DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại way sang VĐ àh?My tồ hỏi binh thường hay là dọa j GL?Có khi chú sợ quá nên khai bừa ra thế chứ nếu mà bị đổi sang Ams thật thì chính nó phải lên HHT để đòi đính chính lại rồi!Nghe vô lý lắm...VĐ làm j có nét DSBA đặc biệt như ở Ams mà viết chứ?Nét đặc biệt của VĐ chỉ là @,Dylan...đú đởn thôi!

ai mà bít được đấy là tui nghe con MY tồ nó bảo muôn bít chính xác thì hỏi nó ý mà nghe con yến nói là cụ Điện kí cái đơn có chữ kí cả trường rồi sáng nay nó mà mấy đứa nữa đã lên đưa cho bọn shit HHT rồi .Muốn bít chi tiết tí nữa thằng cò nó lên hỏi nó ý tui chỉ tám sớm 1 tí mô phật mình lắm mồm quá

ko nó viết về bạo lực ở VĐ và DSBA ở ams nhưng ko quá đáng như trên báo con my tồ còn đọc nguyên bản của GL mà

à đầu tiên muốn nói là đây là bốp chứ không phải my không thì hủy hoại thanh danh của nó

thứ hai là đề nghị những ai lên hht hôm nay thông báo cho anh em biết

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

hehe, anh Giang này hay đi cùng hội của My tồ mà :D

Halley đó :D

việc My tồ quen thì tôi cũng biết rồi :">

mỗi tội k thấy nó nói gì nên k nói gì luôn :">

Mọi người cứ sợ chúng nó cười mình mất lịch sự nhỉ ;;) Kệ nó, chửi tung móng cả cái tòa soạn thối tha ấy lên :)) Đây là sân chơi của học sinh chứ không phải cơ quan ngôn luận, thằng nào thấy người ta nói chuyện riêng mà sán vào xem rồi nhận xét bố đời thì thằng đấy là đồ chim lợn >:)

Trước tiên em đề nghị mọi người ko ăn nói thô tục ở topic này vì người của báo HHT theo dõi topic khá xát xao,phải tỏ ra là những học sinh có văn minh.
Thứ 2,em đề nghị tất cả mọi người ko được có những hành động quá khích.Em được biết đã có 1 số người đã gọi điện đến đe dọa tòa soạn(dọa đánh,đốt nhà).Em hy vọng đó ko phải là 1 ai đó trong số chúng ta vì những hành động đó chỉ là tình hình thêm căng thẳng và làm xấu đi hình ảnh của trường Ams ta.
Sáng nay em đã lên tòa soạn và tình hình căng hơn là chúng ta tưởng,báo nói họ chắc chắn có những chứng cứ trong tay và đã có vài hs gọi điện cho báo sau khi bị DSBA và họ nói gần đây nhất là vào ngày 21-9 đã xảy ra 1 vụ DSBA cưỡng ép,nhưng về cá nhân thì em ko tin là có chuyện đó.
1 lần nữa sau khi post bài này,em đề nghị tất cả mọi người hãy bình tĩnh và ko đc nói những lời lẽ ko văn hóa nữa vì lợi ích chung dù em biết là rất khó(vì em cũng là thằng rất hay nói tục).

.. sao luc nay chi doc ben 05-08 thay em TVHoang Son keu hom nay bi DSBA dau qua la the nao .... /:) .. [-( .... neu ma thuc su truong minh dang co tinh trang cuong ep choi tro day that thi khong the dung thu duoc cac em 04-07 dau nhe ... [-( .. :nono: .. thang ku Son no len HAO non viet la "dau qua" .. lam chi mat tin tuong may dua 04-07 qua 8-} .. 8-} .. cac em di dieu tra ro rang han hoi xem co tro nay that khong ... X( ... hs Ams ma lai choi cai tro cuong buc ban hoc. the la khong duoc .. :nono: .. phai dieu tra lam ro xem dung hay sai .. X( ...

.. ma cai to bao HHT keu co bang chung .. the bang chugn dau ?? .. noi mai ma cha thay cai :(|) gi hien ra ca ... /:) ...

.. chi XH khong kich dong phong trao "tuong cheo" cho cac em y chi nhe :( :( ... HAO la official organisation nen khong phai dua duoc dau a .. :lol: .. khong the minh muon chui gi la co the de len HAO duoc ... :lol: ... de nghi cac em cac ban cac anh chi muon chui gi .. :D .. chay sang dien dan khac lap topic ... cung nhau chui trong day .. :D ... nhe' nhe' .. :D:D :biggrin: ..

thằng sơn nó đau đâu chị :))

nó chat vui với mấy đứa bạn ấy mà :D

chiều nay em vừa chơi bóng rổ với nó xong :))

@ Phuong: to ko he noi 1 cau nao nhu: thang Trong Tung la thang nao, tao gui 1 fat dam den no. TO chi post len HAO la: gap thi ko heiu co dam voa amt thang ay 1 cai ko.
To cung cha beit co tin don, hay nghe ai ke, mom 5 mieng 10, thien ha kho luong, to cung cha hieu ay nghe o dau, nhung 1 dieu to KHANG DINH, to ko noi cau day. HẾT BÀI

Sáng nay em đã lên tòa soạn và tình hình căng hơn là chúng ta tưởng,báo nói họ chắc chắn có những chứng cứ trong tay và đã có vài hs gọi điện cho báo sau khi bị DSBA và họ nói gần đây nhất là vào ngày 21-9 đã xảy ra 1 vụ DSBA cưỡng ép,nhưng về cá nhân thì em ko tin là có chuyện đó.

:)) Có vụ DSBA mà hội DSBA ko biết à =)) nói mà ko biết ngượng mồm, đúng là HHT ;))

Nếu mà xảy ra chuyện cưỡng ép, thì em muốn chửi những thằng đấy là những thằng hèn. Bình thường, nếu ko thích và ko đồng ý DSBA thì nên nói thẳng, hoặc nếu hiền lành quá thì ngồi quách vào 1 góc, chơi với những đứa khác. Có phải là cả lớp kéo nhau ra hành lang với cầu thang đâu ( ko biết mấy lớp buổi chiều ntn, chứ các lớp 11 học sáng là như thế ) . Mà hội DSBA nếu thấy 1 đứa như thế, thứ nhất là ko thèm kéo đi làm gì cả, mất vui. Mà thứ 2 là nếu đứa đấy bày tỏ ko thích từ đầu, thì anh em DSBA cũng ko cưỡng ép bao giờ cả. Nói là lúc bị kéo ra thì hò hét, chống cự 1 tí (công bằng mà nói thì tự nhiên ko thằng nào thích xộc xệch, bẩn áo quần, với ê mông cả) chứ cũng ko thể gọi là cưỡng ép đc.
CÒn nếu mà nói là bị cưỡng ép, bắt buộc để đem đi kể khắp nơi như thế, chỉ có những thằng ngu, hèn, chim lợn, ***... mà lúc đầu chắc chắn nhảy vào góp vui. Nếu chúng nó ko tham gia hưởng ứng, hò hét cổ vũ thì ai biết nó ghét/ sợ/ phản đối trò này. (Nếu nói đến lúc bị quây rồi mới bảo ko thích thì xin lỗi các bố, thằng nào chả thế! )

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng sơn nó nhoi đấy ạ 04-07 không có liên quan gì đến chuyện ý, hội dsba khi nào phải xử nó, dám để bạn học trường phan chu trinh của nó vào dsba nó giữa trường ngay trong ngày xin chữ ký láo không chịu được

bốp đây

:D (Xin lỗi trc) Hôm nay đi học thêm về, ngồi đằng sau xe con bạn, hic, đường thì xóc - đau cái ass, chắc đó là cảm giác về DSBA :)>-
Thế là tự nhiên thấy con bạn bạo lực quá, đi với cả đứng, chọn toàn ổ gà ổ vịt mà té vào, :D em tố cáo con bạn bạo lực với em :(( :(( :((
Có cần phải viết lên HHT ko nhỉ ??? 8-} 8-} 8-}

VIết á, nói lo tát lên thì mới câu được khách : Hôm nay đi đường về cùng bạn thân, bị nó đưa vào một ngõ hẻm, trói châ tay vào kéo theo sau xe, ass đập tứ tung xuống đường -> bê bết máu :))

Uh, rồi mặc cái áo đồng phục, make up tí cà chua vào tớ chụp ảnh minh họa cho luôn, rồi đến nhà My hỏi :''Bác có biết gì ko ạ? " , bác thật thà : "Bác chẳng biết gì cả ''
Hôm sau lên báo , thành ra : "CÒn gì đau đớn và dã man hơn khi bạn thân lợi dụng tình bạn lâu năm, rồi ***... "
Rồi sáng hôm ấy luôn, con bạn của My đưa bài báo cho My => Mày xem này, học sinh bây giờ ...

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

alo alo :"> tại k có chế độ xóa nhá :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Nhung hiện tại cũng không biết nên thế nào. Hôm nay lên gặp các anh các chị ý thì các anh chị ý nói là có chứng cứ va chuyện đó xảy ra ngày 21/9 vừa qua. Chi hoc khối sáng, ko thấy có Dsba nào cả, khối chiều bọn em xem có không, thử hỏi lại hết mọi người đi.

Nếu, trong trường có DSBA' là teo đấy. Hôm nay lên nói cũng không được ji, sở dĩ, bon chị thi khăng khăng, va khẳng định DSBA cua Bos Hoa va may lop 0104, cua l2 0205, cua hoi bong rổ, cua h2, l2 0407 la 1 trò đùa không hơn khong kem. Nhưng mấy anh chị đó thì đang noi den 1 cái DSBA nào đó, cung tên la DSBA. Nhưng cái DSBA nay, ko fai do bon mình lam. Mấy anh chị đấy còn nói, là các em gọi điện đến, giọng hoảng loạn này nọ, mà năm nay mới thấy, mà các em đó là các em gái. Xét thấy, DSBA năm nay chưa hoạt động lần nào là cái thứ 1, cái thứ 2, DSBA rất nổi nhưng cách đây 1 năm ( 03, 04), ma trong 2 năm này, HHT co thể chưa hề biết trường mình có DSBA. Vậy liệu trường mình còn có 1 DSBA khác à???!

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
VIết á, nói lo tát lên thì mới câu được khách : Hôm nay đi đường về cùng bạn thân, bị nó đưa vào một ngõ hẻm, trói châ tay vào kéo theo sau xe, ass đập tứ tung xuống đường -> bê bết máu :))
Ass nó gắn vào ng, mà bảo đập tứ tung xuống đường thì khiếp quá, rùng cả mình.
Ơ, nói thế, dân tộc Hơ Ass là dân tộc bạo lực ạ???
Viết bài cho HHT cái nhỉ :D

hẹ hẹ có DSBA khác thì sao lại đưa dẫn chứng là topic trong 04-07? Ngay việc đó cũng đã cho thấy là ko điều tra rõ mà in bừa rồi, cả đống sai sót sơ hở sao cứ cố bào chữa biện luận thế nhỉ:)) thật sự bó tay với HHT rồi đấy:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên