Du hoc Singapore

ko :))
em nhờ anh bẻ mà :))
bik em :D, mình phải ở boarding chứ
còn trg skulbased này là ACS ..... :p
< đừng ai give em away ... :p >

Chỉnh sửa lần cuối:
@mai: :(( sao không bẻ 1/4 rồi đem về VN cho anh! sao em phân biệt đối xử thế!

^^ tks các anh chị nhìu lắm. Vậy nó ko khác j asean. Hix, thế còn chỗ ở nếu định ở condo phía ng` chứ ko phải hostel của nó có đc ko a.? còn vấn đề trường thì mình tự chọn hay nó chọn hộ mình
possible nếu em có người thân ( người lớn) ở đây..Còn kô thì bắt buộc phải ở ktx..Mà ở ngoài thì nó chỉ cho 1 tí tiền thôi hay sao ý

đến chán em Mai, vừa mới khen enm generous được 1 câu thì em lại tỏ ra ngay bản chất của mình, share j` mà chỉ share có nửa cái, mean thế em.
@Bik:đi asean thì nó chọn trường cho mình. ở boarding cho nó đỡ tốn tiền :D

Mọi người ơi, em sợ, ngại nhất là đến gặp thầy Điện, sợ thứ 2 là sơ thi . Thi viết thì ko sợ đâu, sợ mỗi phỏng vấn thôi, càng nghĩ càng sợ. :((

8-|
....
@ anh Cường : thui iu tiên đv quý hím cho anh luôn 2 cái
em ăn ko hết :p

Mai Ngọc Bích đã viết:
^^ tks các anh chị nhìu lắm. Vậy nó ko khác j asean. Hix, thế còn chỗ ở nếu định ở condo phía ng` chứ ko phải hostel của nó có đc ko a.? còn vấn đề trường thì mình tự chọn hay nó chọn hộ mình :|
em định ở condo với anh hả
chị chị cũng có ở ngoài đấy :))
thôi thà ở boarding chứ ko ở với bà ý :))

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Mọi người ơi, em sợ, ngại nhất là đến gặp thầy Điện, sợ thứ 2 là sơ thi . Thi viết thì ko sợ đâu, sợ mỗi phỏng vấn thôi, càng nghĩ càng sợ. :((

sao lại sợ gặp bác Điện? bác ý ăn thịt em àh? hehe năm ngoái anh gặp bác để xin form 3 lần, nộp form cho bác 2 lần, tổng cộng là đối mặt với bác 5 lần :D
thi viết mới sọ em ahf, khó lém, phỏng vấn thì bình tĩnh thôi, hỏi j` đáp nấy, gọi dạ bảo vâng, thỉnh thoảng đế thêm 1 2 câu chửi vào :)) đảm bảo đỗ :D

Việt Nam vô đeet. =)) <= câu duy nhất thằng hiệu trưởng ACS biết nói, chú bé nào năm nay đi thi nhớ sửa cho nó cách phát âm chứ nếu ko nghe ngại quá =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế chửi thì chửi thế nào ạ? Mà khi hỏi, người ta thường hỏi cái j? em đọc thông tin thấy bảo là nhận và lấy form ở thư viện, may quá :D
À, thế có form là được thi ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, nhưng mà yên tâm là còn 1 đống ng hơn mình em ạ :))
khó đậu lắm
mà hiệu trg là cái ông mình chỉ cho em hả, béo béo, trông hay mà :D

Năm nay bắt xin form phải nộp tiền luôn!
Mà 5/8 đã hết hạn nộp! trong khi thư viện trường thì không thấy mở của! hình như là vào năm thu viện mới hoạt động! mà vào năm là khoảng giữa tháng 9!
Anh Minh năm ngoái thế nào ạ? Khi nộp đơn thì bọn nó có chú ý đến tuổi tác không? Vì trên bảng trường đề là lớp 9,10 rồi mở ngoặc (1991,1992).
Trong form thì điều tuổi bao nhiêu? 16 hay 17?
Vì nhỡ không được thi thì cũng có 80k mua kẹo cho bọn mày! hì hì! :D

hix, condo là vít tắt mà >_< đúng là em đang có ở w anh em cho tiện, tại cái nhà đó cũng rộng nhưng nếu em thi đỗ thì hơi ngại việc đi lại...cái khu trg` học tít tận Bukit mà cái condo đó nó ở Pasir Panjang 8-}
chắc ngày mai tập trung thư viện sẽ mở cửa, đi xin form w nộp xiền lun. Quả thật là ngại phần phỏng vấn wa'.
Cho em hỏi thêm là phần thi toán sẽ gồm nhưng kiến thức đại loại thế nào ạ? còn tài liệu IQ thì có thể xin ở đâu ạ :D
hix, đối diện ông Điện 5 lần :| sao mà ngán wa'...nhìn mặt ông í cứ đăm đăm ấy 8-} khó mở miệng xin xỏ đc

Anh Minh năm ngoái thế nào ạ? Khi nộp đơn thì bọn nó có chú ý đến tuổi tác không? Vì trên bảng trường đề là lớp 9,10 rồi mở ngoặc (1991,1992).
Không ai để ý đâu em ạ, ít nhất là gv bên này. Mà nếu cô thủ thư ở trường hỏi thì : " cháu sinh năm 91", hoặc là "đi học sớm 1 năm", có chết ai đâu ;).

chị Mai :x hum nào cho em mượn photo, hum nay đi học chỗ ông Thủy. Ông này ki bo wa'...hix, ko hỉu cái tài liệu của ông í lấy ở đâu mà ông í giữ ko cho lộ ra kinh thế. Ai bít quyển sak học toán nào mách em em còn mua về cày :D

:))..Sách đấy kô có gì đặc biệt đâu..Chắc là quyển sec2 emaths thôi:D..Ngoài ra ông ý còn có mấy cái đề từ mấy năm trước do bắt bọn học sinh thi về thì chép ra ý mà:D

Không, cứ năm sinh của chú mà điền, điền bậy sang bên này nó đuổi về đấy.

Back
Bên trên