Du hoc Anh, A level

Các anh chị cho em hỏi là học 1 năm AS của OCR rồi thì học tiếp A2 AQA có khó khăn gì không ạ?
Vào ĐH có vấn đề gì hay không ạ?:-@

@Tú: Mình k học cả 2 :">, nhưng Chicester toàn gặp nh chê thôi chưa thấy ai khen :-?
Albion thì mấy ng học chưa có chê j, trừ việc trường nhỏ ra vì zone 1 London, nhỏ là phải
Ashbourne cũng nhỏ khó đỡ X_X

Xin lỗi vì spam. Nhưng mình chuẩn bị sang chichester học vào tháng 9 này nên đang muốn tìm xem có ai đi cùng không. Bạn nào cũng đi chi vào tháng 9 này thì liên lạc yahoo với mình nhé . Nick của mình là goodboy_duc . Thanks.

Mọi ng` cho mình hỏi :">
Ở HN mua cái ổ điện để chuyển hai chân thành 3 chân ở đâu nhỉ? :">
Hồi trc khi đi cũng mua mấy cái mà ko vừa... h muốn hỏi xem ở đâu mua luôn ở VN cho tiện :(

Bó tay em VA =)) dân Lý 2 mà k biết đường cắm cái bút hay cái gì đấy vào cái chạc thứ 3 à =)) quá đơn giản nên chả ai chế chạc đổi 2 thành 3 :p jk, ở UK bán đầy mà em :)) cứ đi hỏi cái tourist adapter í :D

Thì cả năm vừa rồi em vẫn làm thế đấy chứ nhưng mà nghe mọi ng` bảo thế lâu dễ bị hỏng đồ :( nên h đag ở VN e tiện đi mua luôn, qua UK toàn 2,3 bảng 1 cái đắt lòi :(
Mà thôi... kệ vậy... sang năm lại chọc tiếp :))

ở Melinh Plaza ý :D. trên đường ra Nội Bài :D.

Tình hình là tiếp tục phê phán chú VA vì lý do cả tin ;)) làm sao ma hỏng đồ? ;)) kể cả dùng cái đổi chạc 2 thành chạc 3 thì cái chân 3 của nó cũng có nối với cái gì đâu ;))

ở Melinh Plaza ý :D. trên đường ra Nội Bài :D.

Cảm ơn bạn Dương hén :D

Tình hình là tiếp tục phê phán chú VA vì lý do cả tin ;)) làm sao ma hỏng đồ? ;)) kể cả dùng cái đổi chạc 2 thành chạc 3 thì cái chân 3 của nó cũng có nối với cái gì đâu ;))

Thế ạ? :"> ... em lại tưởng bên trong nó có nối với cái gì cơ :">
Mà hè này sếp ko về ah? Bảo lên chơi mấy lần mà cuối cùng vẫn chẳng đi đc :(

e chuẩn bị đi...
mọi người có thể nói rõ hơn cái ổ cắm ko???
hình như đồ điện tử hiện tại của e
có cái sạc đt là 2 thanh thôi...
thế fải chuyển hết sang 3 thanh ạ?
e tưởng 2 thanh cũng vẫn cắm đc vào 3 thanh chứ ạ?
mog a chị đi trc giúp đỡ

Cho em hỏi: Muốn đi du học thì cơ bản là phải có bằng toefl hoặc Ie. vậy bằng Sat để làm gì ạ?

để vào đại học ở US em ạ =)). lần sau xem mình đang ở topic nào rồi hẵng hỏi nhé :)).

@Minh: đi trường nào thế? :D

A Dương ơi thế cuối cùng a tính đi đâu ạ? =))
Cái vụ ổ iếc mình k biết X_X, chắc phải làm 1 chuyến ra Melinh =))

đang chờ kq từ John Leggott :D. 90% sẽ nhảy vào đấy rồi :-??. chả biết là sướng hay khổ nữa.

vụ ổ iếc mình cũng chưa có tí thông tin gì :-??. thế ngoài cái ổ có phải mua cái gì trc khi sang ko các bạn? :)

đang chờ kq từ John Leggott :D. 90% sẽ nhảy vào đấy rồi :-??. chả biết là sướng hay khổ nữa.

vụ ổ iếc mình cũng chưa có tí thông tin gì :-??. thế ngoài cái ổ có phải mua cái gì trc khi sang ko các bạn? :)

ô trường của chị Khuất...
cố lên a!!!
lấy chị ý làm gương
học giỏi thật
LSE :x

ổ ọt gì. Ông VA vớ vẩn đấy, ăn uống ầm ầm chả bao giờ thấy kêu đắt :)) mua cái đổi điện thì kêu đắt.

có gì đâu, sang lúc đầu nhỡ trời tối ko mua đc cái đổi chạc thì cứ vác một cái ở nhà đi, đổi từ 2 sang 3 ý mà. còn mua đồ ở bên kia thì cái gì cũng chạc 3 hết. cả chạc 3 bình thường như ở nhà thôi chứ ko phải kiểu hiểm ác ở Sing đâu. mang đi làm gì cho tốn chỗ.

Đi cần nhất là ai hút thuốc thì mua duty free mang đi thôi. cả thuốc ốm nữa nếu ai dặt dẹo như em. Căn bản bên kia thuốc thang phải đi khám mà lên hẹn nó còn lằng nhằng, giờ giấc ko theo ý mình được nên mang hộp thuốc bth đi. Ai cần kháng sinh có thể gọi em liên: 07988040872 =) đang còn hộp 100 viên kháng sinh bên đấy đây...~~~

Nhạy bén thật ;)) swine flu đang hoành hành, quảng cáo kháng sinh thật là chí lý :D

Chỉ hơi choáng vụ thuốc hút 8-} mình già rồi mà theo không kịp thế hệ trẻ ;))

@VA: hè anh không về, tháng 9 mới về :D lên thì cứ lên đi, toàn nói suông ;))

BAT

Thì mình cũng đã nói là ko cần phải ổ nữa rồi mà sao mọi ng` cứ nhắc mãi thế :((

Thuốc thì trc lúc đi cũng mang theo 1 túi đầy đủ đau bụng sốt cảm cúm rồi về lại mang về nguyên chưa dùng tý nào :)). Ai hay ốm đau thì phải mang đấy thuốc bên này đắt mà mua cũng khó nữa, khám khủng mất tg lắm :D

Thuốc ở bên đấy đắt cũng cũng ngang vn thôi anh ạ vì nhiều thuốc kháng sinh ở vn cũng là nhập từ anh về chứ ở đâu lol ~~ mà ở vn không đi đc chỗ khám tử tế thì cũng ôm về một đống thuốc phụ vớ vẩn mà còn đắt.

hôm qua đọc FT thấy tít là : swine flu expected to force 1/8 workers to stay at home....thật là đáng sợ :(

hút thuốc thì giờ chuyện bth mà, bọn đi nước ngoài chủ yếu chắc tốn tiền thuốc lá với tiền ăn :( em chả hiểu sao ăn mạnh quá~~~

Back
Bên trên