DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai có báo rồi chị ạ

thằng ku Hoàng sg lần trc post bài trứoc thời đại lần này lại giúp đỡ mình post tiếp :D

khỏi phải mua nuẵ :p

hôm nay đến bây giờ vẫn chưa thấy thằng bạn lên chắc nó phải đi đánh giải chưa gửi được

bốp

ha ha ý iem là chung mình sang forum HHT nói về cái sự phi lý của HHT cho pà con cả nước ai lên đó chơi sẽ bít được sự thật chứ làm um cả lên thì chỉ dân ám với nhau bít. đó ý iem là như vậy chứ chả phải là sang chưi bới hay j đâu, nếu thích quậy thiệt sự thì phải nhờ mấy bác chuyên tin nhà mình sang đó hack tý chơi chúc các bác thành công

Quan điểm của thầy phó hiệu trưởng trường HN-amsterdam về DSBA : " Một trò đùa nguy hiểm cần chấm dứt "
Sáng thứ 3 , 04-10-05 , báo HHT đã có cuộc trao đổi thẳng thắn với thầy Lê Trọng Tuấn , Phó hiệu trưởng nha 2 trường THPT chuyên HN-amsterdam về DSBA
HHT: Thưa thầy , quan điển của thầy như thế nào về hiện tượng DSBA đã diễn ra ở 1 vài nhóm học sinh ?
Thầy : trước hết phải khẳng định, DSBA hay đi xuống bằng mông là hiện tượng có xảy ra ở trường Ams. Đây là 1 trò đùa tuy ko đến mức gãy tay , gãy chân , nhưng hoàn toàn có thể gây ảnh hưởng tới sức khỏe của các em hs . Là người trực tiếp theo dõi các hoạt động Đức -Dục của trường , tôi đã xử lý chấm dứt trò đùa này vào đầu năm học trước (2004-2005) .
Nhưng cũng xin khẳng định ngay , Ams ko có hiện tượng hs bắt nạt nhau , hoặc " đàn anh đàn chị " bắt nạt các bạn hs mới . Nếu có phản ánh nào ko tốt liên quan đến tình hình đạo đức hoặc các hoạt động gây ảnh hưởng đến sức khỏe hs trong phạm vi truờng , đã và sẽ ghi nhận điều tra và xử lý nghiêm .
HHT:Thưa thầy , theo 1 số hs , DSBA chỉ là 1 trò đùa giữa những nhóm hs .
Thầy : giữa h ra chơi hoặc sau giờ học tập , việc các em tổ chức các trò chơi là rất dễ hiểu . Nhưng hs cần hiểu đâu là trò chơi có lợi cho sức khỏe , bổ trợ cho học tập , đâu là trò chơi có yếu tố nguy hiểm . DSBA là 1 trò đùa nhưng nó có thể ảnh hưởng đến sức khỏe của các em . Vì thế nhà trường đã xử lý nghiêm để chấm dứt trò đùa này .
HHT: Thưa thầy , 1 số bạn hs trường ams vẫn bày tỏ nhiều ý kiến để bảo vệ trò đùa này trên HAO .
Thầy: Thực tế tôi vẫn chưa thấy em hs nào có ý kiến bảo vệ trò đùa này , tôi phải khẳng định DSBA không phải là 1 trò chơi mà là 1 trò đùa ảnh hưởng đến sức khỏe hs . Các em có quyền nói lên ý kiến của mình , nhưng ko dc sử dụng diẽn đàn HAO để phản ứng thái quá , nhất là phản ứng theo kiểu "gia đình chủ nghĩa " . Qua sự viẹc này , ban điều hành trang wed HAO cần rút kinh nghiệm . Các phản ứng ko chính thống có thể nảy ra những điều ko hay . Vì vậy , các bạn ban điều hành cần phải xem xét kỹ lưỡng trước khi đưa 1 vấn đề lên diễn đàn .
HHT: Thưa thầy , néu vẫn còn có những ý kiến thắc mắc về DSBA nhà trường sẽ giải quyết thế nào ạ ?
Thầy: thầy muốn lưu ý các em rằng , trước khi các em nêu ý kiến phản đối thì cần xem lại mình trước đã . Các em phải hết sức bình tĩnh va đánh giá sự việc 1 cách khách quan . Và nếu các em hs còn khúc mắc thì trực tiếp đến gặp BGH nhà trường hoặc gặp chính thầy . Nhà trừong sẵn sàng lắng nghe và giải quyết mọi ý kiến thác mắc của các em cơ mà !
Xin chân thành cảm ơn thầy
ĐƯỜNG DÂY NÓNG

***MÌNH LÀ HOÀNG chứ ko phải HIỂN nhé , nick mình bị treo rồi ma chẳng hiểu vì sao ( bi_w00) , mong admind xem lại ***

Các em có quyền nói lên ý kiến của mình , nhưng ko dc sử dụng diẽn đàn HAO để phản ứng thái quá , nhất là phản ứng theo kiểu "gia đình chủ nghĩa "
Câu này thì đúng rồi, rõ ràng Amser cũng phản ứng hơi thái quá và bao che cho chủ nhà.
Qua sự viẹc này , ban điều hành trang wed HAO cần rút kinh nghiệm . Các phản ứng ko chính thống có thể nảy ra những điều ko hay . Vì vậy , các bạn ban điều hành cần phải xem xét kỹ lưỡng trước khi đưa 1 vấn đề lên diễn đàn .
Thế còn về phía HHT?? Chưa xem xét kĩ lưỡng đã cho đăng bài của GL, cả về bài của Lê Huy và thằng của nợ gì đó nữa, những bài như thế bôi nhọ Ams quá đáng, ko một lời xin lỗi.
Ko chấp nhận đc.

HHT chưa xin lỗi mà chỉ bới móc trường mình :|

Ko 1 lời xin lỗi, ko 1 lời đính chính hay sửa sai cho những bài số báo trước.

Đăng 1 bài ngắn củn thế này, đơn giản chỉ là 1 cuộc hội thoại về DSBA với những câu hỏi quá ư là bth thế này thì khác j vẫn giữ nguyên quan điểm của nó. Thế còn những bài báo sai lệch sự thật. to đùng hóa sự việc trước thì sao???

Thế này thì chẳng có gọi j là tẩy đi vết nhơ cả, đây chỉ là chùi rửa qua loa để loang lổ ra mà thôi.

Chúng biến phong trào này của amser thành 1 hành động quá khích rồi còn j nữa.

Giỏi lắm HHT ạ, đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng...

Thật là quá đáng, bao nhiêu ý kiên phản bác, bao nhiêu thời gian phỏng vấn như thế, đáp lại là thế này đây

Bạn của nhà nông còn chẳng đáng mặt làm.

thôi mọi người cho wa đi chuyện gì thì cũng cho wa hết

Qua thế quái nào đc, ít nhất phải xin lỗi, đằng này, chỉ làm cho vụ việc thêm khó khăn, chúng nó viết bài kiểu đó hạ nhục Ams quá quắt lắm rồi.

Thiếu thông tin và ko điều tra chuẩn xác đã cho đăng bài, hành động này là KO THỂ CHẤP NHẬN.

Việc phóng đại quá mức, và cả cái bài nước mắt nước mũi gì đấy nữa, Amser nào đọc chả căm, thế mà ko thèm xin lỗi, thế này thì ai mà dám để yên???

HHT thì cũng chỉ đến thế thôi:D trình độ dân trí trình độ quản lý, các em bức xúc nữa làm gì cho tốn calo:)) có những kẻ nói mãi họ cũng ko hiểu đâu các em ạ:D thôi thông cảm cho ng ta:))

đùa sao mình lại không biết thầy tuấn nói thế nhỉ đến lạ, thật là bó tay chị xuân hương lên xem thế nào cái

bốp

tưởng rằng những gì đc đăng đã đc thông qua nhà trường rồi chứ?

Hà cute đã viết:
tưởng rằng những gì đc đăng đã đc thông qua nhà trường rồi chứ?
Hão, chuyện đó chỉ xảy ra khi BBT là bẹn Hà hoặc bẹn My thôi:D

Đăng bài kiểu này thì càng cú :-s

CHiều bảo con bạn lên HHT lấy báo về tổng xỉ vả [-( [-(

Thế sao anh Phạm Quốc Việt bảo vô forums của HHT để chửi rủa gì cơ mà???Lạ nhỉ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên