DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người không biết hôm trước em ngồi cả tối gom hết đống bài viết hay của tất cả các topic về HHT lại, xong rồi sắp xếp + viết 1 bài hoàn chỉnh cho HHT thấy Ams mình "bạo lực" thế nào ??
:)) lại chẳng quá "bạo lực" ý chứ :>

em thủy restore lai rồi send chị đi :x

Dạ nghe,dừng :D . Có gì thứ 2 xả tiếp chị Thủy ạ :)) , mà cũng tốt cho sức khỏe cơ :p, đọc xong cũng thấy người khoan khoái hẳn ;;) :*

Hiệu phó Ams nhưng lại chính là người tham gia nhìu hoạt động của Ams và cũng là ng mà học sinh hay thấy nhất ý nhỉ,thầy Tuấn vô địch!!!!

thấy Tuấn ra tay roài à :D
lâu roài iem hông vào topic nài nên hông bít tình hình sao roài :D

nguyễn thục oanh đã viết:
Hiệu phó Ams nhưng lại chính là người tham gia nhìu hoạt động của Ams và cũng là ng mà học sinh hay thấy nhất ý nhỉ,thầy Tuấn vô địch!!!!
Chà,em gái lần sau post 2 bài làm 1 đi,bôi ra thía này làm gì..........:-s
Thầy Tuấn thì đỉnh rùi....ko có gì phải nghi ngờ!!!!
Người bố tinh thần tuyệt vời nhất đấy ;)

sao ở chỗ ttvnol thì chửi thầy Tuấn kinh lém :D
bảo là hám tiền nè :D lấy tiền chụp ảnh đắt nè :D roài ... :D
em cũng hông tin đâu :D nhưng cũng chẳng bít thực hư thía nào :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Chà,em gái lần sau post 2 bài làm 1 đi,bôi ra thía này làm gì..........:-s
Thầy Tuấn thì đỉnh rùi....ko có gì phải nghi ngờ!!!!
Người bố tinh thần tuyệt vời nhất đấy ;)
Anh ơi,em viết 1 bài đó chứ có bôi ra đâu,cái đứa ở trên đâu phải là em,là bạn em nên avartar hơi giống nhau thoai mà.DSBA bi h im ắng quá cơ,mong đến thứ 2 quá!!!

hôm nào phai đi offline họp ăn mừng mới được sau việc này mọi người đoàn kết hơn

bốp

Ngày mai ơi đến mau đâu kẻo cho amser cổ thêm dài,chưa bao h amser chúng ta chờ đợi báo HHT như bi h.Nhưng mà ngày kiachứ nhỉ,sao lại là ngày mai???

Chỉnh sửa lần cuối:
ngày mai là sẽ có kết quả tại em có thành bạn ở sg nó nhận báo trước mình một hôm em bảo nó viết lên hao cho

bốp đây

nói thiệt vớ các bác em chả hiểu cái vụ này đi đến đâu rùi, nhưng mà em thấy hay phết, sao mọi người ko sang forum HHT quậy nhẻ hay là làm 1 quả tuyên truyền cho đồng bào cả nước tẩy chay HHT cũng được ex-amsser bon iem ủng hộ các bác 100%

ý anh Việt hay thật nhưng có khi vứa sang viết đc vài bài đã bị lock luôn rùi cũng nên

nguyễn thục oanh đã viết:
Anh ơi,em viết 1 bài đó chứ có bôi ra đâu,cái đứa ở trên đâu phải là em,là bạn em nên avartar hơi giống nhau thoai mà.DSBA bi h im ắng quá cơ,mong đến thứ 2 quá!!!
:)) :)) :))
Thứ nhất là chị là chị chứ ko phải anh em ạ :))
Con trai gì mà tên Nguyễn Ngọc Yến :))

Thứ 2 là chị xin lỗi vì lúc đấy HAO đang down down nên ko hiện ava ==>đọc lướt nên ko để ý đấy là 2 người post ==>vô cùng xin lỗi :)

Phạm Quốc Việt đã viết:
nói thiệt vớ các bác em chả hiểu cái vụ này đi đến đâu rùi, nhưng mà em thấy hay phết, sao mọi người ko sang forum HHT quậy nhẻ hay là làm 1 quả tuyên truyền cho đồng bào cả nước tẩy chay HHT cũng được ex-amsser bon iem ủng hộ các bác 100%

--Ủng hộ chuyện tuyên truyền, nhưng không ủng hộ chuyện quậy forum HHT. Làm thế thì nó lại có cớ viết bài[-x
--Còn ai có cao kiến gì nữa không

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h trước hết là ém quân, chờ Hát hát tê tung chưởng đã. Khiếp hồi hộp cứ như chờ tết về :)) để xem HHT nói cái j. Cái chính là quân địch có ngoan ngoãn nhận cho nó tiến bộ ko, hay là lại viết là " do hôm rồi, thầy hiệu phó HN-amsterdam cùng 1 đoàn quân kéo đến tòa soạn nên thế này thế kia blah blah blah.... " thì đúng là muốn làm bạn của nhà nông cũng chẳng có tư cách

Ai nói đến bạn của nhà nông thế nhỉ, tớ đặt tên hộ HHT thui nha, còn họ làm ăn như thế nào hì chịu, có điều nếu làm bạn của nhà nông thi HHT ko thọ được đâu vì lại đi bơm vá làng này với làng nọ, cuối cùng 2 làng kéo đến tòa soạn : " Này thi ĐCLH!! " " Này thì PB!!" "Này thì TT!!"....:))

các cô các chú kiềm chế đừng mua nhiều báo quá:)) đọc chung cho tiết kiệm;;) dán một tờ ở sảnh thôi thứ 2 chị qua đọc ké với;;) j/k:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên