Du hoc Singapore

zoi oi mấy anh này, thời gian thì là số ít, như là chiều cao cân nặng ý,... hix, chả biết nói thế nào :-?
thế thì năm lớp 11 top vậy
mục tiêu em nhùn cả nhà đừng chê :))

@ Minh:he he,cám ơn bác Minh đã quan tâm,:)) cách luyện apply của bác có vẻ lạ,chưa thấy ở đâu dạy.để em thử xem ,nếu thành công thì anh em mình mở xừ 1 trung tâm mà luyện ý nhỉ.:-? nhưng những ứng cử viên bác đưa ra cao quá,em sợ cúi cũng ko tớib-)
@Nam:tảo hôn hả,thích nhỉ=D> mình thì chả kiếm được con bò lạc nào mà bắt về làm chồng.mà mình cũng chả hiểu sao họ cho mình vào T1 nữa,mình nhớ ko nhầm cũng chỉ đủ điểm vào T1 thôi:((
@Miz Cường:con gái chuyên toán thì sao hả.ấy yên tâm,dù có gớm đến đâu cũng chỉ dám bắt ấy giặt quần áo ngày 1 lần thôi

em câu bài phát
Mọi người câu khiếp quá [-x[-x về nhà mà học đi [-x[-x
Huyền: T1 TH năm ngoái lấy 28 :D tớ được có 26.5 thì phải :p
Thôi thôi, yêu cầu mọi người trở lại chủ đề chính :D Ngày mai VN sẽ cố gắng bảo vệ chức vô địch bóng đá ở AC :D Em bị què rồi :( :p <đằng nào cũng ko được đá :p>

Càng ngày thấy số phận topic nhà mình lại theo đúng số phận các topic khác, chạy dần đến việc buôn và câu bài là chính. hic hic.
Cho em hỏi cái, có trừong nào ở Sing cho mình gửi form online ko ạ?

Nope..Cái này chắc chắn luôn. NÓ phải về trường nó tuyển vì theo qui định của MOE các trường kô được tuyển bừa, phải xin phép mới được tuyển theo trường đó:)

ùh,kjo nói chuyện linh tinh nữa,ko huyền lại mang tiếng bắt nạt trẻ con.mọi người ơi,có trường nào ở sing mà học bổng cao 1 chút ko?

----------

mà Nam hiện nay đang ở sing hay vn vậy

topic này là học bổng sing 100% cả ăn ở và học phí :)
Tớ đang ở Vn;;) bạn thích gặp tớ hay sao mà hỏi thế ;;):))

Anh Nam kiêu quá, cứ tưởng mình là nam châm hút chị Huyền ko bằng.

Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
:)) :)) các chú thú tính thật! :)) mục tiêu của tớ là thú tính bằng các bạn. mục tiêu em nhùn cả nhà đừng có chê :))
@Minh ku: critical grammar quá! theo những gì sót lại của 2 tháng lão Mạnh thì trong trường hợp này chắc chắn là IS, không nhớ tại sao :)).
@Nam: sao lại bảo Huyền xinh là form phải quen biết mới được? :-?

theo english grammar in use thì khi noun là thời gian hay tiền bạc thì luôn chia động từ theo ngôi thứ 3 số ít, đừng hỏi tại sao vì nó là như thế :)) :))

hehe vietnam đã dấn thêm 1 bc nữa đến chức vô địch asian cup , với sự chói lóa của minh cu :D < 4 bàn trong 3 trận :D > mai đá semi final ...

let's bow our heads and have a word of pray, thank you heavenly father for having given us such wonderful occasion, for the fellowship that we have , we pray lord that you will be with each and every one of us , to give us the utmost strength to give our best for game tomorrow, we commit every players to you, in jesus' most precious name we pray, Amen

Chỉnh sửa lần cuối:
he he,nếu may mắn:)) mà sao Nam lại phải về việt nam vậy?
mà trường Shelton là trường nào vậy.?học có được ko(thấy bảo liên thông với cambridge)?học bổng cao ko vậy.ai biết bảo với:-/

lạy chúa tôi, shelton là trường ở sing hay đâu ? đại học hay trung học , bạn phải cho thông tin cụ thể lên thì mới biết đc chứ, nghe như sheraton hotel nhỉ :))

well, để nó đơn giản thì giống như là
a period of 4 years is enough ;;)
das much easier :D

let's bow our heads and have a word of pray, thank you heavenly father for having given us such wonderful occasion, for the fellowship that we have , we pray lord that you will be with each and every one of us , to give us the utmost strength to give our best for game tomorrow, we commit every players to you, in jesus' most precious name we pray, Amen
World Taekwondo Federation :)).
Anyway, prefer sheraton hơn là cái của khỉ kia :)), whatever it is.

shelton college,có cả chương trình học từ O level đến post graduate.thấy họ bảo là trong top 5 college của sing,và nếu học cao đẳng ở đấy có thể transfer sang Cam bất kì lúc nào.that's all i know
god bless you!

:))
hehe topic càng ngày càng nhảm :)) ............................... god saves our land...

----------

ah uh :)) transfer sang cam bất cứ lúc nào ? ???? thế có transfer sang quýt đc ko ???? :))

anh Minh toàn nói linh tinh,nếu sang quýt được thì hẳn em cũng ko còn ở đây

Oài! Mai em yêu! thằng chồng của em tán gái ngay giữa trợ mà em để nó yên ah? anh thấy nó nói mà cứ xóa đi xóa lại như kiểu Thúy Kiều gặp Thúc Sinh ah Kim trọng chứ! hì hì!Thôi em Mai theo anh đi! anh sẽ không bội bạc như thằng chồng đương thời của em đâu! hì hì!

Back
Bên trên