DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giang nào thì giang, nhưng bài viết đấy nó ở cái chỗ nào của thế giới mới được chứ....
Trong trường thấy đầy tin đồn nhảm về Giang Loa, chuối quá!

/:) Vụ này ko để yên thế được đâu. Thổ máu ra mà chết /:)

Kiện đê. Ko chịu được đâu /:) 20 năm thành lập trường thì càng phải sạch sẽ vụ này. HS trường mình quyên tiền thuê luật sư đi /:) Ức chế vãi hết ra rồi /:)

Cái mẩu xin lỗi vớ vẩn chắc mấy ai đọc. Phải đưa ra cả báo khác nữa cho cả nước biết được chứ. Chắc quái j những đứa đọc 617 sẽ đọc số 619 hay cái số mà bọn HHT xin lỗi. Mà bài đính chính anh em đưa lên thì cùng lắm thì là thanh minh cho DSBA và vài câu xin lỗi của HHT. Ng đọc cũng chỉ hơi thấy là bọn HHT vớ vẩn, rồi vẫn thứ 2 đều đều ra bố thí cho bọn nó, nghĩ thế đã thấy ruột gan nhảy múa rồi /:)
Phải làm cho danh dự vốn chả còn mấy của bọn HHT sau vụ này đi luôn đi. Nói lại lần nữa, kiện bu nó đi. Điên lắm X(. Cái con/thằng Giang Loa có thể chưa đủ tuổi để mình kiện, nhưng mình kiện tòa soạn là được đấy. Chị Xuân Hương đã bảo rồi. Mình mà kiện chắc thắng. Cái chính là chuẩn bị cho chu đáo thôi.
Một mẩu thông báo và xin lỗi không làm được j đâu. :argue: !!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) Ko to ra ko được /:) Ko to ra thì còn ảnh hưởng đến trường mình hơn :| Phải làm thế nào để tất cả những người còn đang nghi ngờ trường Ams ko nghi ngờ nữa!! Thế thì mới thoải mái tổ chức 20 năm chứ. Để thế này thôi ko ổn :madflame: Đến bây h vẫn còn những nhân học Toán chưa sõi như Mr.Giang kia thì làm sao mà dừng lại được /:)

Đã quyết thì phải làm cho đến nơi đến chốn. Để bọn HHT xin lỗi vài câu rồi cả làng cười hòa thì làm làm cái đếk j ??

KIỆN !!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sếp ơi, thông cảm cho TK, TK biết sếp ức chế và bức xúc lắm, nhg xin sếp, đừng chửi j cả, đừng nói thế, HHT sẽ càng được thể lấn tới, cái cần làm bi h là giữ vững uy thế của mình...
Hôm nay có ai đi cùng thấy Tuấn thì kể lại sự việc được ko ạ?

Có quá nhiều điểm vô lý và mâu thuẫn trong 2 bài viết của HHT về DSBA và những thông tin thu thập trên tòa soạn.

Trước hết, là về tác giả Giang Loa.
1. Nếu Giang Loa đúng là học sinh trường Ams, theo như nguồn tin HHT đã khẳng định, thì điều này trái với chính bài báo:
Ghé thăm web của HN_Ams, tớ thấy có 1 cụm từ lạ : " Không khéo bị DSBA thì chết" . TÒ mò về cụm từ đó, tớ quyết định tìm hiểu về nó. Qua một số bạn vè ở HN- Ams...
Một bài báo mà ngay những dòng đầu tiên giới thiệu về mục đích viết đã ko trung thực như vậy, thì liệu có tin được những phần 'điều tra' và nghiên cứu phía dưới?
2. Nếu Giang Loa là người trường ngoài, thì sự tìm hiểu của bạn ấy, theo như trong bài báo, chỉ là những " qua một số bạn bè"; là những B, những H không hề tồn tại ở Hoa2, là những dòng câu bài tán gẫu trên HAO 04-07 này. Vậy chứng cứ càng mong manh và ko thuyết phục.

THứ hai là về " tín hiệu kêu cứu" qua điện thoại.
Từ trước đến nay, các bài báo của HHT theo nguồn điều tra đều bắt đầu bằng " HHT đã nhận được phản ánh của các bạn X lớp Y về vụ X". Nhưng trong 2 bài của Trọng Tuấn và Giang Loa thì hoàn toàn ko có, mà nguồn thông tin chủ yếu lại sự phản ánh trên 04-07 HAO này.
Câu hỏi đặt ra là liệu có bạn hs nào thực sự gọi điện ko, và gọi lúc nào?
Nếu bạn ấy gọi điện rồi HHT mới cử người điều tra, thì đó là 1 tư liệu quý giá, sao ko hề được nhắc đến và sử dụng? Vậy thì một lần nữa, mục đích viết bài mà GL đưa ra và lời biện hộ của HHT lại mâu thuẫn.

Những sai lầm, vô lý của HHT thì nhắm mắt cũng chỉ ra được. Ko học Toán cũng chỉ ra được.

@ Quik: Sao mà ko kiện được :| Bây h bọn nó chỉ xin lỗi lí nhí một tí trên báo thôi. Còn lâu mới có truyền hình j em ạ.

Có kiện rồi mới lên truyền hình được. Cãi nhau ti tí mà em nghĩ là truyền hình đưa tin sao ?? Kiểu như mẹ anh đi chợ cãi nhau với mụ bán cá nó cũng có đưa lên đâu :mrgreen:

Hảo chữ ký :)>-:)>- :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, vậy chính xác tình hình thầy Tuấn đi đến đó thế nào ạ? Sốt ruột quá, mọi người cứ lấp lửng thế này thì lại sắp có thêm một tá thông tin sai lệch về kết quả hôm đến HHT cho coi

mọi người ơi, mọi người bây h phải bình tĩnh lại thôi, thầy Tuấn hôm nay đã đến HHT rồi, thầy đã nói chuyện với các anh chị ý rồi. Thầy muốn mọi chuyện chấm dứt ở đây. Nếu ai có thắc mắc thì đến gặp thầy, thầy sẽ nói chuyện. Thứ 2 thầy sẽ nói chuyện này trc toan truong. Bây h kiện làm jif nữa, đành thì bọn mình bức xúc, tâm lí đứa nào cũng thế, nhưng theo ý của thầy, đây là một chuyện nhỏ thôi, nếu cái gì mình cũng làm to lên thì sẽ rất mệt. KHổ thật ai cũng bức xúc khi nghe kết quả của buổi nói chuyện hôm nay. Uhm, nhưng mọi người thử chờ đến số báo sau xem. Mọi người stay clam đi nhé. Yêu mọi người, yêu Amser lam lam lam

.. hic .. :( .. Ams mình chỉ làm được đến thế thồi à .. :( :( .. thầy ơi là thầy ơi ... :(( :(( .... như thế này thì còn gì mặt mũi Ams nữa hả thầy .. :(( .. :(( ...

.. chắc thầy nghĩ bây h HHT có đăng thì cũng chỉ teens với 1 số lượng độc giả khác biết ... còn nếu mình làm to thì cả nước biết ?? .. nên không hay ho gì chăng ??? ... :( ... HHT ... 1 tờ báo trơ trẽn đến thế là cùng .. :-s ... lấy tư cách gì để phỏng vấn thầy Tuấn cơ chứ ??? .. chính Ams mới là người cần phải phỏng vấn HHT ... !!!!! ...

Các cô các chú bìn tĩn :x

Hôm nay có lên HHT mới thấy thầy Tuấn nhà mình tỏa sáng rực rỡ thế nào ^^

Nhớ lại lời anh Bùi Lê Chi, cựu ếch min, ngôi sao của TTTG. người vừa thay mặt miền Bắc vào Nam tranh giải SC World Cyber Game, từng căn dặn các em: "Khi chiến đấu lúc nào cũng nên nhớ, phải coi mình như ngọc quý, coi đối phương là ngõa thạch (gạch ngói). Chớ nên quá hung hãn mà ngõa thạch vỡ bế đi" Các em nên nhớ trăm sông cũng không thể làm nhạt biển, vì vậy những gì có thể bỏ qua được thì chúng ta cũng không nên chấp nhặt :) Bây giờ muốn kiện cáo, muốn ra tòa, muốn vạch rõ phải trái trắng đen, đứa nào là Giang Loa, đứa nào hèn nhát khóc lóc v.v... thì dù chúng ta có thắng cũng rất mệt mỏi, và các em nên nhớ có những chuyện tưởng chừng đã rõ ràng nhưng khi mang ra trước dư luận để hàng trăm con mắt soi vào nó lại méo mó khó lường đấy :-s

Về nội dung cuộc gặp mặt hôm nay, có một vài điểm đáng chú ý sau

Về phía HHT, chị Phú Bình - đại điện chính thức của ban biên tập - nói rằng:

-Bài viết đầu tiên không do cộng tác viên chính thức của báo viết. Khi nhận được bài tòa soạn đã làm theo đúng nghiệp vụ là:
Xác minh lại các bằng chứng (băng ghi âm ghi hình ảnh ọt nhân chứng) để khẳng định rằng bài báo ấy có phản ánh sự thật. (Đoạn này làm mình nhớ đến khâu kiểm tra xác suất trong nghiệp vụ hải quan, cả lô hàng mở vài thùng ra xem thấy đúng thì cho qua tất ;;))
Sau đó phóng viên đến gặp thầy hiệu trưởng và phỏng vấn lấy ý kiến, cuối cùng đăng lên báo.

-Báo HHT cũng như một "diễn đàn" (chữ của chị Bình), là người phát ngôn của các em học sinh, báo dành sự quan tâm sâu sắc đến cả những việc nhỏ nhặt "cơm áo gạo tiền" (chữ của thầy Tuấn) như việc ở trường xxx các em đóng 20k mà vẫn phải ngồi bàn ghế cũ trên một số báo gần đây. Vì vậy báo sẵn sàng đăng ý kiến phản hồi của học sinh trường Ams về DSBA (miễn là ko mạt sát ko đặt shit lên trước HHT v.v...) để bạn đọc có cái nhìn nhiều chiều về sự việc (ôi sao mà rắc rối thế :-s)

Về phía thầy Tuấn, đại diện của phe ta :D hôm nay thầy lên tòa soạn với tư cách cá nhân, chứ không đại diện cho tổ chức, nếu có thì thầy đã mang công văn trát lệnh hoành tráng rồi. Thầy lên tòa soạn để xoa dịu nỗi bức xúc của các em, ngăn chặn những hành động quá khích không đáng có và tìm cách giải quyết êm đẹp mọi việc.

- Thầy cho rằng, những phản ứng dữ dội của các em là rất trẻ con :D sự việc không đến nỗi to tát như thế (sau này ra đời các cô các cậu còn gặp nhiều chuyện khủng hơn cơ). Mặt khác các em cũng phải xem xét lại lời ăn tiếng nói của mình trên forum, không thể lợi dụng tự do ngôn luận mà phát biểu bừa bãi vì có những người đứng ngoài cuộc "nhận thức không thấu đáo" sẽ hiểu sai lệch vấn đề. Thầy cũng chính thức xin lỗi báo vì các em đã có những lời xúc phạm đến HHT, "con dại cái mang", mong quý báo thông cảm cho tuổi trẻ bồng bột.

-Thầy khẳng định, nhà trường biết có tồn tại DSBA ở Ams. Tuy nhiên, đó chỉ là trò đùa của các em và nhà trường đã ngăn chặn kịp thời từ đầu kỳ 2 năm ngoái. Hoàn toàn không có chuyện DSBA trở thành một phong trào hay hiện tượng bạo lực, bắt nạt. Không hề có chuyện học sinh bị thương tích, khủng hoảng đến nỗi phải nghỉ học một tuần v.v...
"Nói thật với các anh chị, học sinh ở trường Ams là con vàng con bạc. Nếu có chuyện gì xảy ra với các em thì phụ huynh sẽ là người phản ánh đầu tiên" - Trích nguyên văn lời thầy Tuấn
(chứ không để các anh chị bới chuyện từ năm ngoái ra nói đâu - VXH)

-Về bài báo đầu tiên, thầy cảm thấy bài báo đó dùng từ ngữ nặng nề, đao to búa lớn, dễ gây hiểu lầm, thầy hy vọng HHT sẽ có lời đính chính lại.

Ngoài ra còn một số chuyện râu ria vui nhộn như sau ;;)

- Anh Trọng Tùng đã phũ phàng từ chối nói chuyện với chị, vì theo anh, chị không có thiện chí :( Nếu cần anh ấy sẽ cho chị xem lại những bài viết của chị, nhất là đoạn chị bảo nhổ nước bọt :)*) vào tòa soạn. Việc này đã dập tắt ánh sáng tình yêu đối với anh mới vừa le lói trong tim chị :(

- Trong lúc chờ thầy Tuấn đến, anh Tùng có đề nghị nói chuyện thoải mái cởi mở (thế mà từ chối nói chuyện với người ta :() với tư cách cá nhân, trên tinh thần tin tưởng tôn trọng lẫn nhau, ai đang thủ máy ghi âm gì gì thì bỏ hết ra, anh cũng ko muốn sử dụng nghiệp vụ với các em... Chú Trung mèo nghe được câu này như cởi tấm lòng :D liền hỏi ngay "Anh có khẳng định là có bạo lực ở Ams ko?" Trọng Tùng: "DSBA là có thật..." Trung mèo: "Nhưng anh có khẳng định là có bạo lực ở Ams ko?" TT: "..." Đến lúc này thì chị Bình (ôi chị thật đáng yêu, khuôn mặt tròn trĩnh phúc hậu đôi mắt lá răm quyến rũ...) quay sang mắng Trung mèo té tát rằng thì là em ăn nói cho cẩn thận, các em đang nói chuyện với phóng viên, không có chuyện tư cách cá nhân ở đây, không ai có hơi sức đâu mà đôi co với các em, tí nữa thầy Tuấn lên thì chị sẽ nói chuyện với thầy Tuấn là đại diện chính thức của nhà trường... Thế là câu chuyện bị dập tắt, để lại những thắc mắc không lời giải đáp :(

Ngẫm lại thì các em phản ứng mạnh mẽ như vậy, phần nào cũng vì các em coi trọng HHT, coi nó như tiếng nói của các em. Các em phẫn nộ vì thấy tờ báo đó nói sai sự thật. Nhưng, như chị Bình đã nói, báo HHT có phần giống như một "diễn đàn" để các em bày tỏ suy nghĩ của mình, vậy thì thỉnh thoảng tòi ra một thằng Giang Loa ăn gian nói dối cũng là chuyện bình thường thôi hê hê >:) Nó nói được thì ta cũng nói lại được, mà nói xong thì thôi, chứ còn lôi nhau ra cho đi cầu thang tiếp hay đâm chém gì thì nó lại ra ngoài "diễn đàn" rồi, ko bàn nữa.

Mà cái cầu thang ở HHT í, chị liếc thấy nó vừa dốc vừa cao vừa xoắn quẩy đấy :D So với cầu thang trường mình thì hung hãn hơn nhiều :x

Thầy thì tỏa sáng rồi :)

Nhưng mờ em cứ thấy kết quả là bên mình phải viết bài phản hồi cho nó duyệt, xong rồi mới đăng thì khó chấp nhận quá chị ạ ! :(

Thấy mỗi vụ "ngoài diễn đàn" với cái cầu thang của HHT là sáng sủa. Chắc các anh chị ấy thử ở cái cầu thang này bị xước tay xước chân, thế là ''diễn đàn'' HHT mở ra 1 trang mới :))

:-? Vẫn thấy ko ổn :-? Thầy Tuấn chỉ làm được thế thôi uh :-? Thế bây h báo HHT sẽ làm j :-? Mình được cái j :confused:

Theo em, ko kiện cót j cũng được. Nhưng có khi mình nên cử người đăng bài ở các báo khác. Mà đúng là mấy nhân vật biên tập, thư ký HHT ít ra phải cho nghỉ về nhà học lại Toán hết /:). Ko cho làm ăn j nữa chứ. Báo HHT ko đóng cửa thì cũng phải thay hết đội ngũ ban biên tập lần này /:)

đã gửi thư đến H2t , ko biết mọi người có để ý đến bài "tín hiệu cấp cứu của lòng yêu thương" ngay trang đầu của H2t số vừa roai` do chú đoàn công lê huy viết ko nhỉ, chú ý viết cứ như là nỗ lực của amser chỉ để biện minh cho tội lỗi ko bằng ý

Vũ Xuân Hương đã viết:
Ngoài ra còn một số chuyện râu ria vui nhộn như sau ;;)

- Anh Trọng Tùng đã phũ phàng từ chối nói chuyện với chị, vì theo anh, chị không có thiện chí :( Nếu cần anh ấy sẽ cho chị xem lại những bài viết của chị, nhất là đoạn chị bảo nhổ nước bọt :)*) vào tòa soạn. Việc này đã dập tắt ánh sáng tình yêu đối với anh mới vừa le lói trong tim chị :(

.. hehe .. thế cho em hỏi ... HHT đăng bài vu khống tố cáo chụp mũ bêu rếu bôi nhọ danh dự và thể diện của trường Ams 1 cách trắng trợn??? .. như vậy có phải là thiện chí không ạ .. :x .. :x ... nếu anh TT coi đấy là thiện chí .. =)) ... thì chắc em sẽ không bao h có được cái thiện chí đấy với anh nói riêng và với HHT nói chung :)) ... thật là đáng tiếc :( ...

- Trong lúc chờ thầy Tuấn đến, anh Tùng có đề nghị nói chuyện thoải mái cởi mở (thế mà từ chối nói chuyện với người ta :() với tư cách cá nhân, trên tinh thần tin tưởng tôn trọng lẫn nhau, ai đang thủ máy ghi âm gì gì thì bỏ hết ra, anh cũng ko muốn sử dụng nghiệp vụ với các em... Chú Trung mèo nghe được câu này như cởi tấm lòng :D liền hỏi ngay "Anh có khẳng định là có bạo lực ở Ams ko?" Trọng Tùng: "DSBA là có thật..." Trung mèo: "Nhưng anh có khẳng định là có bạo lực ở Ams ko?" TT: "..." Đến lúc này thì chị Bình (ôi chị thật đáng yêu, khuôn mặt tròn trĩnh phúc hậu đôi mắt lá răm quyến rũ...) quay sang mắng Trung mèo té tát rằng thì là em ăn nói cho cẩn thận, các em đang nói chuyện với phóng viên, không có chuyện tư cách cá nhân ở đây, không ai có hơi sức đâu mà đôi co với các em, tí nữa thầy Tuấn lên thì chị sẽ nói chuyện với thầy Tuấn là đại diện chính thức của nhà trường... Thế là câu chuyện bị dập tắt, để lại những thắc mắc không lời giải đáp :(

.. :)) .. Trung mèo đâu .. ra đây post bài chị cộng điểm cho .. :)) :)) .. đấy .. em Trung đúng là quán triệt tinh thần của toàn thể HAO ... đã đưa ra câu hỏi thì phải đặt vào đối phương đến cùng ... cho đến lúc "...." thì thôi =)) =)) ... đến đây không ai là không thấy được "tính chuyên nghiệp" của HHT và cái lưỡi cùng ngòi bút dẻo dai của chị Phú Bình .. :lol: .. :lol: ..

.... các anh chị ý cậy thầy Tuấn không nắm rõ tường tận từng vấn đề ... để chạy ra nói chuyện với thầy .. :lol: .... nhằm làm thầy không phản bác được nhiều vấn đề... các anh chị ý cứ thử nói chuyện với chị XH hay không thì như em Đ Trung :x xem nào .. :)) .. cả buổi chắc chỉ toàn Ams mình nói .. còn HHT chỉ có đúng 1 câu phát biểu duy nhất " DSBA là có thật" .. rồi "...." và ngồi tu cốc nước lavie từ đầu đến cuối mà thôi [-( ... mà sao em chỉ thấy thầy Tuấn xin lỗi HHT mà không thấy HHT đưa ra 1 lời xin lỗi chinh thức và thành khẩn nào đối với danh dự trường nói riêng và đối với lòng tự trọng của hs Ams nói chung ??? .. HHT tồi tệ đến như thế cơ à ??? .. :| ... đáng để hs Ams phải nhìn vào với con mắt coi khinh ... :( .. bảo sao hs AMs lại không rẻ rúng HHT được cơ chứ ??? .. (nếu em có nói nặng lời thì đó cũng chỉ là những gì mà HHT đã đem lại cho em nói riêng .. và có thể là đại bộ phận hs Ams nói chung mà thôi [-() ...

.. mặc dù sự việc có lẽ sẽ dừng tại đây .. nhưng những gì HHT đã gây ra cho trường Ams và toàn thể hs cũng như cựu hs trường .... những phẫn nộ và bức xúc sẽ không bao h chấm dứt ...

... đối với HHT ... mọi chuyện không bao h là kết thúc ... một khi mà trình độ báo chí của HHT đạt đến mức "chuyên nghiệp" như vậy .. em nghĩ báo nên xem thế nào để các anh chị vừa mới biên tập soạn thảo 2 bài báo viết về trường Ams .. học thêm 2-3 năm bổ túc nữa ... cho nó chín chắn với cả ... bớt hám tiền mà viết những bài báo kiểu "diễn đàn" đi :lol: ... báo chí là diễn đàn giống như những diễn đàn ảo trên mạng ??? .. phải chăng chính HHT đã tự nhận sự thật phũ phàng về mình ?? .. 1 câu nói mà có lẽ cả giới báo chí Vn phải nhìn vào học tập ... :x .. :x ...

.. muốn bán chạy báo thì phải coi báo như 1 diễn đàn .. :x .. :x ...

.. thầy Tuấn đã thay mặt hs Ams đưa ra lời xin lỗi vô cùng đáng quý với tòa soạn báo HHT .... em cũng xin được gửi tới báo HHT lời xin lỗi chân thành nếu như có viết những lời quá khó nghe trong các topic về HHT ... nhưng phải thành thật mà nói đó là những gì không phải chỉ em nghĩ về quý báo mà còn nhiều nhiều rất nhiều hs Ams khác nữa cũng có cùng cảm xúc như thế (và có thể còn là hơn thế) .... để quý báo và các anh chị tòa soạn HHT hiểu rằng mình đã phạm sai lầm lớm đến như thế nào ... "khôn nửa năm, dại cả cuộc đời" ... :x ...

off topic 1 tí :

:eek:

sao dạo này em CD pozz bài nào cũng dài dã man thế ;;)

nào , quay trở lại vấn đề

Cái chính ở đây là nó sẽ đăng lời đính chính theo kiểu nào ?

trang 3 hay là phóng sự ?

hay chỉ là một cái mẩu nhỏ tí xíu trong xó xỉnh nòa đó ..... và thường thì mấy đứa đọc bài sẽ bỏ qua ... ko thèm để ý ??

bài nó viết bôi bác thì dài ngoằng, to sụ :)) không hiểu bài xin lỗi sẽ thế nào nhỉ :-/

Và còn suy nghĩ của các vị phụ huynh nữa :| ai mà chả xót con, giờ HHT viết thế, đố ai dám cho con vào AMS học để rồi nó bị DSBA nữa :(

neway,phải chờ thôi :D

Em thấy là thầy Tuấn quá nhẹ tay với HHT roài,nó sai rõ sao mình phải xin lỗi,nó bảo nó là "diễn đàn" tại sao ko cho dân Ams nói???Tại sao ko dám ra trả lời trước mặt dân Ams,tại sao ko dám 1 lần thử DSBA cho bít thế nào ng ta gọi là vui vẻ,tại sao????????
Nói chung là bi h chúng ta ko nên kiện==>tốn tiền,chúng ta nên vận động tất cả những ng quen bít,từ sơ sơ đến thân thiết ko mua HHT nữa,ko bao h!!!(như em đã vận động thằng em họ ko mua HHT nữa:D)Em nghĩ đó là cách tốt nhất để phản đối lại HHT,giảm ng mua mới đâu chứ,nói chung là vận động sao cho có Max ng ko mua HHT và cũng tẩy chay như chúng ta nè:DThees sẽ tốt hơn đó,àm lại tốn ít công sức hơn mà rất hiệu quả,em thấy cũng nên cùng nhau gửi bài viết đến các báo khác để nói về sự sai lếch,thiếu chính xác của những thông tin trên HHT,nói một cách toàn diện là cho số ng mua báo HHT giảm xuống Min,từ 3000 xuống -3000,thế là chúng ta trả thù thành công:)):D:)):D.
HHT đáng ghét,dân Ams từ nay ko bao h mua HHT nữa,ko bao h ngu si cống tiền cho HHH nữa!!!

mừng cho hoa học trò lắm

để khi nào qua em phải giải tỏa bức xúc vào đấy mới được

mà đúng là có câu hỏi

có ai thấy HHT xin lỗi k ạ?

nếu k có thì thật sự HHT rẻ rách lắm rồi :))

mừng thật

hht siêu nhân :>

Úi xời, đã bảo các em phải ăn nói cẩn thận cơ mà :( Các em ko thấy chỉ vì chị post mấy câu hung hãn mà anh Tùng anh í không thèm nói chuyện với chị nữa à. Tủi thân ghê cơ :-s

Mà mấy anh chị nhà báo í đề nghị thầy đại diện cho nhà trường viết bài phản hồi chính thức, nhưng mờ thầy Tuấn bẩu là báo cứ viết gì thì viết :-" Thầy tin tưởng nhà báo heehee (theo như hiểu thì ý thầy là tao cóc thèm viết bài thanh minh thanh nga làm gì, chúng mày sai thì tự đi mà sửa :D ấy cái này là chị suy diễn thôi nhá, ko ai được lấy ra làm bằng chứng này nọ chứng tỏ chứng minh gì gì về trường Ams đâu. Đứa nào mà làm thế thì nó là con gâu gâu cụt đuôi)

Bây giờ í, thứ nhất là chúng mình nên tập ăn nói lịch sự đi :-? Kẻo có kẻ hau háu quạ dòm nhà đám lại thối mồm phát biểu linh tinh. Nhất là mấy em lớp 7 lớp 8 í, cái gì mà cứ vợ vợ chồng chồng rồi ông bà con cháu loạn lên, nhỡ mấy hôm nữa lên báo lại thành "Tảo hôn ở trường Ams" hay "Trường Ams đã thành công trong việc nhân bản vô tính người, cha con mấy đời có thể học chung 1 lớp... xem chi tiết trên báo An ninh thủ đô báo An ninh thế giới báo hoa học trò báo mua và bán số vừa ra sáng nay..." thì thôi danh nổi như phao tiếng vang như mõ rồi nhá!
Thứ 2 nữa là gặp đứa nào lại hỏi mấy câu kiểu "trường mày có tệ nạn .... đấy à" thì các em cứ nhìn chúng nó bằng con mắt khinh bỉ cho chị :)) Nếu nó muốn nghe thì mình giải thích, bằng ko thì kệ nó, hơi đâu đi khai hóa văn minh cho khỉ, nhờ ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên