Du hoc Singapore

mọi người ơi :) nghe nói tháng 12 nài lại có 1 đợt đi Sing tiếp huh :eek: ??? muh từ bi h đến cuối năm còn mấy đợt nữa :D

^_^ giống noob :p :p

hả em hiền bảo đi sing là cái j cơ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hiền bạn: còn 0 đợt cu ạ ^^ B-)
mà mày hay con Trâu làm sách tao quăn tít thò lo /:)

nhưng tháng 2 năm sau có thi nanyang cho năm sau nữa đi ^^

chị Mai cứ thik dội gáo nước lạnh, em nghe bảo, tháng 12 có trường Hwa Chong j j ấy tuyển đấy chứ

hwachong năm trc thi cùng nanyang ^^ và vào tháng 2
và nó là trg bois ^^

wey tối nay vừa đi dạo popular tình cờ thấy 2 em VN <hình như chỉ là 1 em đi cùng với senior> xinh vãi xoài :x, chả hiểu trường nào + chui từ đâu ra nhưng mà nói chung là xinh vãi xoài :x:x em có cái túi sọc đỏ trắng cũng đẹp vãi xoài. Lúc ở cashier còn bình luận cái ví của mình chứ :)) <làm anh sợ em ngượng nên ko dám khoe cái ví của anh trị giá $25 đấy >:) > dán biển truy nã gấp em VÃI XOÀI :x:x :))
àh lúc chiều gặp Hàn Giang /:) HG đêk nhớ tên mình xong lúc nhớ ra thì bị gọi là THẰNG TXN /:) nhục vãi xoài /:)/:) tức, đi về đêk thèm chào /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
hwachong năm trc thi cùng nanyang ^^ và vào tháng 2
và nó là trg bois ^^
Trời, hwachong là trường bois à, chẹp chẹp, thế mà nghe tên như trường girls ý

:)) tình chị hàn giang nhí nhố thế mình thông cảm đi :))
hihi, sang chiêm ngưỡng bạn XOÀI nào :x

anh Nam: ui, thật ah???? Bạn í như thế nào hả anh? Anh tả kĩ hơn đi? Có phải mặc cái áo sọc sọc ko? Hôm qua bạn em cũng đi chơi với một chị senior, đi đến Taka, có khi cũng vào popular, cũng có cái túi sọc đỏ trắng.

:))..Bó tay thằng Nam:))..Mà em DA đừng lừa thằng jr của anh kẻo tội nghiệp nó nhé:)..Nó trẻ người non dạ lắm:))

Tô Xuân Nam đã viết:
wey tối nay vừa đi dạo popular tình cờ thấy 2 em VN <hình như chỉ là 1 em đi cùng với senior> xinh vãi xoài :x, chả hiểu trường nào + chui từ đâu ra nhưng mà nói chung là xinh vãi xoài :x:x em có cái túi sọc đỏ trắng cũng đẹp vãi xoài. Lúc ở cashier còn bình luận cái ví của mình chứ :)) <làm anh sợ em ngượng nên ko dám khoe cái ví của anh trị giá $25 đấy >:) > dán biển truy nã gấp em VÃI XOÀI :x:x :))
àh lúc chiều gặp Hàn Giang /:) HG đêk nhớ tên mình xong lúc nhớ ra thì bị gọi là THẰNG TXN /:) nhục vãi xoài /:)/:) tức, đi về đêk thèm chào /:)

anh phải đính chính 1 tí cho bé nam 25$ sinh :)) ko các em tưởng USD thì nó lời to $-)

----------

Nguyễn Diệu Anh đã viết:
anh Nam: ui, thật ah???? Bạn í như thế nào hả anh? Anh tả kĩ hơn đi? Có phải mặc cái áo sọc sọc ko? Hôm qua bạn em cũng đi chơi với một chị senior, đi đến Taka, có khi cũng vào popular, cũng có cái túi sọc đỏ trắng.

^_^ chắc là đúng rồi em ạ ^_^ cho tí profile lên đi ^_^ ^_^ ^_^

có ảnh up luôn ảnh lên đi ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Minh: sao anh biết là đúng? ;)) Mà anh cũng phải để em tống tiền anh Nam tí đã chứ!!! hehe :D

vớ vẩn lại đúng là em DA thì bỏ xoài mà chạy =))
đúng là áo sọc sọc em ạh nhưng áo là sọc dọc còn túi là sọc ngang :))
mặc cái quần màu nâu cánh gián =)) ngắn đến đầu gối, đi giày trông như nai ki <nike> <anh ko dám chắc> =))
hay đấy là em DA nhờ >:)>:);;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
^_^ kinh nhỉ , em diệu anh hot girl ah B-) làm cho thằng bé điên đảo từ người hiền lành --> >:)

Hôm qua bạn em cũng đi chơi với một chị senior, đi đến Taka, có khi cũng vào popular, cũng có cái túi sọc đỏ trắng.

mấy anh dại gái đọc kĩ cho em nhờ :))

Back
Bên trên