DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đúng roài đấy B-)
mí ông bà đồng nghiệp bạn bố mẹ cũng loe toe biết được vụ DSBA, tin sái cổ bọn HHT, bảo nhau nói lung ta lung tung là Amsers mất dạy B-)

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
tình hình là em vừa nghe 1 đứa trong số những người sáng nay lên toàn soạn

có 1 vài sự việc chính viết ra cho mọi người biết:

1. là cái gọi là bằng chứng:

về ngày 21/9 nói phía trên, ngượng quá :">, là sai lầm của thằng bạn NGU XUẨN :)) thằng hiển đó :D, tiếc là HAO bây giờ k có chế độ xóa bài :">, em xin lỗ mấy anh chị đọc bài nhé :))

... em muốn xoá bài thì vào Sửa bài ... nó sẽ có option xoá bài ở đấy ..:x .. ;) ..

ngày 21/9 vừa rồi, theo như những gì em biết, thì hội DSBA, tức là những người thực sự chơi thân với nhau, hoàn toàn k cho ai đi cả :)), còn những người khác cho đi :-s, thì đúng là chịu thật, ai biết or thấy về vụ này thì cho thông tin nhé :">
.... 8-} .. cái này Ams có em nào biết lên khai báo thành khẩn cho các anh các chị HHT yêu dấu biết để ghi làm bằng chứng cái nào .. :)) ...

ah mà tiện kể luôn, thằng bạn iem kể tiếp, là chị gì gì ý, chị ý kể là hôm đấy em của chị ý, học ams, gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ :">, thế chắc phải có máu chảy đầu rơi chứ chả ít đâu :-s

... em Hà lại bạn nào đấy và chị gì gì ý giống lá cải HHT rồi .. :)) .. =)) .. tin thế này lần sau không post linh tinh nhé :)) .. bẻ hết răng bây h .. >:) .. làm chị đọc chả update được cái thông tin quái gì cả .. :)) .. [-(

tiếp đến là cái gọi là đoạn băng quay, hệch hệch, xin lỗi chứ, cảnh DSBA nào mà chả có kiểu, thằng bị DSBA chửi ầm ỹ :)), thì đương nhiên, 1 là ê mông, 2 là bẩn quần áo, 3 là phản ứng tự nhiên là như thế, 4 là chả ai muốn mình làm mục tiêu của "hổ báo + anh chị" xung quanh trêu đùa, quang cảnh xung quanh sẽ là một hội cười hố hố "vui vẻ trừng phạt kẻ xấu số", thì đươgn nhiên tiếp :)), vui ơi là vui, ai chả cười.
cứ cho là tồn tại đoạn quay này :)), thì khi được công chiếu cũng biết ngay là trò đùa hay là "dân anh chị xử lí bọn ma mới". AH mà cũng có thể có trường hợp, các anh chị nhà đài yêu quí, thuê một lô một lốc bọn "anh chị", mặc đồng phục ams, hóa trang máu me, tay gãy, gân bong, ném ra đất, rồi quay lại làm tư liệu, mà k có chích dẫn rằng đây chỉ có tính chất minh họa, y như bài báo k hề có chữ ẢNH CHỈ CÓ TÍNH CHẤT MINH HỌA, cứ như dân ams chụp ảnh đấy k bằng =;

.. đoạn này thì bó rồi :)) .. hôm nào có video mấy đứa upload cho chị nhá .. :D:D .. chị mừng với .. :)) ..

3. tiếp theo là về việc một số chi tiết nho nhỏ:
+ chị ý bảo rằng. chị ý có 2 đoạn băng và đoạn ghi âm điện thoại, mọi người nên cảm ơn chị ý vì đã k viết thẳng tay đi :)). Nhưng khi được yêu câu cho xem 1 chút cái gọi là bằng chứng thì chị ý bảo rằng, đại để như là, các cô các cậu k có tư cách gì yêu cầu tôi cho xem..... =;
+ chị ý nói tiếp rằng, đây là HHT đã muốn chơi đẹp, nếu các cô các câu k chơi đẹp thì đừng trách HHT cũng k chơi đẹp <cái này em ghi lại y xì cái thằng bạn em nói cho em :))> mừng thế :))
+ chị ý có nói đến chuyện, ai đó gọi điện đến đoi dọa đốt nhà và dọa đánh anh Giang của chúng ta, cái này thì theo em thì chịu rồi, mọi người nên bình tĩnh, HHT đang đợi chúng ta xồ ra để chộp lấy cơ hội này đấy <bản thân em nghĩ đến chuyện mỗi người có ý khó chịu ông anh này mà đi qua nhổ cho một bãi thì chắc ông anh này cũng chết đuối thì k nhịn nổi cười :))>

... chắc từ trước tới h .. cái vinh hạnh lớn lao đẹp đẽ nhất của hs trường Ams là được HHT ưu đãi .. chơi đẹp ... :)) .. :)) .. các em 04-07 vì thế mà phải biết ơn các anh chị báo lá cải ý nhé .. :x :x .. không phải trường nào cũng được "chơi đẹp" hoành tráng như trường mình đâu .. :)) .. được đăng trong số báo 6.000Đ đấy .. ;;) .. bán cho cả nước đấy ... bạn bè gần xa ai cũng biết mà ngường mộ nhé .. :)) .. giá trị chưa .. :)) .... :x ... to lớn chưa .. :)) .. hạnh phúc thế .. ;x .. :x ...

.. btw... :D ... không biết em/ban/anh nào của Ams mà lại dại dột và ngốc đến thế nhỉ .. :-w ... /:) .. :D:D .. chị vẫn hy vọng là không phải Amser gọi .. 8-|

.. cái câu cuối kia của em Hà đáng cộng điểm lắm :)) .. :x .. chị cứ cộng em Hà 3 điểm nhé .. :)) .. :x .. :D:D .. mặc dù Điểm CL bây h không thấy được nữa rồi .. chỉ còn lại cái cột màu xanh lá cây :)) . =)) ...

+ mấy bạn lên TÒA SOẠN có trình bày rằng vụ DSBA chỉ diễn ra với những hội chơi thân với nhau, kiêu mang tính chất trêu đùa với nhau là chính, nhưng các chị ấy k tin cho lắm, và khẳng định rằng DSBA vẫn mang tính chất "khủng bố" <k biết dùng từ gì>

lại nói đến "yêu nhau" với chả "ghét nhau" ... thằng em chị kém chị có 2 tuổi (nó đang học Ams 05-08 đấy :D:D:biggrin: .. em nào bảo em ý ký hộ cho chị 1 chữ với nhé :))) ... ngày bé ghét nhau cái gì là nhảy vào cấu véo nhau .. có hôm xước tay chảy máu ... >:) ... (đấy là ngày bé :"> bây h chị hiền lắm .. các em đừng có mà đi bêu rếu tuổi thơ chị đấy :))) ... lúc đấy là ghét nhau nên mới đánh nhau đấy >:) ... so sánh với việc chơi DSBA chỉ là đùa nhau chứ không phải ghét nhau gì nhé .. >:) .. 2 cái (oánh nhau của chị và DSBA) cũng nguy hiểm như nhau >:) ... vì .. theo như HHT bình về DSBA thì là gãy chân gãy tay... còn cái trò của chị khua tay thế đánh nhau thế có ngày chọc lòi mắt nhau ra, phỏng ạ ?? ;;) ... cứ tính xa như quý báo đã bộc bạch trong bài viết ... :)) ...:-& .. .. lại nữa .. hồi đấy mà chị cũng biết gọi điện cho HHT gào rú thảm thiết lên ... xong thằng em chị nó cũng tít tít cho các anh chị yêu dấu của HHT ... nhè nhè vài câu bi đát thống thiết vào .. ;;) .. thì chắc hồi đấy cả nhà chị được đăng báo rồi .. :)) .. =)) ... "tại gia đình XXX ... chị bắt nạt em ... 1 trò đùa hay chính là Bạo hành trong gia đình ..." ...

... mừng cho báo HHT quá .. :)) .. cứ có mấy bài thế này thì báo chất lượng lắm đấy các em ạ .. :)) ..

+ đặc biệt một cái nữa, 2 nhân vật B. và H., thuộc lớp 11h2, hẳn là mọi người vẫn còn nhớ, sáng nay, thằng HIỂN cũng đi cùng, tức là 11h2 có đại diện, nhưng các chị ấy vẫn chăm chăm khẳng định là tồn tại nhân vật này, và khi được hỏi cho biết là ai, thì chị ấy lại từ chối vì lí do giữ bí mật, ặc ặc, bó tay toàn tập

... đùa emHà chứ đọc bài em xong chị itchy toàn thân rồi ... 8-} .. gãi từ lúc nãy tới h không kiềm chế được .. :-& .... may mà dân Ams mình còn tử tế đàng hoàng nói năng vẫn còn lịch sự anh anh chị chị suốt đấy ... phải trường khác nó chửi cho đầu đập xuống đất chân treo ngược lên quạt trần từ lúc bán báo rồi ... [-( ..

.. mấy hôm nữa các em lớp H2 điểm danh hết cả lớp ... bạn nào có tên là H với B hay là nick name (hay có khi HHT lấy tên bố tên mẹ em ý ra gọi cho nó "giữ bí mật" ấy chứ .. ;;)) như thế thì lên hết HHT cho các anh chị ý điểm danh nhé .. :)) ... :)) ... sai toè loe ra mà các anh các chị ý cứ cố sống cố chết cãi toè loe ra ý nhỉ ... :)) ...

... lúc đầu là không để ý ... sau này là giữ bình tĩnh vào nói vài 3 câu :x ... còn bây h thì mất hết cả bình tĩnh với cả kiểm soát rồi .. :)) .. :)) ... (được mỗi cái chị không có thói quen chửi bậy thôi nên đỡ phải kiềm chế ... :"> :)) )

thế này nha :))

người kể lại cho em là thằng HIỂN 11h2

và cái đoạn này
ah mà tiện kể luôn, thằng bạn iem kể tiếp, là chị gì gì ý, chị ý kể là hôm đấy em của chị ý, học ams, gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ :">, thế chắc phải có máu chảy đầu rơi chứ chả ít đâu
bạn em ở đây là thằng hiển
chị gì gì ý là chị đại diện hht, nhân vật xuất hiện cả bài viết :D

<đùa chứ giống kiểu viết công thức rồi viết ghi chú quá :))>

Vo Phuong Nhung đã viết:
Chuyện DSBA khác là phỏng đoán thế, vì nếu theo các anh chị ý nói, với theo những jif mình làm, hoàn toàn trái ngược nhau.

.... :)) .. đưa tin rồi xong bây h lại phỏng đoán theo 1 tin khác .. =)) =)) .. chứng tỏ là HHT chả biết cái móng tay móng chân gì nhưng mà "tôi đoán thế" .. :)) ... =)) ... từ khi cha sinh mẹ đẻ đến h .. 17 năm giời chưa thấy có tờ báo nào ... đăng 1 bài báo : Down Stair by --- ... sau đấy mấy hôm sau .. lại bảo là ... có 1 trò cũng tên là DSBA nữa ... tôi phỏng đoán thế .... =)) =)) ... báo HHT quảng cáo Gala cười hả các em :)) ...

... nhục nhã thay cho nền báo chí nước nhà .. :( .. :( .. bây h không những thấy đáng xấu hổ cho hs Ams và trường Ams mà còn thấy xấu hổ thay cho đất nước VN của chúng mình :( .... :-< ... bẽ bàng thay ... :-s ...

... đùa chứ danh dự trường bị bôi nhọ nghiêm trọng .. X( .. không tài nào cắn răng nuốt được cơm .. cứ chạy ra 1 lúc lại chạy vào HAO X( ... cái báo HHT ghẻ thế không biết .. :( ... phá hoại cuộc sống của hàng bao nhiêu măng non của đất nước ... [-( .. [-( .. cứ vài vụ thế này thì sự phát triển của VN ... :)) .. bao h cho đến bao h .. :)) .. :)) ..

Hay thật...trường mình có DSBA phẩy các bạn/anh chị ạh!Thế mà 6 năm học ở Ams tớ/em ko đc biết!Ko hiểu cái hội này nó ra đời từ lúc nào nữa?
Giấy khai sinh của DSBA phẩy:
Họ và tên:hội DSBA phẩy
Họ tên bố mẹ:báo HHT(Hãi Hùng Thật):))
Nơi đẻ:tòa soạn báo HHT(cxac la trí tưởng tượng fong phú kỳ ảo đậm chất thần thoại của mấy ANH CHỊ báo HHT)
Còn j nữa ko mọi người?:))
Chết cười!!!!:)) :))

mà eo ơi...sợ thật đấy!Ko hỉu các anh chị ý mà chơi ko đẹp thì mình còn thế nào nữa?Mấy anh chị HHT làm mình buồn ** quá,nhuận thật!
Chắc ko chơi đẹp thì sẽ viết cả về WC ở Ams mất!!!!
"Còn j dã man hơn khi ở 1 trường nổi tiếng như trường Ams mà mỗi tầng học chỉ có 2 cái WC!!!Mà chỉ có tầng 1 và 2 cho đi nặng (tức là ** ý) còn lại các học sinh trên tầng 3-4 mỗi khi cần là fai chạy xuống tận dưới nhà!Thật đau lòng cho các bậc fu huynh!"
Có ai xung fong cùng em/tớ gọi điện lên tòa soạn trình bày cái này với 1 giọng hoảng loạn ko ah?"hiz...hiz...sau mấy lần són ra quần...e ko dám đi học nữa!)

Hôm nọ các cháu mang đơn khiếu nại với bản chữ ký gửi cho ai thế? Quên ko dặn phải gửi đích danh Tổng Biên Tập :D Xem ra trẻ em bị bắt nạt ghê quá. Tò mò không biết chứng cớ của HHT nó tròn méo thế nào nhỉ :-? Hay chúng mình cùng ra tòa xem một thể đi :p

Bọn em đưa cho chị thư kí tòa soạn chị ạ.
Mà chị í nói ghê lắm mà hỏi cái gì cũng ko cho xem , bảo cho xem bằng chứng thì bảo là các em ko có quyền gì mà đòi xem cả.
Xong rồi bảo là bọn em có chắc là tất cả mọi người đều đồng í với bọn em ko?
Xong còn hỏi là bọn em đi xin chữ kí này để làm gì? Bọn em bảo là để bảo vệ danh dự trường thi chị í bào là có chắc các em đang cái bọn em là đúng ko?
Hay là các em đang bảo vệ cho những người ko đáng dược bảo vệ. Bảo vệ cho nhựng thế lực đen tối dằng sau mà em ko biết .Ặc Ặc nghe giống phim xã hội đen quá
Mà chị í còn quả quyết rằng còn tồn tại 1 DSBA' mà chị í có bằng chứng và đang đièu tra. Chị đã có 1 số bằng chứng nhưng ko muốn đưa lên bài báo vì nếu làm thế sẽ làm hỏng bét cái " ốc đảo tươi đẹp của học sinh Hà Nội"
Ặc Ặc , viết đến đây mình thấy muốn .... quá ( ko nói ra vì nói ra họ lại bảo mình vô văn hóa)
Mà bà này cũng lạ , mình với thằng Quân là 2 thằng H2 ngồi đấy mà bà ấy vãn khăng khăng là dẫn chứng của bà í ko sai . Ặc ặc
Mẹ nó chứ chả lẽ tao lại lôi hết mấy thằng tên B với H lớp mình lên mà ...... thnagwr vào mặt bà í ah?
Hay là dược nghe tiếp câu , B và H là thật nhưng phải thay tên đổi lớp để tránh ảnh hưởng ko tốt.
@ Hà hôm nào mày thích thưởng thức cái cảm giác của tao lúc ngồi ức chế mà ko chửi được thì bảo tao , tao đi luôn đấy. Mà nếu ko có bài đính chính hay xin lỗi thì kiện mẹ nó đi . Tao ức chế lắm rồi . Để tao xem cái bằng chứng truơcs tòa của bà í là như thế nào.
Đ*t c*n *ẹ b*n H*T l*m ă* n*ư c*n c*c
( anh em tự hiểu câu trên nhé)

hô hô hht lố vãi, nó bảo là có hht' thì càng phải xin lỗi mình chứ, đã là không phải cái đúng của trường mình thì sao dám viết lung tung về trường mình

chuyện có bằng chứng thì nó nói điêu là cái chắc, lớp 11h2 làm gì có ai tên b. trừ tên phụ của em, mà em mà nói những câu ý thì chắc chết từ lâu rồi===>> dọa thôi làm gì có bằng chứng, lúc ý không dám nói bừa thôi chứ suy nghĩ cho cùng toàn bốc phét thôi

thứ ba mấy cái đoạn phim thì thằng nào bị lôi đi gọi thằng ý lên xem nó có sợ không coi như là trò bạo lực không

hht chơi đẹp á, nếu tất cả trên gọi là chơi đẹp thì không hiểu chơi xấu thế nào, mà ams ngại gì ai

chuyện này không thể nào xong được lần sau có ai lên hht gọi tớ nhé,xem ai cãi thắng ai, ai chả biết là mấy ông bà ý không muốn xin lỗi trên báo thì ít nhất phải xin lỗi học sinh ams hôm lên đó chứ

đây là bốp người duy nhất có tên b trong lớp 11h2 và hht là một lũ....,

Vũ Minh Hiển đã viết:
Bọn em đưa cho chị thư kí tòa soạn chị ạ.
Mà chị í nói ghê lắm mà hỏi cái gì cũng ko cho xem , bảo cho xem bằng chứng thì bảo là các em ko có quyền gì mà đòi xem cả.
Xong rồi bảo là bọn em có chắc là tất cả mọi người đều đồng í với bọn em ko?
Xong còn hỏi là bọn em đi xin chữ kí này để làm gì? Bọn em bảo là để bảo vệ danh dự trường thi chị í bào là có chắc các em đang cái bọn em là đúng ko?
Hay là các em đang bảo vệ cho những người ko đáng dược bảo vệ. Bảo vệ cho nhựng thế lực đen tối dằng sau mà em ko biết .Ặc Ặc nghe giống phim xã hội đen quá
Mà chị í còn quả quyết rằng còn tồn tại 1 DSBA' mà chị í có bằng chứng và đang đièu tra. Chị đã có 1 số bằng chứng nhưng ko muốn đưa lên bài báo vì nếu làm thế sẽ làm hỏng bét cái " ốc đảo tươi đẹp của học sinh Hà Nội"
Ặc Ặc , viết đến đây mình thấy muốn .... quá ( ko nói ra vì nói ra họ lại bảo mình vô văn hóa)
Mà bà này cũng lạ , mình với thằng Quân là 2 thằng H2 ngồi đấy mà bà ấy vãn khăng khăng là dẫn chứng của bà í ko sai . Ặc ặc
Mẹ nó chứ chả lẽ tao lại lôi hết mấy thằng tên B với H lớp mình lên mà ...... thnagwr vào mặt bà í ah?
Hay là dược nghe tiếp câu , B và H là thật nhưng phải thay tên đổi lớp để tránh ảnh hưởng ko tốt.
@ Hà hôm nào mày thích thưởng thức cái cảm giác của tao lúc ngồi ức chế mà ko chửi được thì bảo tao , tao đi luôn đấy. Mà nếu ko có bài đính chính hay xin lỗi thì kiện mẹ nó đi . Tao ức chế lắm rồi . Để tao xem cái bằng chứng truơcs tòa của bà í là như thế nào.
Đ*t c*n *ẹ b*n H*T l*m ă* n*ư c*n c*c
( anh em tự hiểu câu trên nhé)

cái ... bọn hht đấy, tức lắm rồi,bọn mày cũng giỏi thật ngồi đấy mà không thấy muốn .... thik thay đổi tên thì lại vu oan giánh họa cho hai lớp mình à, mà nếu có 1% số người không thik ấy thì đừng vu không cho cả trường là đầu gấu bằng cách đăng báo rồi hội đàn anh đàn chị

Ặc ặc , tao quên mất còn mấy câu này nữa:
- Lúc mà bọn tao bảo là cách dùng từ của bài báo là quá phóng đại và sai sự thật thì bà í bảo là có thể 1 số chỗ bài báo dùng từ hơi nặng nhưng mà bọn em đã hiểu sai í nghĩa của những tư đó:
VD : "anh chị " ở đây ko có nghĩa là đàn anh đàn chị . Bà í giải thích 1 lúc thì tao van ko thể hiểu được anh chị ở đây là gì. Xong tao bảo là khi chị dùng từ ngữ như thế thì chị hiểu , nhưng người đọc có hiểu ko thì bà í lại bảo là ở bài báo này chị đang nói đến 1 DSBA' khác..... ( lảng ngay đi được)
hay là DSBA chỉ là bắt nạt học đường chứ ko phải là bạo lực học đường
**** nói thế thì hiểu thế *** nào được chứ . Hiểu cái tao chết liền.!!!!!!

HHT như vừa đấm vừa xoa học sinh AMs vậy
trg 1 tờ báo , viết về DSBA và phỏng vấn về thầy ĐIện vụ DSBA đang ức chế thì thấy mấy trang sau có 1 góc nhỏ nhỏ cho hs AMs chị TRần HƯơng Linh A2 0306 đc 8.5 IELTS ( tr 13 )
viết bôi bác thì cho hẳn 1 trang 7 và 1/3 tr 8
còn khen thì 1 góc nhỏ của tờ báo HHT to hơn cái khoảng phỏng vấn thầy ĐIện 1 tí
thế là sao ???

:)) anh the la nghe xong may bai cua cac em thay buon cuoi lam ay.Cha hieu cai bon HHT binh thuong o nha bo me no cho no an cai gi ma co chap the ko biet.Ma Nhung heo bi dua nao noi xau,chi mat vach ten cho anh,anh len "lam quen moi di uong nuoc" cai.Co thang ban tap karate 10 nam dang muon tap choi DSBA.De anh gioi thieu cho bon no gap nhau roi cung nhau tim hieu :))

Vũ Minh Hiển đã viết:
Ặc ặc , tao quên mất còn mấy câu này nữa:
- Lúc mà bọn tao bảo là cách dùng từ của bài báo là quá phóng đại và sai sự thật thì bà í bảo là có thể 1 số chỗ bài báo dùng từ hơi nặng nhưng mà bọn em đã hiểu sai í nghĩa của những tư đó:
VD : "anh chị " ở đây ko có nghĩa là đàn anh đàn chị . Bà í giải thích 1 lúc thì tao van ko thể hiểu được anh chị ở đây là gì. Xong tao bảo là khi chị dùng từ ngữ như thế thì chị hiểu , nhưng người đọc có hiểu ko thì bà í lại bảo là ở bài báo này chị đang nói đến 1 DSBA' khác..... ( lảng ngay đi được)
hay là DSBA chỉ là bắt nạt học đường chứ ko phải là bạo lực học đường
**** nói thế thì hiểu thế *** nào được chứ . Hiểu cái tao chết liền.!!!!!!
Nghe cai cau nay da thay thoi nat roi. :)) Minh con hieu sai thi tram ng doc cung hieu sai,neu ko hieu the thi cai em gi di xe bus da ko bi sam soi nhu the [-( ...Diu hieu bao viet de cho ng doc hieu sai thi viet lam cho gi nua :)) Thoi HHT dung phat hanh di cho tien.
Cai nay ng ta goi la giau dau ho duoi thoi.../:)

bảo rồi mà không có bằng chứng gì và cũng không muốn ảnh hưởng đến thanh danh nên không chịu đâu , mấy ông bà ở hht chỉ nghĩ đến một mặt thôi tức là tạm thời cứ chối đã cho xong, không nghĩ là nếu mình xin lỗi thì có thể gây dựng lại tiếng tăm là dám làm dám nhận, và có thể uy tín có thể lên chứ thế này thì uy tín hỏng hêt

bốp

chắc là do hỏng rồi nên không gỡ gạc làm chi nữa, làm một quả câu thật nhiều khác rồi nghỉ phát hành luôn :)) :))

cứ từ từ, mọi chuyện đã quá rõ ràng

chuyện ai đó >18 tuổi đủ quyền công dân đứng ra đại diện để kiện HHT chả có gì khó khăn cả

mọi thứ mình đều nắm đằng chuôi

mấy ông bà ấy bốc phét trình bày thì cứ để đấy, để cho đến ngày thứ 2 xem mọi chuyện thế nào

rồi kiện bỏ mịa mấy cái thằng anh thằng chị đấy cũng k sao =;

boss Hòa post bài quá chất lượng :)
đề nghị mod cộng điểm :)

Em cũng chả biết ai nói vớ vẩn gì ý, bảo em hỗn, mấy bạn cứ nhắc đi nhắc lại là em nói câu: "tao gửi 1 quả đấm đến thằng Trọng Tùng", hôm gặp ai ý, nó còn kể la em gọi lên HHT, bo tay, em chả hiểu cái gì cả.
COn chuyện DSBA', thì mọi người bình tĩnh đã, mới chỉ phỏng đoán thôi, chứ chưa khẳng định. Uhm, nhưng em công nhận, HHT nói hơi ghê, nhất là đoạn thế lực đen tối y. Em chết đây, sao thấy bùi nhùi 1 đống, loạn hết cả lên.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên