Du hoc Singapore

tốt tốt, trừ đi 1/2 còn đỡ, em bị bọn bạn dọa trừ hết điểm rồi.
Ơ nhưng mà nghe mấy đứa nói, bài 4 cũng phải underline mờ

dòm lại đề bài đi các em B-)
mà thực ra thì chị cũng có rõ đâu

chán chả bùn nói nhìn các em làm bài căng thẳng khốc liệt :- ss

Chỉnh sửa lần cuối:
cái đề như sh*t ấy.
Toàn grammar với chả điền từ chẳng cho viết bài luận nào.
Chết thẳng cẳng rồi các chú ạ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
khẹc khẹc , ko khí thi bây h chỗ nào cũng có ... :-< mk tuần sau thi m* final year rồi ... hihi mai bọn prelim biết kết quả , say goodbye to them :x

Goodbye to u my seniors :))
Các em cứ bình tĩnh nào, làm cái quái gì mà khủng hoảng thế :)) em Anh còn năm sau cơ mà ;;) vội gì :))

gud bi my friend
vừa đi tiễn bạn em asean về, hức hức :-<
mà thông báo cho các em 1 tin mà chắc là vui < đối với các em > :
hôm wa thi vòng loại
2 bạn a1 < ko biết hoặc ko nhớ > ko đi thi :)) !!!??????
bó tay nhỉ >:)

Ui, đấy, bạn Mai nhắc mới nhớ, chưa gọi điện tạm biệt Hiền Phương rồi!!!:( Thế có điên ko chứ!!!

hí hí :x xúc động quá :(( mai là farewell chapel rồi :(( bibi Phong kaka đẹp zai hào hiệp rồi :(( sang năm còn ai mua hoa hồng cho mình đi tặng gái nữa :(:)(( <đùa sang năm em bon chen cái của JC >:)>:) >
em Diệu Anh bao h bay thế em?^^

có mỗi 2 anh chi A1 ko thi thôi, còn lại thi hết, hic hic, vẫn chết

ờ thế chúc em lên đường may mắn ^^
mà học NJ hốt lắm em ạh ^^ BT thì nhiều như núi ^^ lại competitive nữa ^^ toàn người giỏi ^^ chẳng bù với bên anh :p toàn slackers :))

cảm ơn anh^^
Ơ mà em tưởng bt nhiều với cả competitive thì trường nào mà chả như nhau?? :-/
Mà anh Nam ơi, anh học trường nào đấy ah?

Thằng Nam nó học ACS(I) IB em ạ..Sang đây cứ tìm thằng Nam ý..Vừa học giỏi vừa đẹp giai..Bên này nó nhiều em hâm mộ lắm:)..Nam nhỉ;)

ăn c j` mà đòi IB hả đại ca ^^ các bạn ý toàn học giỏi thông minh, trình đâu mà nhoi :">
mấy cái kia em thì... :"> cám ơn đại ca em cũng xin nhận >:):)) hí hí. nói thế thôi chứ Tùng anh còn hot hơn nhiều, Tùng anh nhở? ;;);;) <khen nhau thế này ngượng quá :))>

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn nhớ cái thưở anh Tùng cầm điện thoại ...... >:) đi nhắn "I love you", h đây đã thế này rồi :D.;;)

Phong anh nhầm nhọt roài >:)>:) I miss you thôi =)) Mà Tùng anh với em vốn thân thiết gắn bó ;;) sự cố nho nhỏ nhằm nhò j` ;;)

Back
Bên trên