Du hoc Anh, A level

Eco trường mình sao chẳng thấy phải viết lách gì nhỉ =.= học như toán, bài tập về nhà ngồi tô vẽ cái biểu đồ PPF ++
Chương trình học y hệt cuốn Advanced Economics

Đấy là ấy chưa thấy thôi :)) Sắp rồi ấy ạ :D Chuẩn bị tinh thần đi là vừa nhé ;) Econ là môn viết nhiều nhất rồi đấy ;)

Ah bạn Thành cũng ở Cam nhỉ? Học Abbey nhỉ ^^ Nếu đúng thế thì trường tớ gần trường ấy đấy :D

Abbey college là cái trường nằm trên đường Station Road đúng hông nhỉ :-?
cạnh đó là trường Studio Cam :D
hôm nào đi học cũng phải đi wa Studio Cam vs Abbey ùi :p

ồ ôi h trong topic này toàn các e 04 07 nói chuyện du học với nhau :(( :(( ... năm nay các e Ams 04-07 sang uk học đông thế :-s...

... huhhu đúng là hết thời rồi huhuh :(( :(( ....

Uh` Abbey nhưng có tới 3 cơ sở chỗ bé tí ở Station chỉ là chỗ học toán tin thôi :)
@ Tuấn Anh,Dung: 2 bạn đang học Bellerbys à? Cho mình hỏi Bellerby năm nay AS có bao nhiêu VNese vậy?

Tuấn Anh weekend hôm nào ra bãi cỏ Parker's Piece (chỗ Regent Terrace) VNese Abbey & Bellerys đá bóng giao hữu cái nhẩy? B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay Bellerbys AS có 2 Amsers là em vs chị Dung thôi anh :))
em ở Queens thì chỉ biết thế thôi, còn Manor thì em chịu :D

Trên Cam năm nay nhiều người vui thế ! Ban Dung neu ko nham` la bi' thu Hoa' 2 dung khong ? Nam nay di roi thì chân bí thư đoàn trường để cho ai đây :D
Em T.A cũng học Media à? Trường đó học có phải mua sách không?Bên trường này không mua sách mà phải viết essay liên tục :(

có ai có sách Economics Alain Anderton muốn bán ko :(

em thì cần liền M1, S1, Media, Eco, Busi ... :((
' chôm ' được mỗi C1, C2 của đứa bạn học trước :((
chiều nay đi mua chắc hết £££ tiêu luôn wá :((

Trần Phương Chi đã viết:
Trên Cam năm nay nhiều người vui thế ! Ban Dung neu ko nham` la bi' thu Hoa' 2 dung khong ? Nam nay di roi thì chân bí thư đoàn trường để cho ai đây :D
Em T.A cũng học Media à? Trường đó học có phải mua sách không?Bên trường này không mua sách mà phải viết essay liên tục :(

... ôi các e tốt nhất đừng nên học media khó lắm đấy .. chị thấy bảo VN minhg giỏi lắm cũng đc B thôi .. ko biết đã có ai học media Alevel mà đc A chưa :-s ... môn này thì viết essay sướng cả năm luôn :)) :>

Trần Bích Thủy đã viết:
... ôi các e tốt nhất đừng nên học media khó lắm đấy .. chị thấy bảo VN minhg giỏi lắm cũng đc B thôi .. ko biết đã có ai học media Alevel mà đc A chưa :-s ... môn này thì viết essay sướng cả năm luôn :)) :>

em muốn đổi mà cũng bó tay này :|
em chỉ có 3 lựa chọn: Politics, Psychology, Media :|
Politics thì 8-}
Psychology thì ... biết là hay nhưng trình độ E. của em ko đủ 8-}
còn mỗi Media :|
mới 2 tuần đầu học Image analysis đã muốn vỡ đầu ùi 8-}
đủ các thể loại từ :((

Chi Thủy cũng học media ạ?Chị học trường nào ạ? Đúng là em viết essay sường tay từ đầu năm luôn . Thấy bảo Bellerbys có bạn Media được A Med1 _ khâm phục quá !
Tuần đầu học anaylis hơi vất vả chút nhưng học đến phần design&print thì hay lắm !

design thì được đụng đến Photoshop :D
sướng tay :p

P/S: hnay em đi mua 1 đống đồ dùng học tập 8-}
mua đống này ở VN mất 10' thì ở đây mất 40' :))
cửa hàng thì lúc nào cũng đông :))

Trần Phương Chi đã viết:
Chi Thủy cũng học media ạ?Chị học trường nào ạ? Đúng là em viết essay sường tay từ đầu năm luôn . Thấy bảo Bellerbys có bạn Media được A Med1 _ khâm phục quá !
Tuần đầu học anaylis hơi vất vả chút nhưng học đến phần design&print thì hay lắm !

chị học multimedia e a. :D:D .. chị ko học media Alevel mà học BTEC National Diploma Multimedia .. ngành chuyên sâu luôn :D học về đồ họa máy tính etc :mrgreen: .. cái này học ở đây toàn học với 1 lũ ng` Anh thôi sướng lắm :| ... cả campus của chị ko có 1 international Student luôn :D ... mỗi chị :| :| :| ... mà cái này chị học ko phải viết essay mấy .. chỉ phải viết evaluation cho mỗi project rồi viết essay kết luận về những research mình đã tìm thấy để làm project thôi :D .. nói chung là khóa đc lắm .. :>

em đang phải ngồi làm essay ( ở phòng Media :)) ) này 8-}
practice mà ông thầy làm như là exam luôn ý 8-}
cái gì mà ' practise ur skills ' chứ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Xời,thế mà em đang định chọn học Media đây...Sao lúc em "bày tỏ" điều này với chị Yến thì không thấy chị í có ý kiến gì nhờ:| Lo lo rồi đấy!:-s

Học media vui lắm . Lúc đầu thấy lo lo nhưng sau học rồi mê luôn.HEHeh.Mà Media được ưu tiên.Mỗi đứa một cái laptop chạy lung tung , xem đủ phim, đọc đủ magazines , rồi games cũng được ngó ngàng . Hôm trước cả buổi học ngồi chơi game rồi viết bài thu hoạch :D

chị Chi học AS hay A2 thế :(
bọn em mới học được 2 tuần, xem cái Live Aid rồi viết essay luôn này :((
viết trên lớp chưa xong ông thầy còn bắt về nhà viết :((

Hế hế,các bác cho hỏi trường Brook house nó thế nào ạ...EM thấy nó cứ tằng tằng phát rơi phát vãi học bổng 100%.Chả bit đầu ra thế nào:D.

Back
Bên trên