Diễn đàn mới cho 12 Lý

Chúc mừng, chúc mừng bác Nam và bác Quách =D> =D> =D> . Sướng nhá, thế này thì lớp mình cứ gọi là "song hỷ lâm môn" :p.

Cũng còn mấy tuần nữa là các bác đi rồi, chúc các bác những ngày cuối cùng ăn chơi, chia tay mọi người thật vui vẻ nhé ;). Mời lớp Anh nữa thì tuyệt :p

=D> =D> =D>

Tao vừa đi cắm trại về. Tuần sau là bọn tao bắt đầu vào học rồi. Tổ chức ăn mừng cả 2 lớp cơ à. Thế thì chắc là to lắm nhỉ.

Chúc mừng bác Quách với bác Nồm. Quách có tổ chức thế nào cũng phải khao tao 2 lần Quách nhỉ :D

Buồn đêm mưa...
Nhưng càng buồn : đêm nay nó đếch chịu mưa..
(đời khốn nạn thế đấy các bác ạ [-( )

À.. diu lốn xăm.. tú nai..
Đù diu mít xờ mi.. tú nai,
À diu xó ri...

Long stupid lonely night
Odd stolid lonesome guy
Striving for what ? Why so tough ?
Oh bullshit ! That's just my life /:) !?

(tặng cái topic xập xệ này - một đêm không mưa)

To everyone, life is always so tough. Maybe to someone, it's tougher than others' in a particular period and then becomes more beautiful in another time.
If you feel your life is getting tougher than others', then try more than others, to realize the love of the life!

Tomorrow will come...

Best wishes.

Các bác nổi hứng viết lách cái giề thế lày ? :D
Muốn vào đây nói mấy câu vô nghĩa trong cái ngày đen đủi này -cố gắng lắm mới được 1 hôm dậy sớm để chơi bóng rổ thì lại gặp mưa to gió lớn :(( :(( - nhưng mà lại chả biết nói cái gì :p Thôi chúc mọi người weekend vui vẻ :).

Btw, sometimes i hav da feeling dat i've tried more but the more i try, the tougher it is, that is !! Nevermind, go ahead, warriors !!

Try cũng phải biết cách try mà. Phải try đúng cách (làm việc đúng phương pháp) thì mới đem lại hiệu quả, chứ cứ đâm đầu vào ngõ cụt mà đi thì biết đến bao giờ...

Quách ơi, tao xin lỗi, bọn lớp tao nó đi sớm nên hôm nọ tao làm liên hoan luôn chung với mấy đứa sắp đi ở lớp tao rồi,mà cũng còn vì cả "trục trặc kỹ thuật" như mày biết đấy, làm riêng thôi:D

Vỡ kế hoạch.........
Cường à, mày cố gắng duy trì bóng rổ để bao giờ về VN chỉ giáo anh em mấy chiêu.Chứ cứ như lần trước chẳng chơi được với mày phát nào.

Em cũng đang cố đây nhưng mà nói thật là dậy sớm cũng hơi khó :( Quang cũng đang bắt đầu chuyên nghiệp hóa, bác không phải lo phong trào suy sụp đâu :)). Công nhận đợt vừa rồi về mà chả đi chơi với bác được buổi nào cũng tệ thật, đắc tội, đắc tội !! :D
Btw, sếp có quả avatar hơi ổn :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là toi mất cái weekend, chả học được đếch gì cả. Chỉ có ngủ với bắn halflife nối mạng là hết toi 2 ngày. Sao sách ở bên này dầy thế không biết. Không hiểu đọc thế nào được bây giờ.

Tao cũng thế thôi, weekend cũng toi và sách cũng dày cộp, mày không đơn độc đâu Hữu, cheers ! :)) :D

Đây có tao đơn độc đây:
Cóc có gì gọi là weekend :(( dù sách cũng dày cộp

Chúng mày ơi !!!!!!
Tao và thằng Quách sẽ làm 1 bữa liên hoan chia tay :D :D :D
Bon tao định tổ chức vào ngày 3-9 ( đi 2-9 dễ bị cấm đường lắm ) :D :D :D
Sáng 3-9 tập trung ở cổng trường AMS nhé ( hy vọng bọn hs k tập khai giảng ) :)) :))
Thông báo này thay cho giấy mời :)) :))

:D hehe,tsb chúng mày kô lên mạng nhận giấy mời đê:D kế hoạch là đi ăn(cái này là tao với Nam chủ chi :D) xong rồi có thể đi xem phim và đi hát(nếu đủ thời gian)-> cái này share :D

Các chú định mấy giờ để anh đến ăn cái xong biến nhể :biggrin:

Mồng 3 tháng 9 trường Ams tập khai giảng bét nhè. Tao chỉ sợ cổng trường chật ních học sinh thôi.

chật hay kô thì liên quan j` đến chú.Định ném đá hội nghị hả chú Hữu:biggrin:

Đến hôm đấy xem các em xinh tươi khóa 05-08 mới vào trường luôn nhể:D tao nghe nói năm 86 hợp với năm 90 lắm đấy:D

Back
Bên trên