Du hoc Singapore

điền form cho nó cẩn thận vào, bôi in ít thôi, chết đấy.
năm ngoái mình định vẽ vào 1 đống giải kiểu như nhất Hóa thành phố, nhì Toán thánh phố, nhất bóng rổ quốc gia..... xong rồi bị ai đo dọa, phải điền tờ khác :D

Thế giải các lớp bé cũng cho vào hết chứ! :D giải thật! nhưng tao ko có giải lớp 10! :(( chỉ tại lắp cái mạng vào là suốt ngày cầy E!:(( thế mà vẫn dốt!:((
Em lớp phó kêu thành lớp trưởng được không? hì hì!
Em không biết bóng rổ, đá bóng nhưng biết bơi! nói giải khuyến khích bơi được không? hì hì!
Đang làm 1 project thì nói nó sắp hoàn thành được không?
Comunication và presentation skill thì kêu kiểu gì?
exaggerate bao nhiêu thì là vừa! Em viết thế có ít quá không?

Có ai có đề mấy năm trước thì post lên đi. Hay là thôi, nhớ được câu nào post câu đấy vây. Hôm nay, em đã lấy đủ can đảm hỏi thầy Tuấn, hic hic , ngờ đâu thầy lại chỉ đến cô Oanh. Gặp cô Oanh rôi, can đảm đang dâng trào thế là hỏi cô xin form hôm nào, hỏi được môi câu ý. Hôm nay có can đảm như vậy cũng là nhờ chị Quỳnh Chi lớp 11Pháp 2 giở trò, :))

Em NGọc Anh xin được form chưa? Không hiểu trường mình làm việc kiểu gì? Thư viện bình thường vào năm mới mở cửa! :-?

5/9 là deadline mà
mà em có 1 quyển vở mượn 1 chị hồi tr'c học bác Thủy ;)
và phát hiện ra: từ đầu đến cuối tất cả những j bác ý cho ghi đến cả cái ví dụ đều lấy từ quyển SAT I của BArron's năm 2004 :))
tất nhiên là toán ở đâu chẳng thế nhưng giống từng câu từng chữ thì hơi vấn đề lại còn cả cái ví dụ nữa thì càng chết
đấy, giá cả 1 quyển sách = 1 buổi học bác ý :))
đấy là warn các em thế ^^
còn đề ASean thì năm nào cũng na ná năm nào 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm, em cũng có mượn vở bạn em, công nhận toàn sách SAT1 . Thế cho em thử 1 bài toán cái đê, đề văn là j?
À, chưa lấy đựoc form đâu, cô Oanh bảo 30/8 mới mở cửa thư viện

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, làm thử nhé :))
given angle ABC = 90 degrees :)) < chả có kí hịu :( >
angle ACB = a degrees
a) the length ò AC
b) tan a
asean 2003 và 2004
như 1 trò đùa :))
cái chính là nhanh em ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
dễ thế. Chị có biết đề năm nay hỏi chương trình lớp mấy ko?

em NAAAAAAAAA
chị là ng ra đề chắc mà chị biếtttttt
hix :((
sry cả nhà, đang pissed off

hu hu.mình thì chả có thành tích gì mà khoe thì phải làm thế nào?

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
uh, làm thử nhé :))
given angle ABC = 90 degrees :)) < chả có kí hịu :( >
angle ACB = a degrees
a) the length ò AC
b) tan a
asean 2003 và 2004
như 1 trò đùa :))

cái chính là nhanh em ạ
Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
dễ thế. Chị có biết đề năm nay hỏi chương trình lớp mấy ko?
????? :eek: :eek: bài này làm thế nào? 8-}8-}
đề toán chắc là lớp 5, đề IQ chắc là lớp 1,2 còn đề anh thì chịu 8-|
Huyền bạn và mọi người: bịa đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bịa thế nào bây h, thế người ta ko đòi giấy tờ đi kèm theo à, vể khoản abilities em mới học bóng rổ, bập bẹ thôi thì có nên điền vào ko ạ?

người ta ko mang bóng và rổ đến để kiểm tra trình độ của em đâu, em hiểu chứ? :D

Anh khuyên có thể highlight những cái cần highlight, ko nên bịa, vì lỡ mà bị biết là bịa (qua phỏng vấn thôi) thì sẽ out ngay.

oài, thế mọi ng` lấy đc form rồi ạ? mà cho em hỏi là nếu thi đỗ thì cuối tháng 10 đi lun hay thế nào ạ :-? ah, còn có chính xác quyển SAT 1 ko chị Mai :-? em thấy mấy cái tập photo đâu ghi j đâu.
Đề IQ của ACS hai năm liền giống nhau ạ 8-} ặc :(( share cho em với. Mấy cái đề IQ spatial ông thủy cho học có ích j ko ạ

Back
Bên trên