Du hoc Singapore

thằng ngu , nói linh tinh ,
em í sẽ đi sing air
các môn ở SCGS chắc ko có j khác so với các trường khác , em take chắc tầm 8 môn : 2 toán , lí hóa sinh ,sử/địa , lit , english < còn 1 cái nữa là mother tongue nhưng nó ko offer vietnamese --> bỏ :) >

----------

hừm hừm , maximum thì ko rõ nhưng mà minimum chắc là 6 môn ^_^ mà nói cho em là thi O-level khổ lắm đấy ^_^

ở thì em sẽ ở chắc là oldham hall ^_^ ở đâu đó bukit timah , gần các boarding hwachong , nanyang ....

ah cái trường SCGS đấy đi qua trông có vẻ khá là to , có vẻ cho sportsmen hehe , nhưng thấy hồi đi bà hiệu trg bảo là thiên về performing arts, em mai có j học lấy vài bài bắc kim thang ... sang trình diễn ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
trong list có cái môn đấy mà
anyway, môn đấy có vẻ là điểm sáng duy nhất của toàn bộ trip \:D/
phù hợp với ước mơ và nguyện vọng của em \:D/

mà nói cho em là thi O-level khổ lắm đấy ^_^

dạ vâng bít rùi ko cần phải nói thêm đâu ạ :| 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
mà nói cho em là thi O-level khổ lắm đấy ^_^
Guinea Pig >:).

Minimum là 7 môn, thường thì mọi người đều bắt đầu học 8 môn, Double Maths, Triple Sciences, English, 2 humanities.

học hành j`
bàn làm j`
em Mai chơi đi, hưởng thụ đi
sang hẵng tính
năm ngoái anh cũng đú suốt, mãi sang đây mới bít là phải thi o level (em vốn chơi bời lêu lổng, cả nhà đừng chê :p :p)

hôm nay bọn nanyang hwachong đi đấy :x
có chị giang với huỳnh phg :x

Sao hôm qua không thấy anh Tùng đi ?? Hay là không phải ACS(I) nó không cho đi :))=))
Mai em học nutrition rồi về nấu cơm cho anh \:D/

:))..Anh bận việc kô thèm đi ý chứ:)..Cộng thêm rút kinh nghiệm vụ năm ngoái:D..Làm mình nằm bẹp giường mấy ngày:(

topic du học chuyển thành topic bàn về đi ăn buffet :))
asean, acs, ri + rgs, hci, nanyang, nus high, mgs, njc
má ơi, VN bên này đông thế

hic hic, bọn em mới sang mà mọi nguoi đã đùng đùng về Vn hết thế kia? :((
Mà mọi nguoi tu vấn cho em xem nên mua sim mạng nào ah?
Ah quên, thanks anh Nam :D

Hôm trước qua NJ mà quên không gọi em Diệu Anh ra :"> anh xin lỗi, để lần tới sẽ đến thăm :-"

hí hí, mà anh gọi ra thì gọi kiểu gì cơ, em chua có điện thoại nua.
Anh Nguyên học truong gì đấy ah?
Mọi nguoi oi, year end party có vui ko ah? Hix hix, phải mặc formal dress mà em chua mua. Mà mua thì...

Đã bảo anh quen Ngọc cô nương ở NJ mà ;;) có gì mà không gọi ra được :-"
Cái này em phải hỏi seniors trường em, chứ mọi người ở đây đâu có ai học NJ đâu mà biết :">

Chỉnh sửa lần cuối:
:D hê hê, đấy là em cu tham khảo mọi nguoi thế. Mà chị Ngọc hồi truoc cũng hot lắm ah? :">
Ah quên, huhu, hôm qua đuoc hôm đi Orchard thì đánh rơi mất cái ezlink, huhu, tiếc quá, tiếc quá :((
Mà ko ai tu vấn cho em cái mạng nào ah?

M1 đi em:)..M1 sóng ổn định, giá cả phải chăng, dịch vụ cũng tốt:)..
Còn về chuyện ăn mặc thì mặc tử tế chút vì hôm đấy ai ai cũng mặc tử tế mà:)..Hồi ở Chinese High formal dinner là cái lần duy nhất anh mặc cái suit của anh for the past four years:D

Back
Bên trên