DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe các em lên bị bọn nó dọa cho mấy câu đã mất tinh thần thế à:D đừng để bọn nó cãi quanh cãi co mà làm mất hứng của mình, phải làm rõ ràng ai sai ai đúng chứ ko thể mập mờ xong rồi lấp liếm đi luôn.. còn cả cái danh dự của trường mình to đùng ra thế nó ko đền bù đích đáng là ko được[-x

tỉnh táo vào các cô các chú ạ:D:D

bạn Nhung cứ từ từ đã nào...chẳng có chuyện j đâu
@ chị HG : e thấy bây h mọi người nên suy nghĩ thật kĩ trước khi đưa ra quyết định cuối cùng..dù j thì e vẫn ủng hộ anh chị em trên HAO để bảo vệ danh dự của trường và tất cả Amsers đang làm CVT trên HHt cũng thế nữa..

@ anh Hòa : anh post bài đánh có dấu hộ cái..đọc mỏi cả mắt mới luận ra là anh viết j

@ chị HG : e thấy bây h mọi người nên suy nghĩ thật kĩ trước khi đưa ra quyết định cuối cùng..dù j thì e vẫn ủng hộ anh chị em trên HAO để bảo vệ danh dự của trường và tất cả Amsers đang làm CVT trên HHt cũng thế nữa..
Sự việc bây giờ đã đi quá xa... Mối quan hệ Ams-HHT đang sút giảm nghiêm trọng... Và đã nghe thấy một số điều ko hay cho lắm...
Mong chị ZZ đại diện cho HAO, gặp gỡ đại diện của HHT làm sáng tỏ, đưa tin lên trang chủ cho rõ hơn được ko ạ ;) :)

không phải sút giảm mà là chả còn gì nữa mấy bạn đang là CTV nên tìm đường biến sớm sang báo khác đi ở lại chỉ mang tiếng mình thôi . Tui cũng học h2 đây thách các ông các bà ý đưa được B với H ra đó hôm báo đăng lên 99% lớp phản ứng cực dữ dội trừ mấy đứa quá hiền như con HA ra nhưng cũng vì nó quá hiền nên chắc chắn chưa bao giờ được đi DSBA

@bob : mày quên à lớp mình còn 1B nữa con chíp bomb ý nhưng nó mà hoảng loạn tao chết liền

Khối chiều các bạn có vẻ nóng nhỉ, cũng phải thôi, toàn H2, A2, T2...
Khối sáng có vẻ vắng lặng hơn, nhưng chúng mình cùng nhau quyết tâm chiến đấu với HHT đến cùng.
Amser toàn ngời ngời thế này cơ mà, sợ gì mấy ông mấy bà trên đó :):)

Nguyễn Hà My đã viết:
Khối sáng có vẻ vắng lặng hơn, nhưng chúng mình cùng nhau quyết tâm chiến đấu với HHT đến cùng.
đúng roài :) sợ giề :) chiến đấu đến cùng chứ :)
hôm nay đi học thêm thầy Khôi :)) trả treo với thầy :)) vãi hay :))

Lần sau ai lên tòa soạn, mang máy ghi âm đi :).
Lời mấy ông bà ấy hay thế cơ mà.
Người nọ kể cho người kia thế này, vừa thiếu chính xác, lại ko phải chứng cứ cụ thể, chối phát là xong.

Nguyễn Hà My đã viết:
Lớp Văn có muốn cũng chẳng ra nhau chơi cái trò này được mày ạ :))
Lớp tao cũng ồn áo lắm nhưng mà mấy thằng ko lên mạng, mà mấy thằng online thì ko chơi 8-} ,(( quên bạn KHánh, thích trò này cực kì;;) )) nên chúng nó cũng chỉ điên lên lúc đưa bài báo thôi :|

Phạm Mai Ly đã viết:
Ồ,

THế chị nghĩ thầy ĐIện *** đến mức đấy à?

Mà bọn em học thêm với thầy cả 90' chứ có phải gặp thầy chào phát rồi về đâu mà ko chính xác được.
Chà,em này ăn nói hay nhỉ :))
Chị chả nghĩ gì về thầy Điện đâu nhé,cái này là tự em nói đấy!!!!! ;)
Việc dek gì phải làm ra vẻ bức xúc thía hả em???Đúng thì bảo đúng,ko đúng thì bảo "chị ơi,ko phải đâu,bọn em hỏi thầy kỹ lắm rồi" cũng được chứ làm gì phải ăn nói kiểu này????? /:)
Trẻ con đúng là càng ngày càng hỏng!!!!! /:)
em Hạnh Dung đã viết:
Lần sau ai lên tòa soạn, mang máy ghi âm đi .
Lời mấy ông bà ấy hay thế cơ mà.
Người nọ kể cho người kia thế này, vừa thiếu chính xác, lại ko phải chứng cứ cụ thể, chối phát là xong.
Hehe,cứ bắt chước bọn lớp chị là thủ cái máy ghi âm trong túi mỗi khi bị CN gọi lên để ghi lại đầy đủ những lời nói "hoa mỹ" và "tràn đầy tính thuyết phục" (/:)) để về còn cho những bọn cùng lớp nghe :)) Cứ phải thía mới được!!!!!!!
Chị ý nói gì cũng được,cứ ghi âm hết vào,sau này làm "chứng cứ trước tòa" cũng chẳng sao ;)

riêng chuyện này, em thấy chị Yến sai

vấn đề là do bLy bạn ấy đã khẳng định đi khẳng định lại rồi, mà chị cứ hỏi lại :D

Khổ thân con bé :D không biết ăn nói kiểu gì mà làm cho chị ấy nổi khùng :D

Mọi việc chưa ra đâu với đâu đã lục đục nội bộ là sao vậy.
Bình tĩnh nha, từ từ trình bày kẻo hiểu lầm thì... :)
:D Tất cả vì Ams :D

hichic, mọi người nói tới nói lui, cuối cùng cha dc ji ca, lam ji tiếp day

thế cho tớ hỏi là những chuyện bạn Nhung lo liệu đến đâu rùi...bạn nói ra thì mọi người mới nghĩ tiếp kế hoạch chứ

Thứ nhất : Ko có chuyện khối sáng lạnh nhạt với chuyện này đâu :|.... nếu cần bất cứ sự trợ giúp nào thì khói sáng cũng đều sẵn sàng giúp đỡ mà, hơn nữa DSBA lên như diều là từ khối 03-06 mà :| ( học sáng năm nay hết ) làm sao mà bỏ qua được :D...
Thứ hai : HHT nói mình ko ra gì, vậy thử hỏi, tôn nghiêm của 1 người lớn ở đâu, tự trọng của 1 nhà báo ở đâu :| .... chắc ko ai trả lời được ... ;)) =)) ... báo chí ở nước ta là cơ quan ngôn luận của Đảng và nhà nước, hht là 1 trong hệ thống báo chí của VN, hơn nữa lại còn là bờ báo gần như độc quyền của tuổi teen ... :( vậy mà hht làm là thế này sao, người lớn như mấy " phóng viên gương mẫu " của hht là thế sao ... :)) nực cười .. họ coi ta là trẻ con vậy thử hỏi họ là người lớn với ai khi nói với ta những điều mà ko ai chấp nhận được như thế ... hơn nữa có phải những người tham gia vào việc này kém " tuổi " mấy ông bà tòa soạn đâu cơ chứ ....
Thứ ba : cha ông ta có câu " nói có sách, mách có chứng " vậy thì những bằng chứng của chúng ta : tất cả những con người đầy nhiệt huyết, nhiệt tình với trường, với lớp , lời của thầy Điện ... tất cả đều bày ra trước mặt cho hht thấy, ta còn đi vận động cả trường ký tên ủng họ cho sự thật ... chẳng nhe ta lại đem chuỵên này ra so sánh với việc ký để lên án " chất độc màu da cam " :| .... liệu hht có thối nát đến mức đấy chưa :-/ ... Vậy mà cái hht đưa ra đển biện hộ cho mình là gì :| .... là ko có gì cả, tất cả đều mập mờ khó hiểu .... hay họ vịn vào lý do " bảo vệ nhân chứng " :)) .... làm như mình biết được là ai đã viết bài, ai là " nhân chứng tố cáo tội ác " của ams :( :| .... thì ams sẽ thủ tiêu họ ko bằng, ấu trĩ hết sức .... có thể họ là người lớn :)) ... người lớn =)) ...

Than ôi ! thương thay cho những kẻ đặt điều, vì lợi nhuận mà quên hết cả lương tri :|.....

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Chà,em này ăn nói hay nhỉ :))
Chị chả nghĩ gì về thầy Điện đâu nhé,cái này là tự em nói đấy!!!!! ;)
Việc dek gì phải làm ra vẻ bức xúc thía hả em???Đúng thì bảo đúng,ko đúng thì bảo "chị ơi,ko phải đâu,bọn em hỏi thầy kỹ lắm rồi" cũng được chứ làm gì phải ăn nói kiểu này????? /:)
Trẻ con đúng là càng ngày càng hỏng!!!!! /:)
Uhm, nếu chị nói thế thì [-x
THật ra thì em cũng chẳng bức xúc đâu, cách nói của em nó thế :) Nhưng nếu chị thấy có vẻ ko hay ho lắm, hay thậm chí là hơi láo thì cho em xin lỗi :) E ko có ý đấy :D

:) Mà chuyện này, chắc là bạn Hà đúng:x , lí do là bạn ý bênh mình :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Zz đã đưa tin lên trang chủ rồi, em Bình còn muốn đưa cái gì nữa để chị đưa nốt nào:D

xin lỗi mọi ng , hôm nay em mới biết chuyện này, ko được đọc hht, có ai paste lên được ko.
boss Hòa là ai ạ, và dsba là gì nhỉ :"> hic...
mọi ng có kế hoạch thế đã thực hiện đến đâu rồi và có cần giúp đỡ ủng hộ gì ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên