam đâu , em ý hỏi kìa ^_^

mà em này hỏi câu cũng lạ :)) % đi mỹ là em hỏi khả năng hay statistics ??? ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
dĩ nhiên là thực tế số liệu những anh chị đã xong 4 năm rồi ^^

Gay có mỗi thằng Minh cu mà còn la hét ở đâu thế:p

hmm..Em muốn số liệu từ bao năm trở lại:p..Nói chung là đây chỉ nói asean thôi nhé vì từ trước đến giờ mới có Asean, 2 năm vừa rồi mới bắt đầu có school based..Khóa trên anh có khoảng 8 người. Nói chung là từ khóa 3 trở đi thường có khoảng 4-6 người mỗi khóa. Và giờ đang chờ khóa 7:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thế sau khi học xong ở sing thì khoảng bao nhiêu phần trăm về Việt nam, bao nhiêu bay sang Mĩ, bao nhiêu ở lại Sing ( đây em hỏi là xong 4 năm ấy)

:))..Công nhận..hmm..về lại VN thì anh nghe nói là từ trước đến giờ mới có khoảng vài ba người nhưng kô chắc:)..Còn đâu thì chủ yếu ở Sing or sang US ( ở lại SIng nhiều hơn)..Ngoài ra có một vài người sang Anh nữa:)..

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên