Du hoc Singapore

Các em mới có lớp 7 lớp 8 học làm gì sớm thế. Cứ lo học trên lớp đi đã :)) mấy cái kia tự học cũng được mà.

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
A :)) Ai cho con Chuối gọi con Liên là em :)) Lại còn bôi xấu tao là đứa lắm mồm nữa chứ [-x Chắc nghĩ ABC mù cang chải ko vào đây nên giở trò đồi bại phải ko [-x Đừng có nghĩ thế mà nhầm em nhé !!! [-x :)) Mai ABC lại đi vào hoạt động :)) Cười nữa đi :))

Hí hí :"> Chắc tớ không nhoi đi thi Sing với các bạn nữa đâu :D Đợt tháng 2 thi thử cho vui thôi :">
Sao em đi đến đâu cũng bị các sếp theo dõi thế.
thôi đang trong thời gian học hành gấp rút, khởi động lại hội ABC làm j

hí, 70 lấy 7 ;;) 38 lấy 10 :-s < :)) các em gái tự comment nhá >
ngày kia vòng loại thi môn English lấy 30 gái 20 zai
hay xía
bạn PHi Anh a1 chắc 1 suất rồi :x
đọc từ cái list zai thấy những cái tên như Bùi Duy và đồng bọn :-s
bít thế nào rồi đấy

Các em chuẩn bị đứt rồi :)) Nghe đã thấy kinh khủng :D cái này là vòng loại ở ams hả ??

Trích nguyên văn những j em đọc trên tờ thông báo: " Do số học sinh đăng kí vào 2 trường SCGS và ACS quá nhiều, nên tổ chức vòng loại, thi môn Anh vào 10h45 ngày 27/9 tại phòng thí nghiệm Vật lý"
Giời ạ 70 mà lấy 30 thì em đi rồi. Sau khi đếm một lượt, thấy rằng :
có tới 27 anh chị sinh trước em, vậy còn 3 suất nữa, 1 suất cái Kim liên lớp Toán 1 lấy rồi, còn lại bọn em tự đấu nhau, đi thẳng rồi

70 mà lấy những 30 cơ mà ;). Hồi khóa đầu bọn anh là 50-60 lấy 5, còn thi ams thì 1vs 15. Cứ mạnh dạn mà thi.

Chậc chậc anh ơi, cái này là loại trong trừong thôi, tự dưng nếu trượt là phí 80000 mà chưa biết đến cái đề thi Sing như thế nào

cái đề vòng loại là trò của ams thôi
chắc cô Oanh ra đề
đề kiểu thuần Việt ý mà
nếu chị ko quáng gà thì có 1 bà 89 - ams thi :))
đọc cái tên rõ quen mà ko nhớ ra là ai để chạy đi hỏi xem có abcxyz ko ^^
80k để lại mà nộp lệ phí thi đh có phải hơn ko ^^
2,3 trg chứ ít ỏi j ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai trả lời mau cho em cái, thế đề kiểu thế nào, như đề thi chọn đội tuyển học sinh giỏi tiếng Anh cấp quận ạ? Mà có khi nào lấy lên được 40 người ko?

hả! Oanh cô ra đề thi ah?
Chết anh rồi :((, anh kém grammar lắm em ơi! :(( :(( :((.
Anh nộp 80k là để đc gặp thằng ko phải người Việt chứ thèm vào Oanh cô. :((

Hồi anh thi có 50k thôi ;;), mà ko thi ở chỗ Tổng Hợp, thi trên Hilton cơ >:).

Back
Bên trên