Diễn đàn mới cho 12 Lý

Lên đường may mắn nhá Nam, chúc Nam và Quách sang đó học tốt, công thành danh toại trở về nhé.

Sang đó rồi thỉnh thoảng lên mạng thông tin cho anh em.

hôm nay thằng Nồm depart đúng ko nhẩy ? Lên đường may mắn nha ku ! :D
Thằng Quách sao sang đến nơi bặt vô âm tín dzay ta ? Quách ới ời ơi ............. !!!!!! :D

Chúc Nam và Quách lên đường may mắn nhé, hẹn gặp lại bọn mày bên kia :) .
@cả lớp : Thứ bảy này là Trung Thu, Tết của thiếu nhi, nhưng chúng ta cũng nên góp vui chút ít bằng cách đi chơi cùng các cháu cho vui :)) . Vậy ai đi được thì 6h tối tập trung ở cổng trường mình nhé :)
@Quang, Cường : tiếc là các cậu không còn ở Việt Nam nếu không hôm nọ đã tham gia vào Cúp Nhật League của bọn tớ rồi.
@Trần Minh: đã tâm phục khẩu phục chưa :))
@Linh: bọn mình còn chưa phân ngôi vị nhỉ ;)
@Thủy: get well soon, hẹn gặp mày tháng 12 nhé :)

Thằng Quách đi được một tuần rồi mà chưa thấy lên mạng thông báo gì nhỉ. Hay sang bên ấy chơi gái tây sướng quá quên anh em rồi.

Tao mà ở nhà thì chắc thằng thầy Linh với thằng Vịt Giời chả phải mất công phân tranh ngôi vị làm cái gì :-> :)) :D

Nice avatar man ! Nhưng mà sao lại hẹn gặp con Thủy vào tháng 12 mày ? :-? Mà Thủy đang ốm hả em ? Chóng khỏi nghe cưng :x :* :D :)) :p

Lê Việt Dũng đã viết:
Chúc Nam và Quách lên đường may mắn nhé, hẹn gặp lại bọn mày bên kia :) .
@cả lớp : Thứ bảy này là Trung Thu, Tết của thiếu nhi, nhưng chúng ta cũng nên góp vui chút ít bằng cách đi chơi cùng các cháu cho vui :)) . Vậy ai đi được thì 6h tối tập trung ở cổng trường mình nhé :)
@Quang, Cường : tiếc là các cậu không còn ở Việt Nam nếu không hôm nọ đã tham gia vào Cúp Nhật League của bọn tớ rồi.
@Trần Minh: đã tâm phục khẩu phục chưa :))
@Linh: bọn mình còn chưa phân ngôi vị nhỉ ;)
@Thủy: get well soon, hẹn gặp mày tháng 12 nhé :)
Mkiep, Dương mỗ một đời lừng lẫy, không ngờ hôm nay bị kẻ gian ám hại, lại chết vào tay tên tiểu tử họ Bầu :(( ..

Bớ Vịt Bệnh, Chủ nhật mới là 15 cơ mà, chẳng hay Vịt đệ định lập Anh Đào hội hôm nào để tệ huynh còn đến đòi lại ngôi Minh chủ ?

Thiên hạ anh hùng hẹn ngày tái ngộ :)>-

@Cường: Thủy đang ốm, mày viết thư hỏi thăm nó nhé :) Khi nào gặp tao sẽ cho mày biết thế nào là Arsenal vô địch, nhưng trước khi đấy mày phải gặp Linh bệnh đệ tử của tao đã ;)
@Linh: Con cố gắng để không phụ lòng công dạy dỗ của thầy con nhé, khà khà :))
@Dương huynh đệ: thằng Bùi mà đệ còn thua thì nói chuyện gì nữa [-x . Thứ bảy đến sớm lúc 5h huynh đệ ta tổ chức lại giải để phân ngôi thứ nhé :)>-

Đù má,mãi mới có đc cái máy tính.Tao đã đi học đc 3 ngày rồi.Tổ sư thằng Hữu,tao mà chơi gái Tây đc thì đã lên pozz bài ngay chứ đợi đến hôm nay à :D
Thằng Nam bay hôm qua hả?Chắc giờ này đến Hamburg rồi đấy nhỉ? Nếu thằng Nồm đọc đc mấy dòng này thì mau mau pozz địa chỉ nhà để anh em còn biết (cuối tuần có khi tao làm phát S-Bahn đến chỗ mày chơi ấy nhỉ :D Hay mày nhảy S-Bahn đến chỗ tao nhể,Hamburg vật giá đắt vãi :D)

Địa chỉ nhà tao đây
Appartementhaus WG Leuna
Silbertalerstraße 7/8
06132 Halle/Salle
Wohnung Nr.32

@Quách: Mày có máy tính nhanh nhỉ, tao sang đấy phải làm thẻ tín dụng, rồi đợi giảm giá, phải gần 1 tháng mới có máy tính. Thế sao mày không vào thư viện mà post bài.
Mày mua máy tính gì thế.

@Quách: Deutschland thế nào, đẹp ko mày ? (đú đởn tí, có sai chính tả không thế? :p) Gals Đức thì em cũng bít roài, chắc chả hơn bên em mấy, rite ? :)) :D :p

@Vịt: Chẳng hay các hạ võ công quyền cước ra sao mà hà cớ khiến Linh huynh đệ phải bái làm tôn sư ? Theo ngu ý của tại hạ thì thiết tưởng Arsenal của Vịt huynh khó lòng đem ra so bì với MU của ngu đệ >:) Hẹn sớm có ngày quần hùng tranh đoạt :D

*****, trung thu gì mà đờ eo sắc có trăng, mưa thì tầm tã, đến múa lân còn ko có => chán vãi hàng.
Thằng Đâng định tháng 12 về hả, có tin vui cho mày đây: tháng 12 có đợt khuyến mại,khứ hồi chỉ có hơn 500 Mĩ kim thoi.

chú lại nhầm rồi chú Cường ạ,gái Đức chỗ em vãi ngon :D hehe
tao có mua máy tính đâu,vào thư viện trường ké tí đấy chứ :D

Thông báo với cả lớp là tớ đã sang Anh an toàn rồi :) .
@Huynh đệ cúp Nhật : bản huynh vì lí do công việc nên tạm thời đi vắng, các đệ cứ ở nhà luyện tập nhé, đợi đại huynh về lên ngôi minh chủ cũng chưa muộn :))
@cả lớp: hẹn gặp các cậu vào tháng 12 ;)

Chúc mừng sinh nhật Quách và Thủy nhé, chả bít chúc cái j, thôi tốt nhất là cứ muốn j được nấy ! :)) :D

Hehe, hôm nay sinh nhật Quách và Thủy luôn hả? Chúc mừng sinh nhật 2 bạn nhé. Chúc sức khỏe, chúc may mắn, chúc học tốt, chúc thành công, chúc hạnh phúc... chung quy lại thì cũng thành chúc ... "muốn gì được nấy" như bác Cường đã chúc :p.

Trời trời, sao cả lớp ở nhà lại để cho con Vịt Giời nó lên thống lĩnh mặt trận cúp Nhật là thế nào. Nghe cái thái độ ngang tàng phách lối của nó mà... thấy ghét. Quang Dũng đệ tuy tài hèn sức mọn, nhưng tháng 12 này về VN nhất định sẽ luyện tập để mong góp một phần sức lực nhỏ bé cùng các huynh đệ trong công cuộc lật đổ ách thống trị của con Vịt Giời. Cứ chờ đó, chính nghĩa ắt sẽ thắng hung tàn >:).

$ Thủy: 20 tuổi rồi nhỉ :* ;
Judas: Chuẩn bị vào đời là vừa :smoking:
$ đồng bào xa nhà mù thông tin: Mkiep, con vịt béo dám mạo danh bổn nhân để đi lòe bịp "dân thường" hử :angry: [-x
Èm, không quảng cáo "người ta lại không biết mình là ai", Dương mỗ Minh Triết, tự là Phá Thiên, thống lãnh quần hùng bao năm nay vẫn "độc cô cầu bại" b-) . Không ngờ kẻ bại tướng b-( dưới tay ta lại còn dám vác mặt (mo)... /:) [-(
@Chẹp chẹp, Khen cho Quang đệ tuổi còn nhỏ mà có lòng nghĩa hiệp, đúng là "anh hùng xuất thiếu nhi :biggrin: ". Nếu có nguyện vọng bổn nhân sẽ cân nhắc nâng đỡ cho vài đường tuyệt kĩ (sướng nhá:)) :p )

Con Thủy ốm đau thế nào hả chúng mày, đã khỏi chưa? Tao nhắn qua YM mà chả thấy hồi âm j cả ? :(

Thủy khỏi rồi, bây giờ đang đi tập quân sự chưa về..

À tiện thể tao đề nghị chú ALEX tống cổ hai thằng Keane với Scholes, vác về đại loại như van der Vaart, Xavi.. hay ít ra là Davids.. dạo này xem ông MU đá mà phát ốm [-(
Mà thằng Pak đem về đá như chim lợn, để Tài Em đá còn hay hơn [-x

Back
Bên trên