Du hoc Singapore

Nói đúng ra là ko phải đổ xô vào ACS, mà là đổ xô tìm hb như kiểu ACS:D
Mà ACJ là trường gì hả A Nguyên?

ACJ là AC Junior , em Mai thik vào ACS vì anh hay là vì chồng ;))
Mà chú Hiếu vừa vừa thoai , em nó hỏi chứ có ACS được đâu mà chú lo :D Lo là học đi là vừa ...
Chuẩn bị đi tìm form ACS đi nhá :D chắc là sắp có rồi , mà có khi có rồi cũng nên ...

ru them nhieu dua vao NJC de cac ban chay ACS chu j

----------

The rot cuoc thi co form NJC online ko? ma neu co thi no vao khoang thay may, may anh chi oi!:)

NJC co' tuyển ams đâu nhỉ :))
trừ phi nhà em có quen biết, kiếm đc. tờ form rơi rớt, ko thì ko thi đc. NJC đâu :D

The NJC cung chang co form online a? Doi the la di tong roi. Sao ma co moi hoc bong thoi, ma lam chuyen the co chu. Tuong hoc gioi roi, them may cai giai nua la xong. Dang nay....

học giỏi nhất nhì lớp ko em, nhất nhì thì năm sau nanyang trong tầm tay rồi ^^ ;;) :D

Nayang năm nay tao thấy có phải toàn nhất nhì đâu? Với cả là nhất nhì mà nói chán cũng vứt

mày có học ở lớp tao đâu mà mày biết ai giỏi hay ko nhỉ :-?
hay chị dựa vào điểm phẩy tb toán văn anh hả chị :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đương nhiên tao ko thể biết,nhưng tao ko nghĩ HMP học nhất nhì lớp

mày ko nghĩ nhưng sự thực nó là thế đấy :))
nó ko học giỏi anh < cá tiền kém tao :)) - tính đến thời điểm này > nhưng mà nó khôn lắm :)) < dùng từ này có lẽ đúng nhất > và rất may mắn trong chuyện học hành và thi cử :))
mày ngồi vào lớp tao mới biết thế nào gọi là HMP :)) hà mã phệ :>

Cac ba chi lai bat dau chuyen huong sang buon day. Co ai kiem tra o RV chua? Em vua moi di xong, dau kho qua! Ca phan 2 Tu luan Toan, coc them lam. Phong van thi cung toi chang kem

Có lần chị đi hỏi ở RV, nóa bảo học cái ASEAN của nóa thì nóa lo cho cái form, sao mỡ thế

500$ 1 khóa, nếu chị ko nhầm.

Biết nó điêu nên chị ko học :)

Học ở RV hình như có 2 kiểu mà mày /:) 1 kiểu là học đơn thuần kiểu như một loại dự bị cho mày trước khi mày sang sing để học, còn 1 kiểu khác là học thi học bổng của bọn RV , bọn nó lo form là đương nhiên và hình như là lúc thi chỉ chọi với cái bọn học cùng mày ở chỗ RV thôi, nhưng caí này tất nhiên là sẽ khó nhằn hơn nhiều rồi, vì bọn nó tuyển vào cũng hạn chế hơn.

The cai loai thi lay hoc bong cua no, tuc la thi lay hoc bong du hoc hay la j? Khong ngo chi Lien cung chay vao day. The ba co dinh di du hoc Sing ko?

Là 1 mà Liên
Chị hỏi rồi mà, định đến đấy học, nhưng thấy thế nào, lại thôi. Form khó kiếm lắm, đâu dễ thế

Back
Bên trên