Du hoc Anh, A level

Chứ j nữa:x Cả nhà em thik áh:x
Có topic của trường í ạ???Nhưng mà trong khóa em cũng có nên em vào đấy luôn,vs cả chủ yếu em đọc chứ chả post bài mấy,chỉ khi cần thôi.
Ack,vé tận 247 cơ áh:eek: Thế này chỉ có cách chờ có vé miễn phí hay có ai mời đi thì may ra=))
Lại lạc chủ đề rồi:">Thế sang đấy thì việc j chiếm nh` TG nhất ạ:-@GV bên đấy dạy hay ko ạ:D

@ Việt: 25 chứ ;)) :-"
Half term đag vô công rồi nghề đây, bạn nào có lòng mời tớ đi chơi và cho tớ ở tạm vài ngày là tớ nhận lời luôn đấy :">

Thế sang đấy thì việc j chiếm nh` TG nhất ạ:-@GV bên đấy dạy hay ko ạ:D
Câu hỏi của e... buồn cười quá làm a chẳng biết trả lời thế nào :))

Đối với chị ngoài thời gian ở trường ra thì việc chiếm nhiều thời gian nhất là đi bus cả tube lên trung tâm =)) nói chung là sau thời gian học + ngủ thì thời gian đi lại là chiếm nhiều nhất =)

Học ở đây có 5 ngày một tuần nên cứ vèo một phát là hết tuần :( chưa gì đã ở đây được hơn 1 tháng rồi nhanh quá =(( mai 1st practical exam Hóa đây..31/10 đúng half-term :x sướng quá

@ Zany: chả lẽ lại tick cho phát bài viết hay. hôm qua vừa bảo xong hôm nay lên đã thấy lật cánh rồi. :D haizo. hôm nay mình như kiểu bị khùng nặng. mai exam rồi á? gud luck. thứ 3 mình cũng mock exam C1 rồi. hôm nay giờ ăn được giáo sư bổ túc cho mấy kiến thức cơ bản và làm practice tại cafeteria. rất là bổ ích. tiếc là giáo sư ko học cùng Zan nhỉ? ;))
@ e Vân: e toàn hỏi mấy câu khó trả lời. giáo viên thì cũng là người. như kiểu VN ý. có người hay người chán. tùy trường tùy nơi tùy người tùy môn. làm sao mà nói được. nhưng mà giáo viên bên này tuy free-minded nhưng rất nhớ học sinh. cuối năm còn viết reference nữa thế nên lúc nào cũng phải chịu khó chăm chỉ ngoan ngoãn trước mặt thầy cô vào. cả tutor nữa e ạ.

gv ở đây cũng vui tính vs nhiệt tình lắm:)
ông thầy dạy econ mình toàn chửi bậy.thik vãi:x
half term làm quả off ko :->

Ý kiến quá được, nhưng mà phải lên kế hoạch nhanh chứ không lại cập rập.
Mọi người cho cái lịch nghỉ half-term lên đây cái xem nào.
A bình thường được nghỉ cả ngày thứ 6, thứ 7, Chủ Nhật, thứ 2.
3/11 - 9/11 là Reading week nên không phải đi học.
Tóm lại là được nghỉ từ 31/10 - 10/11.

Ý em là trong cái việc học thì làm j là mất nhiều TG+sức lực nhất í ạ:-@
Mà nói thật là những ng nc ngoài em học từ trước đến h,dù ai chê chán tn em vẫn thấy hay=))=))

Tình hình là e Việt Anh đc nghỉ từ 25/10 đến 2/11... và chưa có kế hoạch j cả :D. Đề nghị các bạn có làm j thì xúc tiến nhá :D

lịch cụa e giống bạn Việt Anh:)
cũng đã có kha khá kế hoạch trong đầu:-?

bé Nam đi chỗ khác nghịch đi :-B
@a Tuấn Anh:còn chỗ nào khác ko anh?
hay đi pub đê :->

A không thích mấy chỗ ồn ào kiểu pub với bar.
Thỉnh thoảng có người rủ thì đi bi-a thôi.
Nếu kiếm chỗ ngồi buôn chuyện thì có Starbucks, Nero với Costa.

Đag ấp ủ kế hoạch lên Nott chơi với bạn thì nhanh chóng tan thành mây khói :((
Giờ lại bơ vơ ...
Đề nghị các em, bạn và anh chị cho ý tưởng cụ thể :-s ... tại anh, tớ, em vẫn đag là một con gà ở cái xử này :(

ơ alton towers :x half term e cũng đi altons!
chính xác là 29/10, đi với trg rõ rẻ :))
có ai định đi ko thế?? hehe biết đâu lại gặp hội ams ở đấy :D

29 thì chịu rồi, 31 a mới được nghỉ.
Alton có vẻ hơi xa, năm ngoái trường a cũng cho đi 1 ngày, về mệt hết cả tuần.

Chú Việt Anh/chú Việt có ý kiến gì không?
Còn 2 tuần nữa thôi đấy!

lịch e Việt Anh kín rồi :))

26/10: tổ chức ăn uống với hội ở đây.
27 - 30: bạn xuống chơi.
31: bạn khác xuống chơi :))
1/11: đi chơi Bath với mấy bạn tây :))
2/11: ở nhà chuẩn bị đi học :">

Back
Bên trên