Du hoc Singapore

mọi ng thi mạnh ko ah \:D/
anh Nguyên có vẻ cực mạnh \:D/

mà anh minh gurluver j j đó helpless cực nhá :)) ném cho em mấy cái để crack games của popcap mà chả có cái nào đc việc :))
thầy Trực (22 tuổi-dạy văn ở ams) ném phát cái legal key lun \:D/ :*

Không phải cực mạnh :D chỉ đủ khỏe thôi em ah =)) thằng Minh nó đang có chuyện :-" để yên cho nó học nhé \:D/

sao tự dưng cái viền đỏ chót thế này /:)
bên cạnh topic còn có hình cái thùng rác /:)

viền đỏ chót thì đúng rồi, có cái multi quote thì sao tự dưng lại có, chắc là trò mới của mấy anh chị điều hành rồi

Multi quote là cái gì thế? Ma topic này bây giờ nhảm dễ sợ..Toàn talk crap:D

anh nhìn xuống phía dưới ý :D
chỗ mà cạnh bài hay với trả lời ý, dốt thế >:)>:)

Ku có số bài đẹp thía :)) 2222 =))
Tùng anh không biết mun ti cốt là gì thật à ;;) ngu vừa thôi cho bọn em còn ngu với :)) dây xi tu mà thế à :)) kiểu này ở sing mà học nút xờ nhé :))

Chúng mày cứ được 1 phần anh đi rồi hẵng sủa nghe chưa? Just look at your own stats and accomplishment in three years' time and then see who is the stupid one k?:)..

Chỉnh sửa lần cuối:
chả có cái j xảy ra là sao mọi ng /:)
cái dấu + thành dấu - chấm hết /:)

Em làm thế tức là nếu em để dãu cộng cạnh bài viết nào đó thì tức là em sẽ select bài đó để quote mà..kiểu tick được nhiều bài còn gì

Ku có số bài đẹp thía :)) 2222 =))
Tùng anh không biết mun ti cốt là gì thật à ;;) ngu vừa thôi cho bọn em còn ngu với :)) dây xi tu mà thế à :)) kiểu này ở sing mà học nút xờ nhé :))

/:) ** /:) nghe ngứa lỗ đeeet vãi đíe. để rồi xem mày thế nào mà chửi anh Tùng /:) ** cứ làm như đi Mỹ đến nơi rồi ko =

Back
Bên trên