DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đùa chứ, viết cái dsba cũng viết sai

theo em thì, mình nên đi xin giấy giới thiệu của thầy Điện hay thầy Tuấn,

sau đó mình có tư cách pháp nhân là đại diện cho Học Sinh trường Hà Nội Amsterdam, chắc là đủ tư cách với mấy ông bà kia để xem cái gọi là bằng chứng đấy

đừng vì những cái trò chối quanh co hòng làm Amser chán nản về HHT mà thoát vụ này =;

vụ này HHT k có lời xin lỗi chính thức thì k xong đâu

nhớ là năm nay là năm 20 năm thành lập ams

k thể vì một việc ngu xuẩn như thế này làm bẩn thành tình suất sắc của bao nhiều người xây dựng suốt 20 năm =;

chị Yến lớn hơn các em mấy tuổi đấy:| sao lại ăn nói trống không thế[-x

Đúng, tháng 12 là hội trường rùi, ko thể để thế này được

.. ơ .. HAO mình có chị Quỳnh học báo chí, chị Tuệ Minh học Luật .. ;;) ... các em 04-07 ra hỏi vài lý thuyết cơ bản xem nào .. xong rồi chị nghĩ nếu vụ này HHT mà không dám mở mồm ra xin lỗi trường Ams thì để cho "Đảng và Nhà nước" quyết định vậy ...... làm trong sạch danh dự của trường Ams vừa mới bị ô uế 1 cách trắng trợn trước con mắt của hàng trăm ngàn người trên cả nước ... [-( ..

.... thế hôm vừa rồi cuối cùng Ams mình mấy em lên trên đấy .. kết quả cuối cùng là thế nào ?? ... bà chị ý léo nhéo 1 hồi xong rồi đuổi mình về à ?? ... sao các em không hỏi luôn quý danh của chị ý ... mấy hôm nữa viết cái báo tường dán ở tiền sảnh trường Ams ý ... ;;) ... :x ... "đàn anh đàn chị" - 1 từ đa nghĩa ... :)) ... báo lá cải - vu khống trước ... điều tra sau ... =)) =)) ... vẽ hoa vẽ vượn được vào mặt ai là báo mừng lắm đấy :)) :)) ...

... em xin lỗi các anh các chị HHT chứ ... các anh các chị đi giảng giải "tôi làm đúng" cho trẻ con mà chối đây đẩy từ việc này sang việc khác ..... 1 tờ báo biết giơ tay giơ mỏ ra làm mà không biết giơ mặt ra nhận lỗi ... phải chăng quý báo còn cố đấm nốt hs trường Ams vài quả nữa ... cố kéo căng da mặt mình đã dày như cái đệm Kim Đan thêm vài lần nữa để ăn thêm tiền báo vài kỳ nữa ... :)) ... đúng là tham thì tham cho trót ... :)) ... "đã làm thì phải làm đến cùng" :> :> .. ;;) .. khâm phục quá ... :love3: ...

... nhắc đến cái tiền sành .. :D .. hay em nào văn hay chữ tốt .. lời lẽ mềm mại mà thâm thúy ;;) ..viết 1 bài báo tường dán lên bảng quảng cáo .. tiền sảnh trường mình ?? ... nhỉ ?? .. :)) .. để cho toàn thể hs trường Ams biết được .. "Bạo lực học đường tại trường Ams" kinh khủng và nguy hiểm như thế nào :)) .. :)) .. bê luôn cả bài báo HHT vào trong đấy cho Bài Văn thêm SÁNG LẠNG ... :)) ...

nhắc đến cái tiền sành .. .. hay em nào văn hay chữ tốt .. lời lẽ mềm mại mà thâm thúy ..viết 1 bài báo tường dán lên bảng quảng cáo .. tiền sảnh trường mình ?? ... nhỉ ?? .. .. để cho toàn thể hs trường Ams biết được .. "Bạo lực học đường tại trường Ams" kinh khủng và nguy hiểm như thế nào .. .. bê luôn cả bài báo HHT vào trong đấy cho Bài Văn thêm SÁNG LẠNG ... ...

việc này có thể cậy nhờ đến ai ngoài chị Xuân Hương;;)

em tưởng dán ở tiền sành cần chữ kí của thầy Tuấn or thầy Điện mới được kí

hik

chị XH vào giúp bọn em đi :((

mà thiết nghĩ, thà rằng HHT nói 1 câu, k còn đúng như lúc đầu, xin lỗi 1 câu thật sự, thì có khi còn được nhiều người vỗ tay hơn cho cái hành động DÁM LÀM DÁM CHỊU ấy =;

hic, tớ cũng nghĩ y như zz...hic, ko ai có thể viết hay hơn chị XH
hehe, tốt nhất là làm một bài báo kiểu giọng văn của chị XH về "bạo lực học đường- và chúng ta yêu thương nhau như thế nào" cho các trường khác học hỏi. ..
hht bây giờ quá tệ rồi, ko đọc nữa...nhân việc này anti luôn thẳng thắn...
nhiều tiền quá rồi làm bừa...càng ngày càng lá cải thậm tệ...

có mấy em be bé ng mẫu make up lên nhìn cũng dc :D nói chúng HHT chữ thì ít mà ảnh thì nhiều :p
chị Xhuong đâu, trổ tài đi kìa ;;) thay mặt hội YTL đi nhé:p

từ hôm về đến h, tớ chưa biết phỉa làm ji. Nếu có các anh chị lớn giúp thì hay hơn, với lại em thấy, mấy anh chị có cần lên HHT để nói chuyên ko ạ. Người lớn với nhau vẫn hơn đúng không a.
Hôm trước lên, họ đã đồng ý sửa bức ảnh rồi, em Quân lớp h2 0407 cũng đã viết bài, họ cũng đã đồng ý đăng rồi.

từ hôm về đến h, tớ chưa biết phỉa làm ji. Nếu có các anh chị lớn giúp thì hay hơn, với lại em thấy, mấy anh chị có cần lên HHT để nói chuyên ko ạ. Người lớn với nhau vẫn hơn đúng không a.
Hôm trước lên, họ đã đồng ý sửa bức ảnh rồi, em Quân lớp h2 0407 cũng đã viết bài, họ cũng đã đồng ý đăng rồi.

Thui thì mọi người lên tòa soạn 1 lần nữa đi . Các anh chị lớn lên cùng với bọn em chứ , bà thư kí tòa soạn ghê quá, cãi ko lại.
Ai muốn lên tòa soạn thì hẹn nhau cái nhỉ ?

Ok, anh có gì phải đi xem thế nào, hix hix sáng mai còn xem tình hình báo chỉ thế nào đã :|

thực ra chị í tao thấy cũng ko ghê lắm đâu,mai chắc chưa có động tĩnh gì đâu,chắc phải số sau nữa

khi nào phải gọi người lớn đến hht nữa lấy giấy của thầy tuấn là đại diện gì đó, mà những ai không biết nhiều hoặc là chỉ đến để nghe không thì nghỉ ở nhà nhé
em đăng ký một suất

bốp đây

Mẹ đọc cái bài mới viết trêb HHT 618 nghe thật ko thể chấp nhận được
Mẹ đứng về phía 1 giọt nước mắt. Ặc ặc nếu thằng đó chỉ biết về nhà khoc thì ko xứng để bảo vệ. Nếu ko biết tự mình lên tiếng mà lại phải gọi điện đến tòa soạn khóc lóc hay kể lể với bạn bè mà ko dám tự mình lên tiếng thì càng ko đáng được bảo vệ.
Mà bảo vệ kiểu gì chứ , bảo vệ cái kiểu này, để bạn bè lên tiếng thì thật ko đáng mặt 1 thằng đàn ông

Con gái em ơi ,bé đấy hình như bị đi DSBA rồi về khóc thút thít ,gọi điện cho tòa soạn chứ ko phải con trai đâu

TÍN HIỆU CẤP CỨU - LÒNG YÊU THƯƠNG
Khi bạn mới sinh ra , bé xiu xiu , mẹ hằng đêm thức dậy cả chục lần vì bạn , mẹ lúc nào cũng thiếu ngủ , chỗ ướt mẹ nằm , chỗ ráo dành cho bạn . Bố bế bạn đi vòng quanh nhà cho đến khi bạn ngủ say lúc 3h sáng ...Bố mẹ xót xa từng giọt nước mắt của bạn ngay khi nó chưa kịp rơi ra ! Bạn lớn lên nhờ được yêu thương . Và giọt nước mắt la tín hiệu cấp cứu cho lòng yêu thương ấy .
Lớn thêm chút nữa , bạn thấy thương con mèo con mới mua về kêu ngoe ngoe suốt đêm vì nhớ mẹ , bạn ôm nó vào lòng , mang nó vào chăn ấm , dỗ cho nó ngủ . Bạn thảng thốt lo âu khi chú ong vàng cô độc làm tổ trên cửa sổ sau 1 chiều mưa ko về nữa , điều gì đã xảy ra cho người bạn nhỏ ấy ? Và giọt nước trên mi mắt bạn chính là tín hiệu cho lòng yêu thương .
Lớn thêm 1 chút nữa , bạn mua 2 cái áo mưa , 1 cái cho bạn m 1 cái cho chú bé đánh giầy trú mưa cùng . Bạn lội bộ dưới trời mưa rét , tới hàng xôi của 1 phụ nữ bị tàn tật để mua giúp 1 gói xôi nhỏ , dù bạn đã đói thèm ...
Bởi vì bạn được lớn lên vì được yêu thương và để rồi lớn lên ko vô cảm ...
Rồi trường bạn có 1 trò dzui mới -DSBA ! Down stairs by ass (xuống cầu thang bằng mông ) . Lôi chân 1 đứa bạn , rồi kéo nó xuống cầu thang , nó phải xuống cầu thang bằng mông của mình . Đau , xây xước , khó chịu . Nhưng chắc chắn là rất dzui , vì có nhiều tiếng hò reo , có cớ để vỗ tay , át đi tiếng phản đối yếu ớt của nạm nhân .
Bạn vô tư nói rằng <đó chỉ là để đùa dzui > . Bạn khẳng định bạn có thể làm survey<điều tra> để tìm ra hàng chục nạn nhân lẫn thủ phạm , thậm chí có đứa vừa là nạ, nhân vừa là thủ phạm cùng khẳng định đó chỉ là để đùa dzui . Bạn có thể có 1 danh sách rất dài . Còn chúng tôi chỉ có 1 giọt nước mắt rơi thầm trong đêm của 1 người bạn duy nhất , người mà sau khi trở thành nạn nhân đã ko muốn đến trường .
Nhưng chỉ vì 1 giọt nước mắt ấy thôi chúng tôi sẵn sàng viết 1 bài báo , thậm chí nhiều bài báo để lên tiếng chấm dứt DSBA . HHT đúng về phía nước mắt , dù chỉ là 1 giọt . Có những tín hiệu cấp cứu nhỏ nhoi mà có thể vì vô tâm mà bạn chưa kịp nhìn thấy ! Và 1 lúc nào đó có thể là giọt nước mắt của chính bạn .
1 nhà văn tuyệt vời nào đó đã nói , < nước mắt như những giọt sương , những giọt ngọc mà đêm buồn đã đánh rơi trên lá cỏ > . Hoa sẽ vì đó mà đẹp hơn . Thiên nhiên sẽ vì đó mà tinh khiết hơn . Những giọt sương , những giọt nước mắt sẽ mang hình ảnh cả vũ trụ long lanh trong rạng rỡ nắng mai mỗi khi đêm qua , ngày tới .
Vậy thì , hãy chú ý tín hiệu cấp cứu tình yêu thương , bạn nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên