DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Mai Ly đã viết:
Chà, sao ko biết có thật hay ko hả chị ? :-? Ngay tối hôm thứ 2 bọn em học thêm thầy Điện mà :)) .
Ồ,thế lỡ may buổi chiều hôm đấy(hôm T2) phóng viên báo HHT mới đến gặp thầy Điện thì sao hả em??? ;) (Đấy là chị nghe nói thế....nghe ai nói thì xin lỗi ko đưa ra được vì tạm thời chưa phải lúc :D )

Bạn Thủy nói những điều tớ muốn nói rùi đấy...có chửi hay quát j thì mong mọi người điềm đạm cho ...Chứ hôm qua lên HHT nói chuyện , thỉnh thoảng mấy anh chị trên đấy lôi mấy câu của mọi người ra và chỉ đích dang bạn Nhung lớp Anh 1 ...rùi vừa nói vừa cười nữa làm tớ xấu hổ quá

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Đoàn Lan Phương đã viết:
Bạn Thủy nói những điều tớ muốn nói rùi đấy...có chửi hay quát j thì mong mọi người điềm đạm cho ...Chứ hôm qua lên HHT nói chuyện , thỉnh thoảng mấy anh chị trên đấy lôi mấy câu của mọi người ra và chỉ đích dang bạn Nhung lớp Anh 1 ...rùi vừa nói vừa cười nữa làm tớ xấu hổ quá
họ cười cái gì

họ xem lại mình trước khi cười đi

đừng quên Ams sắp kỉ niệm 20 năm nhé

họ chơi 1 vố đẹp lắm

họ đáng đc cho phép cười ah?

mà em nghĩ chị Phương cũng nên xem lại đi

họ cười vào mặt ams như thế mà chị chịu đựng được thì em cũng đến chịu chị

amser toàn dân đơn giản

thấy gì nói nấy

k có cái kiểu văn hoa giả tạo như nhà báo mấy người

còn nếu muốn thi văn hoa

em cá k ai hơn đc chị Xuân Hương Pro đâu

chị Xuân Hương vô địch :>

Đoàn Lan Phương đã viết:

... đùa chứ .. mấy anh chị trên HHT tớ không biết bao nhiêu tuổi rồi mà bây h quay ra cười bọn trẻ con .. :)) ... tớ nói thật ... người ta động chạm vào danh dự của mình .. thử hỏi mấy anh chị đấy có ra chửi ầm ầm con nhà người ta không ?? .. hay là ngồi khoanh tay mỉm cười điềm đạm .. ?? ... mấy em/mấy bạn ở đây vẫn còn là dưới tuổi vị thành niên ... tính bồng bột của hs thì đương nhiên ai cũng phải có ... tớ thấy .. mấy anh chị ý nên ngồi mà cười khềnh khệch vào cái bản thân các anh chị ấy ý .... bây h các anh chị ý đi chửi thẳng vào mặt học sinh trường Ams cho cả cái nước Vn biết .. xong rồi chẳng lẽ lại muốn hs trường Ams ngồi yên gật đầu bào ... "ui giù ui các anh chị viết báo hay quá" à ?? ...

... tớ mà biết chửi chắc tớ cũng .. :lol: .. nhưng mà công nhận là thấy có nói mà nói người ta 1 cách có học như các cụ ngày xưa ý .. người ta mới thấm lâu được thì phải ... chứ không người ta lại quay ra chỉ vào mặt mình : " mày mất dạy thế thì cho lên báo là đúng rồi" .. :)) :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
Vấn đề thứ 2 : Trong tay HHT hiện đang giữ tất vả những ảnh chụp về trò chơi đó của các bạn ( hiện những pic đó mặc dù bị bạn admin nào xóa đi nhưng vẫn còn đc lưu trong máy tính trên HHT ) + cái topic dài hơn 20trang tuy đã xóa nhưng vẫn đc lưu lại trên HHT...Tuy bây h tất cả những vật chứng đó ko còn trên HAO nhưng nếu thầy Tuấn muốn xem để điều tra đến cùng thì thầy sẽ lên tận HHT===> vì thế mà việc xóa topic ấy chẳng khác nào mọi người đã tự thừa nhận những điều báo viết là đúng...
Theo như tui biết thì cái topic đã xóa nếu muốn vẫn có thể phục hồi lại chứ ko phải ko!Nếu quả thật họ muốn bắt bẻ việc trang web đã bị xóa thì nhờ mod để nó lại chỗ cũ là được chứ gì???

Còn những chứng cứ mà người ta đưa ra thì cũng chỉ do mình nghe từ phía họ,ko lẽ họ bảo "bọn anh ko biết cái đứa B đấy có thật hay ko,thông tin đấy có thật hay ko,nó gửi bài phản ánh,thấy tình hình nghiêm trọng thì bọn anh đăng thôi " à??? B-)

Lạ nhỉ,mấy ông bà trên tòa soạn có bị làm sao ko đấy????
Nhung thú viết cái gì ko đúng để mà phải chỉ đích danh với chả cười nào??? /:)
Chả hiểu đầu óc mấy người đấy đặt ở chỗ nào nữa!!!
Nhung nó chỉ nói ra cảm xúc thôi,ko chửi bậy,ko nói quàng nói xiên ==>chỉ đích danh cái gì mà chỉ??? /:)

cái trò cười khềnh khệch thế kia

đích thị mới là vô học =;

haha, đùa chứ k ngờ người lớn cũng có những người như thế :))

đọc bài chị Thủy viết mà thỏa lòng :))

chắc phải như thế thì mới kiếm xiền đc =;

thôi đừng đưa bài lên vội ko lại đẽo cày giữa đường

uhm, neu the thi xem lai tat ca thoi, nhung the nay, chi thay may em cu don GL la con trai roi con gai y, la con gi cung duoc ca nhe. Dung doan gia doan non nua. Cha duoc ji dau em a.

Oai, the bay h... oi gioi oi, chan wa, that met day. TO da xin duoc chu ki cua thay dien roi. hichic,

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ồ,thế lỡ may buổi chiều hôm đấy(hôm T2) phóng viên báo HHT mới đến gặp thầy Điện thì sao hả em??? ;) (Đấy là chị nghe nói thế....nghe ai nói thì xin lỗi ko đưa ra được vì tạm thời chưa phải lúc :D )
Ồ, :D
THế chị nghĩ thầy ĐIện *** đến mức đấy à?
Mà bọn em học thêm với thầy cả 90' chứ có phải gặp thầy chào phát rồi về đâu mà ko chính xác được. /:)

hẹ hẹ nghe đã hiểu trình độ HHT:))

Lolz, chửi nó chỉ bẩn miệng mình thôi, cái bọn đấy ko đáng để mình chửi thế đâu. Ngáppppppppppp :lol: :)|

Cái vụ này đúng là bức xúc thật. Nhưng điều mình lấy làm lạ là trong BBT HHT có không ít dân Ams, tại sao mọi người lại có thể để một bài báo bịa đặt trắng trợn như vậy lên được. Mà HHT giờ không khác gì một tờ báo lá cải, chỉ có quảng cáo và hướng dẫn dân teen cách ăn chơi đú đởn, không còn giá trị nhân văn như ngày xưa nữa --> tẩy chay luôn.

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Cái vụ này đúng là bức xúc thật. Nhưng điều mình lấy làm lạ là trong BBT HHT có không ít dân Ams, tại sao mọi người lại có thể để một bài báo bịa đặt trắng trợn như vậy lên được. Mà HHT giờ không khác gì một tờ báo lá cải, chỉ có quảng cáo và hướng dẫn dân teen cách ăn chơi đú đởn, không còn giá trị nhân văn như ngày xưa nữa --> tẩy chay luôn.
[-x [-x [-x [-x
Các CTV có hoạt động đó chứ, đông lắm :D
Tên thì em ko muốn nói nhiều, nhưng có con Tân con Ngọc, con.....
Đấy là những đứa lớp em.
Còn lớp khác thì khối.
Đến anh Minh Nhật từ Sing về nghe chuyện còn... máu -> sắn tay xin viết bài cơ mà.
Đấy là em ngồi lê nghe mách thế ^_^

hik

thế chuyện 1 bài viết trên HHT đc xét chỉ cần trình cho 1 người thôi ah? 8-|

Đoàn Lan Phương đã viết:
mấy ông bà đấy thì biết gì kệ họ,họ cười chị Nhung thì sao chị ko bào chữa hộ có quái gì đâu mà xấu hổ

hichic, post nham trang moi dau.
@ Phuong: Sao may anh chi y buon cuoi the, to ko he lam ji ma fai xau ho ca, to chi noi 1 cau la to ma gap thi ko hieu co dam vao mat ko, bay h to hoi cau 1 khi cau nong len, điên lên, cậu có chửi thề không, tớ chỉ hỏi cậu mỗi câu đó. Tớ cũng không nói gì xúc phạm đến GL, tớ cũng chả biết hơn tuổi tớ hay bằng, nhưng theo các nguổn tin ( có thể là không chính xác), nhưng theo ý chủ wan của tớ, tớ coi GL bằng tuổi nên tớ viết theo lời lẽ với 1 người bằng tuoi.

Xin loi nhe, ko fai to co y chia re ji dau, nhung neu cau thay xau ho vi benh vuc cho truong hay bon to wa, thi tot nhat cau dung nen noi ji nua. Vi neu to la cau, to se thanh minh cho cai dua ten NHung day, vi du cau co the noi la: oi anh chi nay, no dien thi noi the, ai cha the. hihi, em cung the nua la. UHm neu to ko nham thi o truong to voi ay goi nhau la tao may nua co* hihi, uhm, ban be ma sao xau ho nhau vay. Chan wa a, bun ghe co hichic, khoc day khoc day.

The nhe @ may dua oi, chi viet xong rui, mai ai len xin chu ki tap 2 di. hihihi

chị Nhung ấn F12 1 phát
hoặc dùng Unikey đi
đọc mà muốn toét cả mắt:|

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Uhm hình như GL tên là Cường thì phải và nếu kết hợp với thông tin HHT cho chúng ta là " hs trường Ams" thì quy mô có vẻ đã thu hẹp. Còn việc viết bài thì có thể nhờ anh MN ko, anh ý đang ở trong nước, chỉ sợ là ruột thịt của HHT nên ngại thôi. Chứ anh ấy mà viết thì hay phải biết :D
Hôm nay mọi người họp chưa ah? Em đi chơi hôm qua h mới lên mạng, topic thì lên 9 trang 8-} còn thông tin thì ko đọc kịp, mong là ko bỏ lỡ cả 1 cơ hội :D
Anh Nhật gọi cho chị bảo để anh ấy viết rồi nhưng chị không đồng tình. Chẳng việc gì phải bắt anh Nhật viết cả.Anh í có lỗi gì đâu, viết cái gì mà viết !!!!

Nghĩ thấy bực, cái bọn HHT như thế mà cũng đáng để dân Ams làm CTV à !!!! /:) Toàn nhân tài mà lại đi làm cho bọn đấy à ?!? Chị mà là CTV của HHT chị nghỉ luôn, tẩy chay HHT, không đọc HHT, không làm việc cho HHT :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên