DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thầy Tuấn siêu sao thật :> đấy là là giơ cao đánh khẽ ;) :D
to quý báo: hình như cả 2 năm vừa rồi em mua dc có tầm chưa đến chục số HHT vì chất lựong ngày càng đi xuống :D cũng fai công nhận thỉnh thoảng chán mua HHT về xem ảnh mấy em ng mẫu nhìn cũng đỡ buồn thật,cộng thêm chất lượng giấy trong những năm gần đây dc cải thiện đáng kể ----> bọc vở đẹp fai biết :x
hờ tình hình là sau vụ này k những em mà em của em cho đến đời sau của em cũng sẽ anti quý báo,thà em mua The Sun bên này đọc cho nó lành :))

=)) lại thấy tiếc vì hôm nay ko được lên HHT rồi:)) nếu ko mình đã được có cơ hội diện kiến và (biết đâu) được hân hạnh nói chuyện với anh Trọng Tùng và chị PHú Bình đáng kính;;)

Cả sáng nay ngồi hóng hớt ở trường Ams với thằng pv HHT:)) đã chụp đc một series ảnh đủ các loại tệ nạn học đường:)) sẽ post lên để phục vụ bà con và làm tư liệu đáng giá cho báo HHT:x

:D em ko biết The Sun của anh Dũng là cái gì nhưng mà ko mua HHT thì em ko mua từ lâu rồi

À mà các em 0407 ko nên manh động nhé...trong cái không khí sục sôi thế này dễ lại có 1 bài nữa viết về tình trạng học sinh ko biết kiềm chế ...kiểu "hung hãn học đường" thì trường mình thành tiêu điểm học đuờng mất >:)
Báo thì ko bao giờ tự giác đi xin lỗi đâu nên ko nên hi vọng làm gì cho tốn công.
Mình vẫn đấu tranh...nhưng đấu tranh lành mạnh ;)

:( Nhẹ tay quá .. :( :-< Thấy hụt hụt thế nào ...
Để xem thứ 2 ra sao :| Nhưng mà mua 1 tờ thôi nhé, rồi mượn nhau mà đọc, đừng có mua nhiều đấy, bọc vở thì xấu ( mà để ... chùi ... ass thì đau :)) <-> Giấy xịn mà :)) :D )

Nhà mình ơi, đừng ai làm CTV cho hht nữa nhé ;) Detest HHT !!!!! x-( >:)

Vũ Xuân Hương đã viết:
Ngẫm lại thì các em phản ứng mạnh mẽ như vậy, phần nào cũng vì các em coi trọng HHT, coi nó như tiếng nói của các em. Các em phẫn nộ vì thấy tờ báo đó nói sai sự thật. Nhưng, như chị Bình đã nói, báo HHT có phần giống như một "diễn đàn" để các em bày tỏ suy nghĩ của mình, vậy thì thỉnh thoảng tòi ra một thằng Giang Loa ăn gian nói dối cũng là chuyện bình thường thôi hê hê >:) Nó nói được thì ta cũng nói lại được, mà nói xong thì thôi, chứ còn lôi nhau ra cho đi cầu thang tiếp hay đâm chém gì thì nó lại ra ngoài "diễn đàn" rồi, ko bàn nữa.

em thích cái cụm " diễn đàn của bọn em để bày tỏ suy nghĩ "...hẳn là người ta ko biết mình coi trọng người ta đến thế nên mới làm cái chuyện đấy chứ nhỉ...chẳng biết yêu thương nhau...toàn nghĩ xấu về người khác...[-x học ở ams có ai dạy điều ấy đâu ...

Mà cái cầu thang ở HHT í, chị liếc thấy nó vừa dốc vừa cao vừa xoắn quẩy đấy :D So với cầu thang trường mình thì hung hãn hơn nhiều :x

hôm nay mới được nhìn lại cái cầu thang hung hãn đấy...càng nhìn càng yêu :x

hí hí hôm nay định chụp ảnh cái cầu thang để làm tư liệu;;) cầu thang học đường - lối lên xuống hay cơ sở vật chất cho những tệ nạn cần cảnh báo;))

em Kike thích đọc THe Sun k anh gửi cho vài tờ làm tư liệu ;;) mức độ lá cải so với HHT thì cùng da same nhưng mà về mặt nghệ thuật của ảnh thì hơn HHT nhiều :x
thằng bạn anh đang học ở đây hồi xưa học t2 01-04 bố nó giờ làm tổng biên tập báo GD&XH,chẳng nhẽ nhờ chú ý đăng lời kêu cứu của hs trường ams :D

thang vu~ dung khong hehe

noi chung la chang doi nao bon HHT no chiu nhan la minh sai dau . tat nhien ams ko the buong suoi vu nay . viet len bao khac : danh du cua 1 ngoi truong giau thanh tich bi vui dap bang 1 bai bao thuong mai vo trach nhiem

:D hehe...thôi anh Dũng...em đã ko HHT thì cũng ko the Sun để làm gì...rồi ko khéo có ngày lại thích đi viết bài về bạo lực học đường đăng báo thì chết /:)

Nhưng mà em thấy khổ thân bọn trẻ con sau này...bọn nó chưa vào ams thì biết gì về ams...đọc bài báo lại thấy giá trị đảo lộn hết cả ko biết lần vào đâu.
Rồi còn các bác phụ huynh...đọc bài báo ấy...mà chẳng cần đọc chỉ cần nghe phong phanh thôi...rồi sẽ nghĩ gì...các bác hay nghĩ kiểu " ko có lửa sao có khói ".
Mà bọn trẻ con ko được vào ams thì phí đời tuổi trẻ...
Chẹp..càng nghĩ càng thấy báo chí bi giờ mạnh thế nào B-)

Chi Huơng tuong thuat dinh vai, em ko co kien nhan de post het len nua. Hom nay may co chi Huong voi chi Tu len. ca anh Vu nua, hihi, nhung sao cu thay met moi y a. Bay h lam ji a, ngoi nghi a. To chuc offline di anh chi oi, hihi, an "mung"

Thằng Toàn nói đúng :-? Sau vụ này thêm bao nhiêu em học sinh mơ ước được vào Ams mà bị phụ huynh ngăn cấm thì ai khóc thương, ai sẽ cất tiếng kêu cứu đây :-?

quái bị điên rùi viết lung tung nghe khó chịu thế
tôi là loại lạnh lùng đọc còn ko chịu đc
2 năm học ams có bao h thấy vụ j mà về nhà trong trạng thái thê thảm thế đâu
sao thằng nào mà điêu thế
ams có từng đấy cái cầu thang lớp tôi làm 2 cái có thâyds j mà hãi huungf thế đâu
lộng ngôn

hehe..em Nhung chỉ được cái nói đúng ý chị :p

Em add nick chị XH định trình bày với chị 1 ngu ý nhưng mà chưa thấy chị đâu nên em viết ở đây luôn.
Ý kiến của em là mình phải họp lại 1 buổi - như kiểu tự kiểm điểm và đánh giá cuối học kỳ ý,chứ ko phải ăn mừng như em Nhung nói,ko lại bị đánh giá là "hiếu chiến học đường".
Thành phần tham gia tất nhiên là những amser quan tâm tới HHT và DSBA(em Nhung chẳng hạn :D) ,thêm những người quan tâm tới chuyện họp hành và offline (như em chẳng hạn :p)

Nếu chị thấy được thì chị đứng ra chủ trì được ko ạ ( em được mách nước thế B-))

nhớ quay webcam để bọn anh dc xem nhé ...Big ơi đến nhà anh xem cùng cho vui :x :))

oài, cuối cùng vẫn ko có gì rõ ràng cả, ko gì sướng hơn là được tút mấy cái vào mặt " BẠN " Giang Loa ( lích sự ) đấy chứ, Giang Loa ơi, " BẠN " có còn lên đây nữa thì liên lạc với mình nhé, chúng mình hẹn nhau offline giao lưu tí!!!

Ừm, có j cần nói hay muốn nói về vụ DSBA thì thầy Tuấn đã nói hết rồi, chị XH cũng đã làm một bài tường thuật khá chi tiết về những j diễn ra sáng nay nên có lẽ cũng không cần viết hay kể lể j nhiều nữa. Coi như tất cả học sinh Ams chúng ta đã làm tất cả những gì có thể để bảo vệ cho danh dự của nhà trường, cũng như của bản thân từng cá nhân học sinh nên không còn gì để tức giận, buồn bã nữa cả - mặc dù có lẽ còn rất nhiều người cảm thấy bức xúc, cảm thấy chưa thỏa đáng. Bây giờ thì chỉ còn chờ vào tờ báo hht thứ 2 tuần sau nữa thôi, xem kết quả cuối cùng là ntn. Nhưng dù bài báo đó có hay hay dở, đúng sự thật hay không đúng sự thật, có thực sự mang tính kết thúc êm đẹp vụ việc (cho cả 2 bên) hay không thì gần như chắc chắn việc này cũng sẽ kết thúc ở đây thôi. Nhà trường không muốn làm to chuyện thêm, hht cũng không muốn có thêm bài viết nào nói về DSBA nữa. Tất cả mọi chuyện chấm hết.

Sau vụ này càng thấy amsers đoàn kết ntn, càng hiểu tại sao Ams luôn là số 1. Ams spirit 4ever.. :)>-

2h rồi, lên chuồng đây, ko vớ vẩn mấy hôm tới lại thêm một tệ nạn nữa mất. :D

Hom qua duoc dien kien anh Trong Tung roi.Trong bong' sang' lam/ Anh ay de dau ngoi lech,ao so mi so vin,mat nhon nhon theo dung kieu nguoi tri thuc,dang cong chuc nha nuoc :)) Noi chung la nhin dang yeu lam:)) Than tuong anh TT lam i.;;)

Hơ hơ ANH Trọng Tùng và CHỊ Phú Bình là thần tượng của em với bài báo đọc rơi nước mắt đoạn trước, rơi nước mũi đoạn sau. Thật ra em rất muốn bày tỏ tấm lòng chân thành với quý báo đã cung cấp cho em rất nhiều thông tin đáng quý. Giờ đây em ko dám đi cầu thang nữa vì lo sợ những TỆ NẠN mà quý báo nêu ra LỠ ĐÂU lại tự nhiên thành SỰ THẬT
Vậy em hỏi quý báo bây h lên tầng 4 như thế nào?? Đi đường chim bay hay yêu cầu nhà trường lắp thang máy?
NHỠ đâu quý báo lại bảo có nạn SĂN BẮN CHIM MUÔNG trong trường em, hay KẸP ass vào cửa thang máy thì em cũng hết đường đến trường đến lớp.

------------
Tớ yêu ams nhiều, yêu các anh chị khóa trên nhiều :x yêu amsers

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên