DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Trọng Tùng: "anh không ngờ một trong tứ đại mỹ nhân trường Ams, xinh xắn học giỏi (A1) mà lại có những câu nói như vậy"

Vo Phuong Nhung đã viết:
Chị Nhung hiện tại cũng không biết nên thế nào. Hôm nay lên gặp các anh các chị ý thì các anh chị ý nói là có chứng cứ va chuyện đó xảy ra ngày 21/9 vừa qua. Chi hoc khối sáng, ko thấy có Dsba nào cả, khối chiều bọn em xem có không, thử hỏi lại hết mọi người đi.

Nếu, trong trường có DSBA' là teo đấy. Hôm nay lên nói cũng không được ji, sở dĩ, bon chị thi khăng khăng, va khẳng định DSBA cua Bos Hoa va may lop 0104, cua l2 0205, cua hoi bong rổ, cua h2, l2 0407 la 1 trò đùa không hơn khong kem. Nhưng mấy anh chị đó thì đang noi den 1 cái DSBA nào đó, cung tên la DSBA. Nhưng cái DSBA nay, ko fai do bon mình lam. Mấy anh chị đấy còn nói, là các em gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ, mà năm nay mới thấy, mà các em đó là các em gái. Xét thấy, DSBA năm nay chưa hoạt động lần nào là cái thứ 1, cái thứ 2, DSBA rất nổi nhưng cách đây 1 năm ( 03, 04), ma trong 2 năm này, HHT co thể chưa hề biết trường mình có DSBA. Vậy liệu trường mình còn có 1 DSBA khác à???!

.. 8-} .. 8-} ... 8-} ...
.. 8-} .. 8-} ... 8-} ...

... em gái nào gọi điện cho HHT thì mời em ý đến đối chứng xem nào ... :-w .. cái báo này toàn nói mồm ... đến bây h vẫn chưa thấy cái bằng chứng của nó đâu cả .. :-w ... h lại có thêm cả nhân chừng hùng hồn nữa ;;) .... bắt HHT đưa mấy cái "bằng chứng" ra xem nào ... :x .. :x .. ;;) ... mọi người lên đấy mà không bắt HHT đem chứng cớ ra .. lại để người ta ba hoa bốc phét 1 buổi xong Ams mình dắt nhau về à ??? ... 8-} ... /:) ... chán các bạn ... :)) ...

... Lá cải HHT đang làm cái trò quái gì với Ams thế nhỉ ??? .. 8-} ... chả nhẽ trường mình ngoài mấy cái cầu thang public còn có mấy cái cầu thang private nữa à ??? ... ;;) .. để mà có thêm 1 trò DSBA nữa .. 8-} ;;) .... hay là bọn nó lôi nhau ra công viên DSBA trò mới đấy ... 8-} ... 8-} .... :)) HHT đang cố làm cái trò gì trước mặt trường Ams thế này ??? .. :)) .. tuồng chèo cải lương à ??? .. :)) ..

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

tình hình là em vừa nghe 1 đứa trong số những người sáng nay lên toàn soạn

có 1 vài sự việc chính viết ra cho mọi người biết:

1. là cái gọi là bằng chứng:

về ngày 21/9 nói phía trên, ngượng quá :">, là sai lầm của thằng bạn NGU XUẨN :)) thằng hiển đó :D, tiếc là HAO bây giờ k có chế độ xóa bài :">, em xin lỗ mấy anh chị đọc bài nhé :))

ngày 21/9 vừa rồi, theo như những gì em biết, thì hội DSBA, tức là những người thực sự chơi thân với nhau, hoàn toàn k cho ai đi cả :)), còn những người khác cho đi :-s, thì đúng là chịu thật, ai biết or thấy về vụ này thì cho thông tin nhé :">

ah mà tiện kể luôn, thằng bạn iem kể tiếp, là chị gì gì ý, chị ý kể là hôm đấy em của chị ý, học ams, gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ :">, thế chắc phải có máu chảy đầu rơi chứ chả ít đâu :-s

tiếp đến là cái gọi là đoạn băng quay, hệch hệch, xin lỗi chứ, cảnh DSBA nào mà chả có kiểu, thằng bị DSBA chửi ầm ỹ :)), thì đương nhiên, 1 là ê mông, 2 là bẩn quần áo, 3 là phản ứng tự nhiên là như thế, 4 là chả ai muốn mình làm mục tiêu của "hổ báo + anh chị" xung quanh trêu đùa, quang cảnh xung quanh sẽ là một hội cười hố hố "vui vẻ trừng phạt kẻ xấu số", thì đươgn nhiên tiếp :)), vui ơi là vui, ai chả cười.
cứ cho là tồn tại đoạn quay này :)), thì khi được công chiếu cũng biết ngay là trò đùa hay là "dân anh chị xử lí bọn ma mới". AH mà cũng có thể có trường hợp, các anh chị nhà đài yêu quí, thuê một lô một lốc bọn "anh chị", mặc đồng phục ams, hóa trang máu me, tay gãy, gân bong, ném ra đất, rồi quay lại làm tư liệu, mà k có chích dẫn rằng đây chỉ có tính chất minh họa, y như bài báo k hề có chữ ẢNH CHỈ CÓ TÍNH CHẤT MINH HỌA, cứ như dân ams chụp ảnh đấy k bằng =;

2. phần 2 xóa đi vì có người cho là k nên :D

3. tiếp theo là về việc một số chi tiết nho nhỏ:
+ chị ý bảo rằng. chị ý có 2 đoạn băng và đoạn ghi âm điện thoại, mọi người nên cảm ơn chị ý vì đã k viết thẳng tay đi :)). Nhưng khi được yêu câu cho xem 1 chút cái gọi là bằng chứng thì chị ý bảo rằng, đại để như là, các cô các cậu k có tư cách gì yêu cầu tôi cho xem..... =;
+ chị ý nói tiếp rằng, đây là HHT đã muốn chơi đẹp, nếu các cô các câu k chơi đẹp thì đừng trách HHT cũng k chơi đẹp <cái này em ghi lại y xì cái thằng bạn em nói cho em :))> mừng thế :))
+ chị ý có nói đến chuyện, ai đó gọi điện đến đoi dọa đốt nhà và dọa đánh anh Giang của chúng ta, cái này thì theo em thì chịu rồi, mọi người nên bình tĩnh, HHT đang đợi chúng ta xồ ra để chộp lấy cơ hội này đấy <bản thân em nghĩ đến chuyện mỗi người có ý khó chịu ông anh này mà đi qua nhổ cho một bãi thì chắc ông anh này cũng chết đuối thì k nhịn nổi cười :))>
+ mấy bạn lên TÒA SOẠN có trình bày rằng vụ DSBA chỉ diễn ra với những hội chơi thân với nhau, kiêu mang tính chất trêu đùa với nhau là chính, nhưng các chị ấy k tin cho lắm, và khẳng định rằng DSBA vẫn mang tính chất "khủng bố" <k biết dùng từ gì>
+ đặc biệt một cái nữa, 2 nhân vật B. và H., thuộc lớp 11h2, hẳn là mọi người vẫn còn nhớ, sáng nay, thằng HIỂN cũng đi cùng, tức là 11h2 có đại diện, nhưng các chị ấy vẫn chăm chăm khẳng định là tồn tại nhân vật này, và khi được hỏi cho biết là ai, thì chị ấy lại từ chối vì lí do giữ bí mật, ặc ặc, bó tay toàn tập

Trên đây là một số cảm nhận sau khi nghe thằng bạn kể truyện, bốc phét lại với mọi người để cũng biết

chị Thủy nói sai rồi :">

mình k có tư cách yêu cầu BẰNG CHỨNG đâu

ah quên trên kia k viết

chị kia chị còn bảo là

"đây có thể là những bằng chứng đưa ra TÒA, các anh các chị k có tư cách để xem"

hik, đầu óc chưa già đã lú rồi :-s

chết thật.

mà anh NGUYỄN TRỌNG TÙNG siêu nhân thế, chưa bao giờ làm học sinh ah, chưa bao giờ có những lúc bốc đồng ah =;

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
Nguyễn Trọng Tùng: "anh không ngờ một trong tứ đại mỹ nhân trường Ams, xinh xắn học giỏi (A1) mà lại có những câu nói như vậy"
.... đoạn này tớ/chị post nhầm rồi .. :)) =)) .. :D ..

.. btw... :)) .. =)) .. bài báo HHT và những lời mấy anh chị HHT ;;) phát biểu trước đây ... oánh chau chan chát với mấy lời hôm nay các anh chị ý tuyên bố ... ;;) ... lạ nhể ?? .. ;;) .. :x .. báo chì là mỗi hôm update 1 tí thông tin à ?? .. :x ..:x ... eo ơi lạ thế cơ đấy .. :x .. :x ... Ams mình "vinh dự" chưa .. :)) :))

.. em Hà : .. ảnh chỉ mang tính chất ba hoa thì có .. :)) ..

.. chị nói thật ... nếu có bằng chứng thì cứ đưa ra đi .. em nào có mặt mình trong đấy thì ra mà làm chứng .. 8-} ... :x ...

.. cái này chị nói rồi .. gọi alf đùa nhau quá đà thì được .. chứ xách cái biển "BẠO LỰC TRƯỜNG ÁM" treo cho cả nước người ta xem người ta đánh giá .. quá là chụp mũ vu khống nói bừa (theo chị XH nói) à ?? .. :nono: ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là rất tình hình, bây h phải có lý lẽ và bằng chứng thuyết phục hơn, ko mấy ông bà đó nói mình ko bật lại nổi thì khốn.

đùa mình cũng định điềm đạm nhưng mà không được nữa rồi:)) trình độ dân trí trình độ quản lý:))

Nếu, trong trường có DSBA' là teo đấy. Hôm nay lên nói cũng không được ji, sở dĩ, bon chị thi khăng khăng, va khẳng định DSBA cua Bos Hoa va may lop 0104, cua l2 0205, cua hoi bong rổ, cua h2, l2 0407 la 1 trò đùa không hơn khong kem. Nhưng mấy anh chị đó thì đang noi den 1 cái DSBA nào đó, cung tên la DSBA. Nhưng cái DSBA nay, ko fai do bon mình lam. Mấy anh chị đấy còn nói, là các em gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ, mà năm nay mới thấy, mà các em đó là các em gái. Xét thấy, DSBA năm nay chưa hoạt động lần nào là cái thứ 1, cái thứ 2, DSBA rất nổi nhưng cách đây 1 năm ( 03, 04), ma trong 2 năm này, HHT co thể chưa hề biết trường mình có DSBA. Vậy liệu trường mình còn có 1 DSBA khác à???!

Ặc, dt ấy hủh? Thế mai em bảo con bạn nó gọi dt lên nói với bọn hht là nó học Việt Đức hay Trần Phú hay trường eo' nào đấy, dạo này hay bị sàm sỡ các kiểu, hay vớ vẩn bị **** luôn (**** tự hiểu /:)) nghe cho máu. Làm như vậy hht cũng sẽ đi điều tra chứ? Cái mà hht gọi là chứng cớ là mấy cú đt đấy chăng? Hay là mấy bức thư tay mà thằng trẻ con lớp 1 mới học chữ cũng viết dc?

THế tình hình sáng nay là thế chứ gì?
Trưa về đến nhà, mở mấy ra xem sáng nay ntn thì mạng trường nâng cấp, đến tối đi học về thì vẫn chưa thấy ai đả động gì?
Chẳng hiểu việc này còn đi đến đâu nữa, nhưng trước mắt thì cứ lộn xộn lộn xộn , mỗi người biết một ít, hiểu một ít, nghe ngóng được một ít :(

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ặc, dt ấy hủh? Thế mai em bảo con bạn nó gọi dt lên nói với bọn hht là nó học Việt Đức hay Trần Phú hay trường eo' nào đấy, dạo này hay bị sàm sỡ các kiểu, hay vớ vẩn bị **** luôn (**** tự hiểu /:)) nghe cho máu. Làm như vậy hht cũng sẽ đi điều tra chứ? Cái mà hht gọi là chứng cớ là mấy cú đt đấy chăng? Hay là mấy bức thư tay mà thằng trẻ con lớp 1 mới học chữ cũng viết dc?
nhớ ra ngoài đường gọi nhé

k là HHT có ghi lại số đấy

lơ ngơ chộp vào mặt tội vu khống đấy :))

ah mà tiện kể luôn, thằng bạn iem kể tiếp, là chị gì gì ý, chị ý kể là hôm đấy em của chị ý, học ams, gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ :">, thế chắc phải có máu chảy đầu rơi chứ chả ít đâu

Đùa, thằng Hà ngồi lê mách lẻo ở đâu đấy, nhập nhằng vãi :)). Chị j ý là chị nào? Em của chị ý là ai? Đấy là chứng cớ hả? Có j mà không công bố nhân chứng dc? Thế bây h ra tòa ng ta cũng bảo "nhân chứng của tôi là anh ấy và chị ấy, vật chứng là cái ấy, nhưng tôi không thể cho các bạn xem dc vì lý do bí mật (hoặc bạn ko có tư cách) à? Đùa.... :)) Thế này thử hỏi ai điềm đạm với lịch sự dc chứ nhỉ?

cả bài viết của tao nói về một người tên là CHỊ Ý

chị ý là đại diện HOA HỘC TRÒ tiếp mấy người sáng nay =;

nhớ ra ngoài đường gọi nhé

k là HHT có ghi lại số đấy

lơ ngơ chộp vào mặt tội vu khống đấy

Đấy là tao lấy ví dụ :)) Mấy trò vô học vu khống này làm làm éo j, làm xg lại ngồi nghe cả thiên hạ nó chửi như thằng ngu nào đấy à :))

kho the, da bao ko co ac y ma sao cu loi di loi lai the, the nay co goi la ep nguoi ta den duong cung ko, chiu dung cua nguoi khac cung den gioi han thoi. yeahh, tim mai moi duoc cai doan minh viet, day nhe, nguyen van day o trang 6: Buc het ca minh, ko hieu minh ma biet thang nay la ai, ke ca la ban, ko hieu minh co duoc mạn phép, đấm 1 quả vào mặt bạn ý không.
day nhe, ko he kieu gui 1 qua dam, duoc chua, thoa man roi nhe. Kho wa co, lat di lat lai, Cham dut chuyen qua đấm ở đây đi. CHuyển sang chuyện quả đá nhe hihihi, đùa thôi chứ đừng có nói nữa ok. Nói wa nói lại, nói sai sự thật.

UH, ghi hẳn tên ra. ko thì cũng phải ghi là bạn B, bạn H như các bác HHT ý, cho nó rõ ràng , bạn Hà ạ. :)
Mà nói thêm với mọi người (chẳng nhớ post cái này chưa?) là khóa 05-08 khối sáng đã có một em lớp Hóa mở màn vào ngày Trung Thu Lành Mạnh của 11L1, em ý được ''đưa đi'' bởi phần đông các anh lớp 11L, cộng thêm phần bổ sung từ 2 lớp Toán và Hóa :))

Chuyện DSBA khác là phỏng đoán thế, vì nếu theo các anh chị ý nói, với theo những jif mình làm, hoàn toàn trái ngược nhau.

Phạm Mai Ly đã viết:
UH, ghi hẳn tên ra. ko thì cũng phải ghi là bạn B, bạn H như các bác HHT ý, cho nó rõ ràng , bạn Hà ạ. :)
Mà nói thêm với mọi người (chẳng nhớ post cái này chưa?) là khóa 05-08 khối sáng đã có một em lớp Hóa mở màn vào ngày Trung Thu Lành Mạnh của 11L1, em ý được ''đưa đi'' bởi phần đông các anh lớp 11L, cộng thêm phần bổ sung từ 2 lớp Toán và Hóa :))
mở ngoặc tiếp :D

thằng ku này là thằng HƯNG :D

ai là dân bóng rổ hẳn cũng biết

là đứa lớp 10 duy nhất gọi là chơi thoái mái với hội 0407 & 0306

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
mở ngoặc tiếp :D

thằng ku này là thằng HƯNG :D

ai là dân bóng rổ hẳn cũng biết

là đứa lớp 10 duy nhất gọi là chơi thoái mái với hội 0407 & 0306

Đóng ngoặc hộ bạn Hà .:))
Bé Hưng đi xong có sợ hãi nghỉ 1 tuần ko? Vì HHT nói DSBA của 04-07, mà chuyện anh chị thì chắc là nói về 1 em 05-08 :)

Thế tình hình dân nhà mình vẫn bị đàn áp à 8-| T__T .
Chả biết thế nào,chứ hôm nay đã có mấy đứa bạn hỏi "ams dạo này xuống cấp ghê nhỉ còn có dân anh chị cơ đấy" rồi" lớp mày kinh thế à" :-s
Không biết có phải tưởng tưởng không :-? chứ dạo nay đi xe bus thấy phù hiệu Ams là cả đống con mắt săm pờ soi ạ :))
Buồn ghê cơ /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên