DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Đếk biết chú Giang có mò được vào đây ko nhỉ ? ( Trần Hoàng Giang đấy nhé, ko phải Giang Loa, ai muốn biết Trần Hoàng Giang là ai, sang đây đọc http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=27280&page=2 ) Đừng ai chửi chú này nhé, ko chú ý lại tiếp tục vote phản đối DSBA bây h :mrgreen:

@ chú Giang: Hờ, cái chú mồm thì bảo mọi người coi chú như người ko biết j lên HAO tìm hiểu về sự thật DSBA, phê phán mọi người thái độ này kia với chú ý. Đúng là nên làm cốc cà phê cho tỉnh người rồi đọc lại bài của mình đi :|

Cái kiểu nói năng đấy thì xếp vào cùng với HHT cũng được rồi. Nghe lý luận thì to lắm, đọc lên rồi thấy buồn cười.

HHT viết về một "trò chơi" có thật. Tuy nhiên cùng một sự việc có nhiều cách nhìn khác nhau. Một bức tranh đôi khi còn có hai cách nhìn mà không cách nhìn nào sai. HHT viết thổi phồng về DSBA như thể đây là một trò khủng bố, tuy có khác với cách nhìn của các bạn nhưng đâu có nghĩa là HHT láo toét. Họ đâu có bịa ra từ DSBA. Dẫn chứng của họ cũng chung chung nốt, duy chỉ có nói một bạn trai H2 đi lên đi xuống 4 lần, còn lại chả có gì có thể kiểm chứng được. HHT cũng giống như một con người đang cố lái người khác theo cách nhìn của họ.

Hơ, nghe hay nhỉ? :-? Đúng là có thể có nhiều cách nhìn mà đều ko sai. Nhưng vấn đề ở đây là hình như cả chú lẫn cái bọn đầu :mad:) kia chưa nhìn ra thì phải chứ chưa bàn đến cách nhìn làm j. Dẫn chứng thì chung chung, nhân chứng thì bịa đặt, 0 có bằng chứng cụ thể, thế mà viết một cái bài báo ngu xuẩn như thế kia. Ko là láo toét thì là cái j. Cả một tờ báo để cho những câu nói ko đúng sự thật những suy nghĩ phiến diện mang đi cả nước, thậm chí những người ở nước ngoài cũng biết nếu theo dõi HAO. Thế ko gọi là láo toét thì là j. Ko hiểu đầu óc Toán học của chú này để ra đâu hết rồi, sao ko đọc lại những j mình viết trước khi đọc bài người khác đi. 18 tuổi rồi....

Còn các bạn đang làm gì vậy? Nếu các bạn đang muốn bảo vệ danh tiếng trường Ams thì tôi nói thẳng luôn giọng văn trào phúng của bạn Đức lẫn những lời công kích tôi chẳng giúp ích gì cho các bạn đâu.

Xin lỗi giọng viết tôi có hơi trào phúng. Chắc tại học Toán nhiều nên viết văn ko hay. :mrgreen: Nhưng những j tôi nói là nghiêm túc. Chú đứng lên giữa bàn dân thiên hạ, khẳng định trường Ams sai, báo HHT nói đúng sự thật, cho là Ams thua. Đấy đâu phải là cách để chú "tìm hiểu vấn đề". Điều đó hoàn toàn với sự thật, --> chú sai. Mà chú sai thì có người sửa cho, ko nghe mà tiếp thu còn cãi càn làm cái j. Chả phải mọi người cố ý công kích chú làm j. Chắc tại cái tên dễ làm ng ta liên tưởng :)) Còn mọi ng mà khinh chú, xếp vào hạng HHT thì đã bỏ chú đấy cho líu lô một mình chả đếm xỉa. =;

Nếu các bạn đang cố thuyết phục người khác theo hướng suy nghĩ của mình thì e rằng các bạn đang đi sai đường.
Hô hô, thứ nhất nếu có người có thái độ tìm hiểu thật, thì chúng tôi đã có cách nói khác. Cái kiểu nói thánh nói tướng của chú là ko chấp nhận được. Mà lúc đấy tôi e chú còn chưa thèm đọc 2 cái bài của báo HHT. :-? Thứ hai, chúng tôi ko rỗi hơi thuyết phục những người như chú theo hướng suy nghĩ của tôi làm j. Cho chú về nhà học lại Toán. Trường Ams sẽ khẳng định, bảo vệ danh dự của trường Ams bằng việc trực tiếp giải quyết với HHT. Ams tất thắng, tôi khẳng định lần nữa. Và sau khi báo HHT đã thừa nhận trên toàn quốc sai lầm ngu xuẩn của họ, có vẻ như sẽ khó mà ko suy nghĩ theo hướng của chúng tôi nhỉ?? :> Những người còn chưa nắm rõ vấn đề sẽ được chúng tôi giải thích rõ ràng. Còn những người đến lúc đó vẫn câu trước HHT nói thật, câu sau trường Ams nói ko đúng thì mời đi học Toán. =;

Lúc viết bài đầu tiên tui nghĩ DSBA bất quá chỉ như trò nhốt vào toilet hay quăng hố cát thôi, viết xấu thì thành xấu, viết vui thì thành vui, chả có gì to tát

Ko có j to tát :)) Chú này nực cười :)) Chú coi danh dự cả cái trường Ams này là j mà chú bảo ko to tát ?? Vài nghìn con người này đang điên lên mà chú vẫn cho là ko to tát ?? :)) Bó toàn thân. Đã bảo rồi, về dựa cột mà nghe đi. "Xấu thì thành xấu, vui thì thành vui" :)) Chú đã đọc cái bài của tôi về "Bạo lực gia đình" nhà chứ chưa :mrgreen: Bọn nó vu khống, đặt điều, bôi nhọ bọn tôi, mà bọn lại cứ "vui thì vui, xấu thì xấu" uh ?? Chú nghĩ cho kỹ trước khi nói đi. 18 tuổi rồi đấy :smoking:

Phải có những người như thế này, ng ta mới hiểu Einstein vĩ đại đến thế nào :mrgreen: Phải có so sánh chứ :))

Xin lỗi cả nhà, bực quá ko nói ra ko chịu được, mod mà ngứa thì xóa đi. Viết xong cũng giải tỏa rồi /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cầu cho các anh chị em hôm nay ra HHT thắng lợi. Thầy Tuấn vô địch !! Ams vô địch :)>- =D> :beerchug:

Em cũng vừa đọc mấy bài của anh Giang j đấy. Giọng điệu của anh cũng same same Loa :-?
Thật ra mà nói, rất nhiều người trường ngoài biết về DSBA, và cũng có những ý kiến trái ngược nhau. Nhưng phần đa số đứng về phía Ams
Tại sao?
Tại vì họ biết ams, có bạn bè trong ams, đã từng đến ams, yêu mến và tin tưởng ams
Những NGƯỜI KHÁC [ em viết hoa để nhấn mạnh có cả anh THG] cho rằng HHT viết đúng sự thật??
Ko ai phủ nhận DSBA là ko có thật, KO 1 AI!
Nhưng anh nói, HHT nhìn từ 1 khía cạnh khác và ko 1 khía cạnh nào sai????? Thật kì lạ khi HHT biến ams thành 1 nơi có đàn anh đàn chị, xử nhau = DSBA như thế mà anh cho là đúng???
Chưa ai nói phong trào này có được j ko, tất cả đều hi vọng có thể lấy lại đựoc danh dự ams, lấy đựoc lời xin lỗi của HHT. Nhưng có phong trào, chứng tỏ có khúc mắc. Chứng tở dân ams còn có lòng tự trọng, đứng lên vì sự thật.
Hay anh muốn khuyên bảo mọi người đừng nên tốn hơi làm phong trào làm j, HHT đã " lái " được 1 SỐ NGƯỜI theo cách nghĩ của chúng rồi?
Thế thì em khuyên anh 1 điều, đừng cố LÁI mọi người theo cách nghĩ của anh, 1 người ko trong cuộc, ko bị tổn hại danh dự và uy tín thì làm sao mà hiểu được? Ngồi yên lành 1 chỗ và cho ko có j to tát. Thật đáng thất vọng

Hi vọng anh Giang đó vào đây đọc, và cả bạn Trang lớp Trung nữa.

Có thắc mắc tại sao nếu ko có chuyện j thì vì sao amser lại phải phát động phong trào thế này? Phải đi lấy chữ kí và kiện cáo với HHT như thế này? Ám chỉ chúng ta có tật thì phải giật mình, phải thanh minh thanh tâm???

Ko đúng thì phải đứng lên mà nói, ngồi đấy nghe người khác chửi vào mặt ah?

mà thôi, muốn nói j thì nói. Sự thật ai cũng biết cả. Những người ko hiểu cho ams, đứng về HHT thì xin mời chim cút.

HHT phát hành cả nước. Ko nói thì thôi nhưng trong Hà nội này các trường chắc sẽ đứng về ams cả thôi

Nhưng cả nước thì làm thế nào? Chẳng lẽ đi khắp nơi cho mọi người biết sự thật?

Chính thế mới có chuyện lên Hòa Mã, gặp Hát hát tê bắt chúng xin lỗi. Đứa nào nhóm lửa thì phải dập. Đốt rừng sai trái còn bị vào tù huống hồ đốt 1 đám danh dự to đùng như thế, rồi xua khói ra cả nước x-(

--- có j ko phải các bạn mod cứ xóa thẳng tay ---

lên hht hết rồi mình phải đi học thêm tiếc quá,lần này có cả thầy Tuấn đi ko biết thế nào

Bài của ss Giang ok lắm :> :D Ams + HAO no1
Hôm nay em đến HHT nhg từ 8h, biết em là Amser, mọi ng` đã chuẩn bị tay áo sẵn sàng, nhg em chỉ đến ngó nghiêng rồi đi về, thấy ng` ta thở phù 1 cái :))

à hôm nay diễn ra rất là hay ho, có rất nhiều người như anh tú,chị nhung,chị hương, chị quỳnh, em bốp,thằng hiển, đăng trung và đặc biệt là thấy tuấn, chúng ta đến từ 9h nhưng phải mất một thời gian lâu mới họp vì chờ thấy tuấn và các anh chị không chịu nói chuyện với bọn em, cuộc họp kết thúc vào 11h:30

thấy tuấn đã tuyên bố rất nhiều điều, kết quả là báo hht sẽ đăng bài phỏng vấn thầy tuấn, còn rất nhiều sự kiện nhưng phải đi học nên lúc khác viết tiếp

hik

chả rõ tình hình gì cả :(

chị Nhung về nhà viết bản tường trình ngay :(

cả nhà ơi tình hình thế nào rồi kể đi :x lực bất tòng tâm cho tớ hóng hớt mới :p

bài của em An hay quá :mrgreen:
em Giang nào ở trên có phải GL ko thế B-)

Trong toán học muốn chứng minh một phương trình là sai thì chỉ cần đưa ra một trường hợp sai thôi. HHT muốn chứng minh DSBA là sai chả có gì là khó khăn cả. Bài phản hồi của HHT là quá hợp lý, coi như các bạn thua HHT thêm một cú nữa. HHT có thể thổi phồng thêm hoa hoét nghe cho nó nghiêm trọng(HHT lúc nào chả thế), nhưng rốt cục vẫn dựa trên một phần sự thật.Báo chí là thế, cãi nhau với nhà báo là dại. Bất quá các bạn bỏ đọc báo là xong. Nếu các bạn tiếp tục xé chuyện to ra chuyện khổng lồ thế này thì trường Ams càng thêm mang tiếng thôi

Thằng này ngu vật, đây đang cần chứng minh DSBA là bạo lực có phải là sự thật không?---> cần chứng minh phương trình đúng ku ạ, mầy lấy mấy cái thông tin sai lạc (=định lý chưa được công nhận) để mà kết luận thì đúng là phí công đèn sách, phí công thầy cô dạy Toán quá.

HHT thương xót cho một giọt nước mắt tromg đêm bởi 1 trò đùa.Vậy sao ko thương hàng trăm, hàng nghìn giọt nước mắt khác cho danh dự của ngôi trường thân yêu. Khi mà những ước mơ bé nhỏ của các em được thi vào trường, giờ bị tan biến vì phụ huynh ko cho phép.

Mk.Hom nay len duoc co 1 ti roi phai di thi.Thang bob dau.ra post bai cho anh em doc xem nao.Anh goi dien cho nhung thu thi no buon ngu qua nen chang noi gi ro rang duoc ca
Buc minh qua!!!! sang nay lai con lam bai nhu shit nua chu... :((

Trần Thế Phong đã viết:
Bó tay, Hóa 2 còn đang học ở trường :))

Nghe có vẻ kha quan hơn, nhưng mà ko hiểu đâu với đâu.8-}
Một lời xin lỗi là cần thiết chứ phỏng vấn thì chỉ có tác dụng đính chính thôi :(

Cho em hỏi anh chị lấy bài của Giang Loa ở đâu thế?
Mà tình hình hôm nay thế nào, không ai thông báo gì à?
Lại phaỉ chờ thêm 1 tuần nữa...

Tinh hinh la sau ngay hom nay co ve nhu moi chuyen se cham dut,vi thay Tuan ko muon lam to chuyen trong dip 20 nam thanh lap truong nay.Cung tot!!!! Hic...nhg cha nhe cham dut trong am uc the nay a :|
Tuc hoc mau ra mat.....:|

Đức ơi, mài chỉ cho tao địa chỉ cái thằng Giang mà post bài 1 cách ngu xuẩn kia cái, địa chỉ nhà hay truờng lơp cũng được, lcm no' nữa chứ..
Chưa bao giờ thèm đến truờng lúc này, đã từ lâu ko mua báo giờ thì chỉ muốn tìm thằng tác giả cho nó đi thử 1 lần, xong rùi khuyến mại thêm mấy cú sút vào mặt nó, dcm nhà nó.....

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Tinh hinh la sau ngay hom nay co ve nhu moi chuyen se cham dut,vi thay Tuan ko muon lam to chuyen trong dip 20 nam thanh lap truong nay.Cung tot!!!! Hic...nhg cha nhe cham dut trong am uc the nay a :|
Tuc hoc mau ra mat.....:|
----> sao lại khốn nạn thế này? Bọn HHT thích đùa với nhà chùa mà lại để yên cho nó thế à? Rõ ràng là bên mình có lý hơn cơ mà?
Thầy nên làm sáng tỏ vụ này trước ngày thanh lập trường hơn là để nó ém nhẹm đi thế này, bức xúc lắm!

Theo nhu nhung gi anh duoc ke lai thi tinh hinh la no se dinh chinh vao tuan sau,nhg no bat minh phai viet bai va gui cho no,ma theo anh khi gui bai chac gi no da in nguyen van,hic...uc che vai hang`. **** cai bon nay,no choi anh em qua.

Thằng Giang này ko phải Giang Loa, cả nhà bình tĩnh :D

Địa chỉ Giang Loa giờ này mà lộ ra ngoài thì ko đợi đến chú Tiến xử lý đâu. Nó đã ra Hoàn Vũ mai táng rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên