DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừm, thầy Tuấn đi đến tòa soạn cơ ạ?
To chuyện rồi.
Anh chị nào đi nhớ về kể cho anh em khối sáng nghe với nha
Híc, phải ở nhà học , thiệt thòi wá:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khốn nạn quá thể,ko chịu được cái bọn lưỡi ko xương này nữa rồi,nói năng ko có bằng chứng,chẳng khác gì con chó hoang sủa!!!!!Nước mắt sao???Nước mắt của mấy con cá sấu này thì khóc cả đời cũng có mấy con chó đồng loại bọn nó khóc cùng,thương cùng....
Ngu xuẩn,khốn nạn,bịa đặt............
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!FU*K IT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

.. bẻ gẫy răng em "nguyện được nịnh" (cái này tên trong VC ... chị không biết gì đâu nhé :)) :)) =))) bây h .. [-( .. chỗ này là cái chỗ thích chửi gì thì chửi đấy hả ?? .. :D .. ăn nói tử tế không mai lấy chuối bịt mồm ... :D:D :biggrin: ...

,, lại còn học lớp A2 nữa chứ :(( .. xấu hết cả mặt đàn anh đàn chị thế à .. :(( .. có chửi gì thì tìm chỗ nào khác mà chửi em ạ .. :D .. không văng bừa bãi trên HAO nhá .. :D ... răng lợi lung lay hết cả hàm bi h .. :D:D :biggrin: ... >:)

.. warning thế thôi ... không lại thành spam cái topic này .. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng ta càng nhân nhượng thì dm hht càng lấn tới

càng viết càng thấy như c

tức ghê

Em sẽ bảo Phương Anh gửi bài cho HHT - sửa sang tí rồi gửi bài, chắc mai chúng em đem đi gửi :D

Chúng ta phải chiến đấu đến cùng thôi.

Bài của bên CVA buồn cười thế, giống hệt hồi cấp 2 của em, em con giáo viên mà, bị... hành hạ ghê lắm, em còn bị 1 thằng con trai tát cơ - đau kinh dị.

Nhưng mà cái WC là căn nhà yêu dấu của em - bị ngược đãi chui vào đó chửi rủa cái toilet rồi đi ra cười nhăn nhở (dấu hiệu bị tưng?). Sau đó đi chửi vào mặt thằng tát em :D

Em chả ngu mà im lặng đâu, có mồm phải chiến với thằng nào hại mình chứ ko phải viết lách vớ vỉn đâu ;)

sáng mai đi lúc 9h , thẻ học sinh lẫn chứng minh nhân dân của em vào máy giặt nát hết cả rồi , ko biết mai có đi cùng mọi người đến đấy được không !?:-/

tốt quá rồi , thầy Tuấn ra tay thì , thắng là chắc , giờ bọn em thu thập chứng cứ , những lỗi sai của bọn nó ròi báo cáo với thầy tuấn , để thầy nắm được còn nói với chúng nó

Các bạn cố lên nhé, đi rồi phổ biến tình hình cho mọi người biết.

Chúng tớ ủng hộ các bạn, ủng hộ thầy Tuấn thân yêu :x

Vụ này ko thể dừng lại ở bắt HHT xin lỗi được !! Kiện bỏ bu bọn nó đi chứ /:) Bọn nó xin lỗi xong có ai thèm để ý là bọn nó đã sai đâu /:) Uy tín hơi hao hụt một tí đâu có ảnh hưởng /:)

Đến mẹ anh còn thấy bức xúc. Trường mình quyên tiền thuê luật sư kiện đeeeee !!! Cú lắm rồi /:) Đm cái bọn HHT đấy :mad:

Phạm Mai Ly đã viết:
Thì vẫn đó :D
Mi ơi ,tao vừa vào web VĐ, nghe mày quảng cáo ở đấy chán qua :)), tao làm được 3trang ở CVA rồi,phần vì dân CVA vào đông hơn, phần vì mình post dài http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=3464 :D
Tao ko giống mày, bạn tao bên VĐ toàn đứa ngoan, nói linh tinh chúng nó dis thì bỏ *** (mấy ku cơ, mấy con bé thì tao ko chấp).
Tao định làm topic nữa, nhưng một ng nói ko nên, thế là thôi, tao nhảy sang kim liên thì thấy thủ tục đăng kí rườm rà vãi, mà mãi tao ko đc post bài nên cú.
Nhưng thôi, cứ thử, ko cố ko đc :)>-

Hi vọng dân tình CVA cũng ủng hộ mình... chưa hiểu H2T có đền bù danh dự ko nhưng hôm nay báo mới lại có 1 bài chửi đểu nữa rồi... bài này mới nhục !!

k nghĩ là mọi người nên đi cùng

mai đã có chị Xuân Hương và chị Quỳnh đi cùng

2 chị này thì đã giác ngộ lí tưởng rồi :>

k lo

mà tình hình là thằng Ninh chửi bậy vừa thôi [-x

bài hôm nay đăng lên, ko ngờ lại là trang đầu tiên, mà toàn 2 ng của báo HHT đó chứ, nào là Đoàn Công Lê Huy(?) và Ngô Thị Phú Bình (trưởng ban biên tập thì phải), đến 2 ng đó còn viết thế thì báo HHT dẹp tiệm đc rồi.
Hồi trc mấy lần cảm động vì bài viết của Đoàn Công Lê Huy, mà giờ thế này thì dis toàn tập, lòng tin mất sạch rồi, chưa đốt hết báo là may (mẹ ko cho đốt, bảo đi bán đồng nát lấy tiền ăn kem :D )

CVA thì ủng hộ quá rồi. Với lại mấy đứa vào topic toàn đứa bỏ HHT lâu rồi anh ạ :)), được mấy bé gì 05-08 ngoan ngoan vào ủng hộ nữa.
Mà Mi, toàn đứa ngoan là sao? Mày tưởng CVA mà hư à? Các bạn ý là tốt bụng lương thiện lắm :D Cơ bản tao thấy mày giải thích có vẻ cũng khác kiểu của tao nữa thôi. Ko sao:), mày cứ làm đi:D, thích thì vào CVA mà đọc tham khảo :))

Ý tao là chúng nó không ưa bàn chuyện chính sự và theo chủ nghĩa cá nhân, mình làm căng quá chúng nó cũng vẫn ngồi im. CVA thì tao thấy nhiệt tình, nhưng bọn bên này chỉ lo đến nhạc nhẽo truyện và ảnh vớ vỉn, còn mấy thứ hoạt động xã hội hơi to tát thế này là chúng nó chết đâu hết rồi. Bọn nó chỉ xem chứ chả đóng góp ý kiến gì, tiêu cực thế ko biết, làm tao phát điên luôn.
Giá mà đứa nào cũng ủng hộ cả 2 tay 2 chân như bên Chu nhỉ.;)

vùa đọc bài trong CVA

công nhân là thấy CVA dễ mến thật :x

Yêu quá còn gì nữa :x Nhưng mà nhiều đứa vẫn bảo dân Ams với dân Chu là đối địch, rồi ghét nhau thế này thế nọ, mà có vẻ cũng hơi hơi đúng đấy, một số là ko ưa nhau :D Nói chung kệ nó :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên