Du hoc Singapore

đâu :eek: lớp chị siêu ít
6 đứa thôi 8-|
mà có đứa nào thik thú j đâu, thi cho bít
thêm 1 vài tháng nữa em có khả năng hết tr'c thì ng khác cũng có khả năng hơn tr'c :D
lo nghĩ làm j hả em
ko thì để năm sau thi bắt nạt mấy em lớp 9 cũng đc mà >:)

Trường nào mà chả ối người thi. mà sao các anh chị lớp 10 thi lắm thế, để chỗ cho tụi em bon chen với chứ

Bùi Thanh Tùng đã viết:
HC là trường trước đây đứng thứ 4 sau RI, RGS, NY khi còn O level ranking..Giờ thì nó cũng có IB lên thẳng HCJC..Cái trừong này là china school:D..Nhiều chinese cực..HC lúc thì rank số 1 or số 2 ở cấp JC:)
IP chứ 0:) haha

Chị Ngọc Anh ơi!Chị cũng học ở cái trung tâm RV đấy à?Thế nó có tốt không hả chị?Với lại,nó có đắt không hả chị?Chị cho em nick của chị đi,em muốn hỏi chị một số thứ,cứ phải viết lên xong chờ đợi thế này chán lắm.Nick em là super_tacke.

hĩ, em ơi, đã bảo đừng RV làm j tốn lắm mà :D
mà em là Siêu Nhân Tắc Kè ah ?

Vâng ạ.Chính em đấy.Nhưng sao nhiều người đổ xô học RV thế ạ,mà nghe nói ở đấy cái gì cũng luyện.Với lại,em đang định thi học bổng mà chẳng biết nên học thêm ở đâu nên cũng tìm hiểu ạ.

he he, chị đâu có học RV, thỉnh thoảng đến đáy nộp 50000 là chính rồi thử xem sao thôi em ạ! Có j em là trò đấy cũng được. Nhưng mà vì chị năm nay đã lão thành lớp 9 rồi, nên học RV phí lắm, với cả sắp thi đến nơi rồi, học cũng chả kịp, tự học thôi, cho đỡ phí tiền.
P.S : Lớp em bị anh Hiếu với ai dạy nghi thức mà lại để cho mấy bác 8B nhất thế? Mà 8B là đứa nào đảm nhiệm thế nhỉ. Cái Sen hả?

zoi nay sao còn kóa tên Sen :))
ah, em Hương Liên
hix, thế mà quên mất
mấy em lớp 9 bây h đầu trâu mặt ngựa
sợ lắm >:)
nhất là cái em Zinh j, đọc blog thấy chăm đáo để >:)

lớp em có tập gì đâu mà chả bét,với lại nói chung mấy anh chị phụ trách dạy thì ít,cãi nhau thì nhiều.Bọn lớp B khoái cái trò nghi thức hay sao mà tập chăm lắm,nhất là phải.Với lại bọn đấy có cái chị phụ trách dã man thế,không thích để chết à?hì hì...

Ặc ặc, chắc hội lớp 8B là do em Sen chỉ huy rồi. Kinh kinh, em Sen đỉnh thế.
@chị Mai : sếp zinh thì đỉnh cao của mọi đỉnh cao rồi. Thật chứ cái blog của em em khóa từ đời thuở nào rồi, chán chả có j để viết. Mà sếp zinh viết lắm thế ko biết , chả hiểu cảm hứng ở đâu

mọi người cho em hỏi, có phải địa điểm thi đổi sang trường Tổng hợp ko ạ?

các anh ý làm sao mà biết đc hả em
nếu đổi thì phải có thông báo mới chứ ^^

Ơ, anh tưởng nửa thi Ams, nửa thi tổng hợp chứ nhỉ?
Hay là năm sau :-?

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
zoi nay sao còn kóa tên Sen :))
ah, em Hương Liên
hix, thế mà quên mất
mấy em lớp 9 bây h đầu trâu mặt ngựa
sợ lắm >:)
nhất là cái em Zinh j, đọc blog thấy chăm đáo để >:)
Ặc T___T
:)) Tự cười sung sướng :)) Bao nhiêu năm làm kiếp con người , lần đầu tiên trên đời có người khen mình chăm !! Vỗ chân :))
Viết thế thôi chị ạ :"> Thực tế nó phũ lắm :))

A :)) Ai cho con Chuối gọi con Liên là em :)) Lại còn bôi xấu tao là đứa lắm mồm nữa chứ [-x Chắc nghĩ ABC mù cang chải ko vào đây nên giở trò đồi bại phải ko [-x Đừng có nghĩ thế mà nhầm em nhé !!! [-x :)) Mai ABC lại đi vào hoạt động :)) Cười nữa đi :))

Hí hí :"> Chắc tớ không nhoi đi thi Sing với các bạn nữa đâu :D Đợt tháng 2 thi thử cho vui thôi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Anh Thư đã viết:
Vâng ạ.Chính em đấy.Nhưng sao nhiều người đổ xô học RV thế ạ,mà nghe nói ở đấy cái gì cũng luyện.Với lại,em đang định thi học bổng mà chẳng biết nên học thêm ở đâu nên cũng tìm hiểu ạ.
Hehe, mời mọc mọi người lớp mình vào HAO mà ko biết bạn Anh Thư cũng vô HAO roài. Cậu luyện ở đâu thế? ;;) Học ở RV đi cho vui ;;)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
he he, chị đâu có học RV, thỉnh thoảng đến đáy nộp 50000 là chính rồi thử xem sao thôi em ạ! Có j em là trò đấy cũng được. Nhưng mà vì chị năm nay đã lão thành lớp 9 rồi, nên học RV phí lắm, với cả sắp thi đến nơi rồi, học cũng chả kịp, tự học thôi, cho đỡ phí tiền.
P.S : Lớp em bị anh Hiếu với ai dạy nghi thức mà lại để cho mấy bác 8B nhất thế? Mà 8B là đứa nào đảm nhiệm thế nhỉ. Cái Sen hả?
ôi cha, ngượng quá! :| Lớp em là anh Hiếu và chị Hà dạy nghi thức, nhưng mà vấn đề ko phải ở anh chị mà là em :| . Tại em hô bé, hiếu sai linh tinh :-s , cuối cùng lớp em đồng hạng với toán 1 :))
Ở RV có lớp ngắn hạn mà? :-/ Chị học cô Hà hay là thấy Thủy ;;)

Thẩy thủy làm giề hả?Tớ có cả quyển bải giảng của thầy Thủy(Chị Mai cho đấy,hehe...),tự học ở nhà thôi chứ thầy Thủy làm giề?Mà cậu học RV đấy à?Tớ cũng định đi học ở đấy nhưng chị Mai bảo không cần nên cũng còn đang cân nhắc,xem thế nào đã.Mà bây giờ đã học RV rồi à,nhanh thế sao?Vậy thì mình cũng phải xem thế nào để đi học mới được,ở nhà mãi cứ thấy lo lo!

Back
Bên trên