Du hoc Singapore

ơ, em này định vào acs(i)??hehehe, nghe có vẻ dễ thương nhỉ:p..Em biết ACS(I) là trường gì kô thế:p..Mấy thằng jr chỉ bảo em ý cái ;) :))

----------

oh, con ve may cai iq cua ông thủy thì nó cũng kiểu kiểu thế thôi. Ông ý bắt người ta chép lại ra mà..Dễ lắm:D..Có khi còn dễ hơn cơ:D..

Không bác ạ, em ý vào scgs--năm nay tuyển cùng đề với acs mà.

oh hóa ra là thế:D..Tưởng em ý định vào AC làm động vật hiếm:))

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
uh, làm thử nhé :))
given angle ABC = 90 degrees :)) < chả có kí hịu :( >
angle ACB = a degrees
a) the length ò AC
b) tan a
asean 2003 và 2004
như 1 trò đùa :))
cái chính là nhanh em ạ
:(( Oài! sao mà khó thế! chẳng hiểu gì cả! :((

wow, u r so unpretentious !!!!! ;;)
lol cho thêm mấy bài giải trí nè
đề 2000
1> find 2 missin terms in dis sequence
121, 144, 169, 196, 225, abc, xyz, 324 :))
2> if a*b=a(a-b)
find the value of 3,4*5
silly
cái chính là phải rất nhanh mà
luyện chơi mìn đi em

:)) ac, anh Tùng....:)) hiểu nhầm em thế :p ngại wa'
Hỏi típ: gặp ông hiệu trg 4 đến 5 lần làm j đấy ạ? :-? bố mẹ đến gặp đc ko hay phải đích thân mình đi 8-} sau đó cần nh hồ sơ j ạ?

:p mọi ng` trả lời giúp em nhé ... sau này em sẽ hậu tạ :))

----------

đề sao dễ thế chị :eek: acac, nothing to say more :|

ai gặp ông hiệu trưởng 4,5 lần làm j`? mà hiệu trưởng nào? :-/
Ặc 8-} anh đêk thấy j` là dễ cả. cái bài đầu tiên, bài tam giác ý, làm thế nào hả các bác? :-/

em nghe anh nào vừa nói ở mí trang trc' là phải đi gặp ông Điện để nôp form hay hồ sơ j cơ mà :|

uhm thì 1 lần gặp xin form và 1 lần nộp form, anh đếm mãi mới thấy có 2? :-/ :p mà hình như form chuyển sang thư viện rồi còn j`? :-/ em đọc thông báo ở tiền sảnh ý ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em vào trường mình! vào đại sảnh! ở cạnh cái trống có thông báo đó! Bây giờ không lấy form ở Điện thầy! mà lấy form ở thư viện cô! bình thường vào năm mới mở thư viện nên muốn gặp thư viện cô cũng phải vào năm! em Ngọc Anh bảo 30/8! hihi!

Ặc anh đêk thấy j` là dễ cả. cái bài đầu tiên, bài tam giác ý, làm thế nào hả các bác?
chắc MIT kô được học cái này mà mày:p..Cũng kô sao đâu:))

thì rõ ;;) MIT phải học những thứ cao sang hơn ;;) :)) đại ca cứ trêu em là thế nào nhờ? [-x[-x để hum nào em sẽ cho đại ca biết tay >:)>:)

:))..Tao có dám trêu mày đâu:p..Đây gọi là thấy gì nói thế thôi mà:D..hehe

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
wow, u r so unpretentious !!!!! ;;)
lol cho thêm mấy bài giải trí nè
đề 2000
1> find 2 missin terms in dis sequence
121, 144, 169, 196, 225, abc, xyz, 324 :))
2> if a*b=a(a-b)
find the value of 3,4*5
silly
cái chính là phải rất nhanh mà
luyện chơi mìn đi em
Bài j mà dễ như đi chơi thế chị ới:(( , đây là đề thi Toán hay IQ thế, dễ nhỉ, cả cái bài tam giác nữa.b-)
À, có ai lấy form chưa ạ? Chiều thì thư viện mở từ mấy h đến mấy h ạ?:-?
@Mai: cái trò dò mìn, trình đỗ beginner ý, thì chị chơi trong mấy giây?

hehe,chả hiểu các bác nghĩ thế nào chứ e làm toán SAT1 toàn 800:)) nhưng verbal thì về mo.:(( (em làm SAT 2004,chưa tìm được SAT mới)có trường nào ch ỉ xét math thôi ko nhỉ?:eek:

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
cái mà em đang nói đến hình như là asean scholarship. cái đấy thi lâu lắm rồi em ơi, sắp đi rồi.
cái mà mọi người đang nói đến là school based scholarship 1 dạng của asean scholarship. form phải đến đâu xin form cả, đến trường đọc thông báo trên bảng ý, rồi vào gặp bác Điện xin form, photo ra làm vài bản, điền cho sướng, ưng ý cái form nào nhất thì nộp cái đấy. 3/10 đi thi. thế thôi, đơn giản ý mà :D
chú ngu thế , các em đừng nghe nó , photo ra tầm 20 bản xong đứng trc' cổng trg` bán form $-)

Form có dấu của trường Ams! hình như năm nay Ams độc quyền form hay sao! mà thấy cái thư viện thành cái địa chỉ chính, tấp nập người mua kẻ bán.
Các anh, các bạn ơi. Ở bên đó thử hỏi giúp tớ cái policy của ACS có cho 1990 thi không vì lần này thấy cô Oanh làm rất ghê, phải lý luận 1 hồi cho các thư viện cô mới mua được form. Ai hỏi giúp em cái! em hơi lo vì năm nay mới xuất hiện cô Oanh. Ai hỏi giúp!

----------

Em đã lấy được form rồi! cũng photo ra rồi nhưng cái dấu đỏ chót thì chịu!

hehe,chả hiểu các bác nghĩ thế nào chứ e làm toán SAT1 toàn 80) nhưng verbal thì về mo. (em làm SAT 2004,chưa tìm được SAT mới)có trường nào ch ỉ xét math thôi ko nhỉ?
ơ thế em này định đi SIng hay Mĩ mà vào topic du học Sing để nói về standardize test đi US thế?:p..:))..Mà có trường nào chỉ xét maths kô thì bọn vietnamese với chinese vào hết à:p..

@Minh Ku: Anh thì vô đối rồi. mà năm nay nghe nói form có dấu diếc tử tế, bán cho ma.

@Hiếu: chả fải hỏi han j` cả, Minh Ku cũng đi muộn. cho nên cố mà xin form đi ku. đừng có lằng nhằng. b-)

MÀ năm kia là xin form ở thư viện,năm ngoái thì xin bác Điện. theo qui luật thì năm nay sẽ lại chuyên form về thư viện :))

Bùi Thanh Tùng đã viết:
ơ thế em này định đi SIng hay Mĩ mà vào topic du học Sing để nói về standardize test đi US thế?:p..:))..Mà có trường nào chỉ xét maths kô thì bọn vietnamese với chinese vào hết à:p..

Bạn Khánh Huyền này có những ý tưởng hơi điên dồ, nó mà chỉ xét mỗi toán k thì ngồi nhà học tổng hợp cho xong

Back
Bên trên