Du hoc Singapore

das rite :)), quen biết tiền bạc, cùng lắm bọn nó chỉ lo form cho những đứa bọn nó nghĩ 100% đỗ :)) :D
mà việc quái gì mà phải đâm đầu vào RV, học làm j` :-?, đầy ng` ko học RV rờ vủng vẫn đỗ như thg` mà :p. Chỉ có những anh chị thi đại học là nên học vì toán thi khó và còn có lý hóa nữa, học RV là nên, còn thi cấp 2 thì xem ra ko cần thiết lắm :p :p, das my opinion, up to u :D
mà em NA có vẻ iu quý SG ghê nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâm đầu vào RV vừa tốn tiền vừa mất thời gian :)) các bé cứ tự luyện đi , đi trung tâm chán bỏ m* :))=)) SCGS hình như về tuyển cùng ACS(I) vào tháng 9,10 gì đấy

Em moi nghe tin the thoi, ma cung chang yeu qui j SCGS nhu chi Mai noi dau. Co cai, thay no thong tin se toi tuyen nen hoi thoi.
Con cai hoi RV, co khi cung chang can hoc dau nhi! Tim thay khac vay

Thik thì đi học ở chỗ Thái Hà ý :)) hôm trước vừa cho bạn Bik lớp A một cái chỉ dẫn không thế nào cụ thể hơn được nữa đế đến nhà thầy ý hoho, nghe không chóng mặt nó mới siêu. Nhưng nói chung là tao thấy mày tự học thì hơn,còn mấy cái kiểu như writing skill thì ???
tao vừa mới bỏ ý định SG cách đây 1 vài tuần khi tao đang ở SG và đã hỏi hết những thứ tao cần hỏi.Nói chung là vì tao cũng có một vài lí do nữa :D còn nếu mày định học ở SG tao nghĩ nên để đến lớp 11,12 thi học bổng,cái chính là tùy ở mày

ý em Liên là thi hb đại học ah` :D
nếu em NA thật sự rất rất giỏi, prudential gì đó hoặc thứ nhì thứ 3 lớp thì nên cân nhắc việc đừng thi SG làm j` :D cái thể loại học giỏi đấy thì sớm muộn gì cũng phắn sang US thôi :D
còn nói học khá giỏi thì, uhm`, nói chung là tùy em :p :p

àh nếu Ngọc Anh mày muốn biết thì mày hỏi con Ngọc lớp mình ý nó học ở Thái Hà từ năm ngoái rồi, có gì bảo nó vứt tài liệu bài vở cho mà đọc :D

Thoi, de den lop 11 de, bay h cu o not Viet Nam, tan huong cai j tot dep nhat vay! ( Chinh xac thi chang co cai j tot dep lam ! )

ờm, tối ngày kia < thứ 6 > em bay, đêm đến >:) >:)
em có số handfone của chồng em rùi >:)
có j` em mess sau :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang thì nhắn cho anh với , số anh là 81318031 :D term này bận quá :((

ukie :D, thế thì em ko làm phiền anh nhiều đâu :p
số anh em save vào rồi :D
uh` bé ạ
ngày mai đi sáng mai lại phải đi có việc bây h chưa thèm chuẩn bị gì cả :))
may mắn thay vừa sang đã đc. chào đón = susi :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghen voi ba chi qua, suong ko chiu duoc, ko nhu em ... hic hic, chon chan o day

@ Thằng Nguyên: thế có học bổng cho Junior không? nói chung không phải chỉ riêng ACS.

bé nói cái gì đấy , JC khác J đấy nhá :)) Junior thì chỉ là học sinh cấp 1 thoai :)) còn JC là học sinh dự bị đại học :)) JC thì có nhiều chứ , nhưng học bồng thì hình như không , chỉ có học bổng đi theo từ secondary thôi thì phải

sáng tạo thật :)), bọn SG ko hào phóng đến mức chia ra 1 đống loại học bổng thế đâu :))

Xin lỗi chú anh dạo này lan quá! nhưng mày ơi! cho tao hỏi hình như năm nay NUS cũng sang tuyển sinh phải không? NẾu không thì chỉ con ACS thôi ah?

NUS luc nao chang sang, anh hoi la qua.
Chu nhat nay, hinh nhu lop thay Thuy mo lop day Toan tieng Anh day, Lien di hoc ko?

Anh không hiểu? anh bảo nó sang tuyển bọn già khu như bọn anh cơ học secondary!
Em học thầy thủy ah? tiền học bao nhiêu? có số của thầy không em? anh cũng muốn đi học thử!

Back
Bên trên