Du hoc Singapore

sing đại học cũng là 4 năm mà. làm quái j` có ngành nào là 3 năm đâu :D Đấy cũng là 1 chỗ giáo dục sing copy ngu của UK :)) anyway, who wants to stay here for a few more uni years? :)) 4 years are enough :))

well, actually, my sister was in uni for only 3 years :)) accounting rocks :))
she's graduated at the age of 20
hmm, u guys will be in ur 1st year at college at dat age
deplorable... ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hay nhỉể, 20 đã finish đại học, để xem nào, học thêm thạc sĩ khoảng 3 năm nữa, 24 lấy được chồng rồi, 25 là có con được rồi. sướng thế,
compare với bác Tùng nhà mình, 20 còn đang chuẩn bị thi A level :)) chắc phải 30 bác mới có vợ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))..Chú mày cứ chờ đấy rồi xem:)..haha
anyway, who wants to stay here for a few more uni years? 4 years are enough
thành ra có thằng nào chưa gì đã put university as MIT rồi nhi:p

:p đại ca cứ gọi là :p Em là em cứ ước thế thôi chứ term này L1R5 25 bố nó rồi :(( =)) Chưa bị cắt scholarship còn là may :)) Final year năm nay die die em cũng sẽ phải vượt qua 15 :x <mục tiêu em nhùn cả nhà đừng có chê :p >

còn em ở nhà quyết tâm top lớp, mục tiêu em nhùn cả nhà đừng chê :p
anh Trym Non thì 19 đại học
20 lấy vợ đc rồi
21 đẻ 1 đứa
rồi 22 học tiếp
nhưng mà con đói thế là đi làm ba gác cho con ăn, về sau chắc trấn đc tiền ai đó
học tiếp
30 tốt nghiệp ^^
quá hay :))
cuộc đời anh kì diệu thật :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
20 lấy vợ đc rồi
21 đẻ 1 đứa
rồi 22 học tiếp
nhưng mà con đói thế là đi làm ba gác cho con ăn, về sau chắc trấn đc tiền ai đó
học tiếp
30 tốt nghiệp ^^
mục tiêu em nhùn :)) cả nhà đừng chê :))

Phong anh, em xin lỗi :p chưa tìm hiểu kĩ nói bừa :p
Thằng Cường ăn cắp bản quyền thế =))

mk, tao ăn cắp còn bị mày fát hiện, trình tao nhùn, mày đừng chê :))
mà sao không nói vợ mày ý, cũng ăn cắp bản quyền đấy còn j` [-x

@phong:sao anh lại bảo em nói nhảm.em chỉ muốn biết câu đấy có nguồn gốc từ đâu thôi
@mai:mai ơi,mục tiêu của em nhùn thật đấy,có lẽ chị phải học tập em thôi.
@nam:he he,sao biết chat với mình vui,hiểu biết của mình còn kém lắm.mà nick lại cho ở đây mắc cỡ chết đi dược
mọi người,mà mấy cái thi cử này em ko rành,đang lên mạng học hỏi kinh nghiệm của mọi người(lần đầu tìm hiểu về du học)mọi người thấy những gì cần lưu ý(chọn trường,học phí,học bổng) thì cho em biết với

ấy chịu khó đọc từ trang 1 ý :D có hết đấy :D nhiều người hỏi lắm rồi :D
Nhưng thực ra ấy hết tuổi cho cái học bổng này rồi :) Nếu nhanh tay nhanh chân xin form thì có thể kịp cái cuối cùng 3-10 tới thi :) Nhưng phải quen biết cơ :D Tớ nghĩ chat với ấy vui vì thực sự đọc bài post của ấy tớ cười, thằng Cường cười :)) và nói chung là ai cũng cười :))
@Cường: vợ tao khác mày khác ;;):p:)) So sánh thế nào được :))

ùh,chat với nam chắc cũng vui nhưngtrời ơi,mình chỉ muốn học hỏi kinh nghiệm thôi sao mọi người lại cười.thôi,mình đành đọc lại từ đầu vậy.mà sao đã vợ con đề huề rồi vậy

@NAM: tao có cười đâu :))
@Huyền: đã bảo là đi du học làm j`. học T1 tổng hợp là vĩ đại lắm rồi. hay là cậu thik đi du học thì sang đây học thay cho tớ, cho tớ về Tổng hợp học thay cho cậu :))

Tô Xuân Nam đã viết:
sing đại học cũng là 4 năm mà. làm quái j` có ngành nào là 3 năm đâu :D Đấy cũng là 1 chỗ giáo dục sing copy ngu của UK :)) anyway, who wants to stay here for a few more uni years? :)) 4 years are enough :))

a small grammatical mistake : 4 years IS enough :)

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
20 lấy vợ đc rồi
21 đẻ 1 đứa
rồi 22 học tiếp
học tiếp
30 tốt nghiệp ^^
hehe, em mai lớp 10 yên tâm với anh là học ams chả học hành j đâu mà :)

Nguyễn thị khánh Huyền đã viết:
ùh,chat với nam chắc cũng vui nhưngtrời ơi,mình chỉ muốn học hỏi kinh nghiệm thôi sao mọi người lại cười.thôi,mình đành đọc lại từ đầu vậy.mà sao đã vợ con đề huề rồi vậy

hihi , còn chú cường , chú hiếu , anh tùng chưa vợ con j đâu , đang tuyển sinh đấy, ah anh phong nữa :D em muốn apply học bổng thì tập apply cái này trc rồi có kinh nghiệm apply hb :D :p

Phạm Quang Minh đã viết:
a small grammatical mistake : 4 years IS enough :)
mk soi j` mà kĩ thế :)) thực ra em cũng băn khoăn ko biết là is hay are :-? Nhưng mà nghĩ four-year thì mới là is chứ còn em viết 4 years cơ mà? Anyway, tí sửa bài :p
Huyền bạn:d tớ tảo hôn =)) =)) Mà cũng mới chỉ có vợ thôi chứ chưa có con :)) Ngày xưa tớ đỗ mỗi T2 tổng hợp thôi :p Bạn giỏi thế :p
Mẹ mk làm triple posts chứ :)) Vãi. Thằng Cường phát form cho bạn ý apply kìa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
application form hả? trình tao nhùn, ko deserve con gái chuyên Toán, mà especially lại là chuyên Toán tổng hợp :))
@NAm: em Mai hỏi chồng em bao n điểm, tao k biết trả lời thế nào :)) (vì tao k biết) :)) mày trả lời em ý đi. em MAi là em ý kỳ vọng ở mày lắm đấy :))

:)) :)) các chú thú tính thật! :)) mục tiêu của tớ là thú tính bằng các bạn. mục tiêu em nhùn cả nhà đừng có chê :))
@Minh ku: critical grammar quá! theo những gì sót lại của 2 tháng lão Mạnh thì trong trường hợp này chắc chắn là IS, không nhớ tại sao :)).
@Nam: sao lại bảo Huyền xinh là form phải quen biết mới được? :-?

Back
Bên trên