Du hoc Singapore

xe đạp em ah.
mà các em chuẩn bị sẵn 50 hoặc 100k đóng lệ phí thi.
F*ck bọn tổng hợp, năm ngoái nó cuỗm của mình mất 100k trong khi năm trước đấy thi ở Hilton, 5* hẳn hoi mà chỉ thu có 50k.

ơ, thế hóa ra thi là ở khách sạn ạ?
Sinh năm 92 được thi ạ? Thế chị Mai bao h lấy form thì lấy giùm em luôn, có j em leo lên tìm chị vậy

hix, form fat đại trà mà có thông báo rồi em đến mà lấy
lấy form cho chị chị còn ngại |-)
có j đến cuối cùng ko có thì chị foto cho

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, đc photo hả chị. em vẫn chưa rõ lắm, tại mấy bác trên sở cứ nói là phải đc tiêu chuẩn j đó nó mới vứt form cho, mà form hình như chỉ đc 8 cái ở hn ( em đọc cái công văn khỉ gió nào nó bảo thế 8-} ) thiệt láo toét. mọi ng` có thông tin chi tiết báo cho em cái :( ẹc, mệt vụ hồ sơ này quá. Mà đến Sing Embassy hay đến Vietnam education ministry lấy a?

cái mà em đang nói đến hình như là asean scholarship. cái đấy thi lâu lắm rồi em ơi, sắp đi rồi.
cái mà mọi người đang nói đến là school based scholarship 1 dạng của asean scholarship. form phải đến đâu xin form cả, đến trường đọc thông báo trên bảng ý, rồi vào gặp bác Điện xin form, photo ra làm vài bản, điền cho sướng, ưng ý cái form nào nhất thì nộp cái đấy. 3/10 đi thi. thế thôi, đơn giản ý mà :D

3/10 thi rồi hả anh? :( em đang nói là xin form của cái asean năm sau ấy. :( còn cái school based đó xin form dễ hơn nhưng kiểu thi thì thế nào ạ? mai em đến trường xem cụ thể luôn. Nó có iu cầu j ko anh?

năm sau em già rồi, đi asean làm j`
có skullbased thì thi luôn đi đỡ phải đợi chờ.
thi skullbased y hệt như asean, toán, Ta, IQ nhưng nhanh hơn, thi 3/10, phỏng vấn 4/10, chiều có ngay kết quả, cuối tháng 10 tek luôn.

kinh 8-} tốc độ wa'. Năm sau em lớp 9 mà anh :D đâu có chậm j nhìu, hix, thế nó tài trợ cũng như asean lun ạ? thế năm trc nó nhận khoảng bao nhiu ng` ở hn hả anh? :D
tks anh nhìu :D

Mà schoolbased em cũng phải check xem là trường nào chứ:p..Vì secondary school toàn single sex thôi:p..Cẩn thận lấy nhầm form trường nam rồi hôm đi thi người ta tưởng mình bị làm sao đấy nhé:))

:))
Cường ơi! lần này có 80k thôi! chắc 20k để gửi xe! thế thì đỗ hay trượt cũng thấy tiếc đứt ruột!:((

:))..Em Mai cứ nghĩ xấu cho anh thế:p..Anh ngây thơ lắm, có ý gì đâu:))

uồi, 80k tiếc ghê nhỉ, 8 đô Sing đấy :))
ăn đc Big Mac còn thừa tầm 2 đô mua kẹo mút :-?
:)) sót ruột ra phết chứ ko đùa đâu

Anh/Tớ/Em hỏi cái là đi Sing mà mình muốn trả tiền học để k phải ở lại 3 năm thì có được k nhỉ ??

Chỉnh sửa lần cuối:
cái bond 3 năm đấy chỉ là cho đại học thôi bạn hiền, học bổng này ko bond, và free :D
mình ơi kẹo mút chỉ có 30cent 1 cái lollipop thôi :)) $2 là hơi bị nhiều đấy ;;) anh thường chỉ mua có 90cent 3 cái :)) mà ngon nhờ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, 2 đô để em mua 6 cái < xin xỏ ng ta bán rẻ cho 1 cái > thành 7 mà :x
em cho mình 2 cái ^^
anh Ng 1 ^^
anh Trym nửa cái ^^
huề cả làng nhé, ai cũng có kẹo :x

^^ tks các anh chị nhìu lắm. Vậy nó ko khác j asean. Hix, thế còn chỗ ở nếu định ở condo phía ng` chứ ko phải hostel của nó có đc ko a.? còn vấn đề trường thì mình tự chọn hay nó chọn hộ mình :|

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
ơ, 2 đô để em mua 6 cái < xin xỏ ng ta bán rẻ cho 1 cái > thành 7 mà :x
em cho mình 2 cái ^^
anh Ng 1 ^^
anh Trym nửa cái ^^
huề cả làng nhé, ai cũng có kẹo :x
Thế hóa ra em ăn dở rồi cho thằng Cường à :))

Back
Bên trên