Du hoc Anh, A level

Em hỏi khí không phải. Các anh chị thi học bổng ở đâu thế. Em thì biết mấy chỗ tư nhân nhưng nhìn đâu cũng nghi nghi là lừa đảo>"<.

=))=))Bạn Hữu Minh nào đó,hôm thứ 6 thi Bellerbys ở Nikko kìa,bạn ko biết ha
Mình mới biết hôm qua,chả biết ôn iếc cái khỉ j.Hôm đấy còn KT 1 tiết 2 môn=))ôi sao mà vô đối=))
Anh chị có advice j ko ạ:(:)((em nghĩ chắc chả đc đâu nhưng phải tn cho điểm nó đỡ thấp,ko thì bmẹ em kill8-X:

Úi giời. Cái này hôm qua có bà ở người Anh ở Leeds đến giới thiệu và mới đi phỏng vấn. bà giám đốc ở đấy cũng nói là Bellerbys đang có học bổng.=)).

Có mà,cao nhất 50%=))Ôi giời ơi sao mà nó kẹo thế hả giời>.<
Thế có đi ko;))
Mà nhìn lại số năm thì mình phải gọi=anh mới đúng>.<Sozzy:p

sao tường năm nay hết hb 50% bellerbys rồi chỉ còn 20% thôi o_O
e Minh, ở BC hay tổ chức thi hb nhiều mà, hoặc ISCU í, cứ thi tạt đi mất gì đâu :D hoặc lên mấy trang web kiểu vnexpress hay dân trí í, chị cũng k nhớ lắm nhưng trên đấy nhiều qcáo hb mà. trung tâm tư nhân thì chưa thử baoh :p
mình trc còn có kiểu thi bừa xong quên luôn k đi pv :)) may mà ruthin k bắt interview :">

a Dũng có phải a gì hồi trước suốt ngày cò cưa con Po lớp e đúng ko :))
ơ bạn Việt quá khen =) ảnh ảo mà :-j :">

em đi bellerbys năm nay mà :D em nghĩ là hết năm nay, sang năm sau thì sẽ là 20% :"> chẳng biết thế nào.
Thi bellerbys dễ lắm, ăn nhau ở phỏng vấn thôi :D

sao tường năm nay hết hb 50% bellerbys rồi chỉ còn 20% thôi o_O
e Minh, ở BC hay tổ chức thi hb nhiều mà, hoặc ISCU í, cứ thi tạt đi mất gì đâu :D hoặc lên mấy trang web kiểu vnexpress hay dân trí í, chị cũng k nhớ lắm nhưng trên đấy nhiều qcáo hb mà. trung tâm tư nhân thì chưa thử baoh :p
mình trc còn có kiểu thi bừa xong quên luôn k đi pv :)) may mà ruthin k bắt interview :">

a Dũng có phải a gì hồi trước suốt ngày cò cưa con Po lớp e đúng ko :))
ơ bạn Việt quá khen =) ảnh ảo mà :-j :">

Khen là bạn Việt Anh... Việt j mà Việt [-x

Cơ mà ko biết bạn Dung có nhớ tớ ko ;)). Hồi trước nhờ tớ làm mấy cái clip cho present j ở lớp bạn ý :">. Làm xog tớ vẫn ko biết bạn là ai nên lưu contact là "Bạn nào đấy Anh1" =)).
Hôm nọ có ng` hỏi đến mới thử lần mò, hóa ra là bạn Dung :))

ặc chết xin lỗi bạn Việt Anh >""<
type thiếu :"> có có tớ nhớ, ấy làm hộ bọn tớ cái clip sex survey đúng ko??=)) hay cái gì mà cần bắn subtitle í :-? hay clip mà có Xuân Toàn cầm hoa hồng đứng dưới mưa nhỉ..nhiều clip quá 8-}
haha tớ thì biết rõ bạn là ai nhá, tên viet anh trong list đàng hoàng >:) mỗi tội bh ko dùng đc ym nữa :(

e Dung: a cò cưa à 8->
a lại cứ nghĩ là a với con Po đã có 1 số chuyện lâu rồi
thôi e đừg hỏi nh` làm j

mấy cái đấy thì e k biết =.= chỉ thấy quen quen và nhớ mấy impression như vậy thôi :p no offence dude

@.@Sao mọi ng nói nghe như dễ dàng lắm vậy@.@
Mà em thấy nh anh chị lớp 11,12 cũng đi thi lắm>.< Các an chị chuẩn bị hội ngộ roài!

Em Vân thức khuya thế?
Hơn 1h30' rồi mà chưa đi ngủ à?

Thi lấy học bổng ăn nhau ở tiếng Anh là chính thôi.
E học A1 thì khỏi phải lo.

1h30 đâu mà,bên anh thế thôi:-j
Hnay phỏng vấn ảo vãi,gặp cái ông đại diện của TPHCM>.<Ng đâu muh toàn ngắt lời mình,chả show off đc j=))
Mà vì chưa hết lớp 10 mà ng ta đã bắt đi vào tầm tháng 3 nên là bọn nó bắt học GCSE nửa năm thì phải>.<aaaaaaaaaaaaaaa,đã thế còn cho học bổng mỗi cái GCSE đấy+1 kì đầu nữa chứ:(:)((Sao mà kẹo thế>.< Chỉ vì thi sớm trước tuổi mà thế đấy!!!>:p
Có làm cách nào mà xin đc ko ạ:(:)(:)(:)((Mà lại còn bị bắt học ở Ox vì Bri hết chỗ:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Brighton mà hết chỗ thì chả hiểu trường nào còn chỗ =)) vừa xây cái mới to đùng thế, chắc là bên Ox ít đứa học quá nên bọn nó dụ vào đấy đấy :)) bựa thế

Mà sao học kiểu gì lại sang tháng 3 hả em?

Tháng 4 chứ hả?
Tháng 3 nghỉ Easter gần nửa tháng thì sao mà nhập học được?

Em Vân không thích Oxford thì thử hỏi sang Cambridge đi.
Xét về độ chán thì Cambridge vẫn còn thua Oxford đấy.

Thì em định tháng 9,nó bảo hết chỗ,chắc chỉ tầm tháng 1,2,3 j đấy phải sang,nhưng mà lúc đấy lại chưa hết lớp 10:(:)((nên nó ko cho học A Level mà phải học nửa năm GCSE,chán vkl:(:)(:)((Mà theo như đc nghe ngóng thì nó bắt tháng 1 hay 2 thì phải.Học xong nghỉ 2 tháng hè rồi mới cho vào A level:(:)((Xót hết cả tiền:((
Ox hay Cam thì em cũng ko biết chỗ nào hay hơn,nhưng mẹ em bảo thấy vào Ox yên tĩnh nên dễ học bài--->duyệt:(:)((mà cũng chưa có tin chính thức,phải chờ đến tuần sau:-@
Còn phải viết thư cho ông htrưởng để xin thêm hb nữa:(nó tuy cho 50% nhưng chỉ đc nửa năm GCSE vs lại năm đầu A Level,ki vật:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên